Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 262 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mới được bố mẹ vợ đưa thêm cho 1 khoản chị ạ công việc e dạo này cũng kiếm ngoài được nhiều nữa tự tin mà đi thôi
Bố mẹ vk biết e kiếm t bằng môn số học ổn quá nên đầu tư vốn cho e hả .vậy là nhất e rồi đấy ?? .chị chúc cho cv làm ăn của e ngày càng phát đạt nhé .

Mai e @Huy nhé .mai ko nổ đít chẳn chị bù tiền cho e .kkk
Hnay chắc chả ai ngáo như e. Ai đời đánh dàn 28s có bộ 24 ăn 29 mà đem đi ghép 3-4D lại thiếu 29 Ko ??? cái thói viết số nhớ số, chứ Ko chịu copy . Đúng là sai sót Ko kêu ai dc ???

Bố mẹ vk biết e kiếm t bằng môn số học ổn quá nên đầu tư vốn cho e hả .vậy là nhất e rồi đấy ?? .chị chúc cho cv làm ăn của e ngày càng phát đạt nhé .
k chị ơi bố mẹ vợ mới rút tiền tiết kiệm ra chia cho con cháu, vợ e đưa e bảo đi làm sổ tiết kiệm e để lại làm vốn luôn haha khỏi phải sổ hàng tháng tiền lương cứ nộp đều cho bà là được bảo đưa vốn cho a đầu tư chứ vợ e k biết em chơi món này đâu

k chị ơi bố mẹ vợ mới rút tiền tiết kiệm ra chia cho con cháu, vợ e đưa e bảo đi làm sổ tiết kiệm e để lại làm vốn luôn haha khỏi phải sổ hàng tháng tiền lương cứ nộp đều cho bà là được bảo đưa vốn cho a đầu tư chứ vợ e k biết em chơi món này đâu
Kkkk.vậy là ổn rồi e ơi .ước gì chị cug đc như e nhỉ ??

Đúng rồi kiểu nó vậy đấy . Vì là số tự bắt lên nhớ mà , chả hiểu kiểu gì ??? còn loại lọc số gan nữa bộ 24 có bỏ con 92,24 thôi
-tiếc thật..thế mà nay ko quên thì bèo bèo cũng phải lượm vài trục chơi chơi...

-Cái tội ko copy mà viết tay thành ra mất ăn à a...
79815

a còn bảo a chính ak đánh nữa mà ??

Kkkk.vậy là ổn rồi e ơi .ước gì chị cug đc như e nhỉ ??
cái đợt dịch e đóng học phí cho bét với lô đề 150m tiếc ơi là tiếc lúc đấy ham bét quá k như bây giờ giờ thi thoảng e vẫn chơi bét ăn khoảng 3m là nghỉ haowcj thua 5m là nghỉ ngày trước e khô máu vơi nó luôn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.