Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 313 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
BAC CU LÃI DC BAO NHIÊU CHIA RA LÀM 4 TAY MA CHOI, CHOI THEEO KIÊU LÃI KÉP NHANH LÊN LẮM
80077

E cảm ơn a @maica e sắp lấy lại được của tháng trước rồi ☺️☺️☺️. Hơi mất thời gian đánh đổi , e sẽ cố gắng ???

Chia sẻ gì người ae chơi cái đó không thắng được đâu mình cũng mất khá nhiều vào nó rồi mà không thể nào lấy lại được lúc đầu nó cho ăn xong rồi cứ đánh lần nào là thua kỳ hết. Mình cũng đang cố gắng vượt qua để không chơi nó nữa
CHƠI 5D DỄ ĂN HƠN NHÉ, MÀ CHƠI GÌ CŨNG ĐỦ CHỈ TIÊU 10% LÀ NGHỈ AE Ạ

Đánh song thủ thì đánh to 1 xíu ?? e đánh 070x 500 020x50k Khê thật nghĩ đầu to còn chạm 0,5 e bắt dc từ hqua r
Nhục quá cứ đinh ninh vào cặp 020 từ chiều rồi k để ý xem lại. Hoá ra vào mỗi cặp 070. Héo 4m. Sao e đi ít thế có 50k tiếc quá

TAY ĐÓ VÀO TỪ THANG TÁM, VÂN HẠ SỸ, BAO AN 25 NGÀY THI VAO ĐÂY LA J KO BIÊT, LÀM DC NHƯ THẾ MA KO CHIA SẺ CUU AE THÌ CONG TỔN PHÚC NỮA
E tưởng bác k đọc dc bình luận của ông kia nghỉ mà nó chán kêu tháng ăn 25 ngày 3d mà xem trên trqng cá nhân chả thấy gì chỉ thấy nhảy đầy topic dạo xem số.kaka.bác xem ảnh k e cho xem bl :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.