Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 333 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc ae may mắn ruc rỡ nhé
Sếp cho e hỏi là cách chia tiền mới mà sếp bảo ae là như này p k ạ
Ví dụ : đánh nguyên dàn 455s: có vốn 20tr chia ra 5 tay thì là 4tr đánh cho 1 tay,chia ra là 8k/1 so vậy nếu trúng thì số lãi đó để dồn vào hôm sau có bao nhiêu thì lại chia đều 5 tay và chia ra bao nhiêu k cho số p k ạ,và khj gãy thì vẫn chỉ đánh ở mức là mình đã chia số vốn cho 5 tay p k sếp,k chão đúng k ạ

Sếp cho e hỏi là cách chia tiền mới mà sếp bảo ae là như này p k ạ
Ví dụ : đánh nguyên dàn 455s: có vốn 20tr chia ra 5 tay thì là 4tr đánh cho 1 tay,chia ra là 8k/1 so vậy nếu trúng thì số lãi đó để dồn vào hôm sau có bao nhiêu thì lại chia đều 5 tay và chia ra bao nhiêu k cho số p k ạ,và khj gãy thì vẫn chỉ đánh ở mức là mình đã chia số vốn cho 5 tay p k sếp,k chão đúng k ạ
20 triệu này chia 5 tay nhưng 5 tay có chão cơ ae.chứ k phải 5 tay đi đều dâu.bạn quay về trang 1 xem tỉ lệ vào tiền của 20 triệu.còn ngày 1 ăn lại cộng gốc chia đều 5 tay tiếp là đúng rôi

Í í. Mình chơi lô đề. Mình công khai luôn là hôm nay thắng bao nhiêu vs thua bao nhiêu cho mẹ và vợ mình biết nè. Vì dàn của sếp là tính lương tháng rồi nên k nói. Thỉnh thoảng thả vài con lô hoặc 3 càng lô cho vui chứ đánh mỗi 455 số nhiều lúc thấy nhạt quá. Hôm nào trúng lô lại đưa cả nhà đi ăn. Hay đưa ra nướng ngói và bò tơ tây ninh :))))
Còn việc chơi lô đề thì vợ và mẹ mình k có cấm nha. Miễn là kiếm ra tiền. Mọi con đường đều dẫn đến thành Rome mà. K phạm pháp ăn trộm ăn cướp là được. Và tất nhiên mình coi bộ môn này là 1 công việc làm thêm ngoài mảng chính của mình. Vì thế mình luôn tự đặt ra những giới hạn nhất định để mọi thứ nằm trong tầm kiểm soát. K lẹm vào vốn cũng như số lãi kiếm ra ngày hôm đó là được !
Ấy,chơi lô đề là phạm pháp đó nha.Anh lại bảo miễn ko phạm pháp ????

TRÚC XINH TRÚC ĐỨNG ĐẦU ĐÌNH
EM XINH EM ĐỨNG CHỖ NÀO CŨNG XINH!
Người tài ăn 3D 25 lần/tháng cho mọi người theo với! Maica nhà tôi không khoa trương khoe mẽ gì nhưng có cả một gia đình to lớn, tháng nào cũng cho ace nhà maicahome lĩnh lương !!!!
TÔI XIN NGƯỜI ĐỪNG CÓ GIAN DỐI!
ĂN MỘT MÌNH Đ
Maica chào cả nhà, chúc cả nhà ngày mới lại gặp nhiều may mắn và hạnh phúc nhé!!!
Ngày mới chúc TT MAICA cùng toàn thể ace một ngày vui vẻ và thật nhiều may mắn./.

qua e ko theo bắt cầu tổng tại e ko hiểu bắt tổng của đb ntn lên e vã mỗi bt 06 lên sm hiz ai chỉ e cách tính cộng tổng giải đb để lấy lô bt với ạ

Chuc anh mai ca va ca nha minh ngay moi shuc khoe vui ve binh an va hup hup hup......that ruc ro

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.