Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 377 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thì đó hết tháng tổng kết để vốn chơi còn lại đưa cho cô ấy. Rồi rủ nhau đi ăn , mua cho cô ấy món quà gì đó. Vk Ck đôi lúc vượt qua sóng gió cứ ng phải biết cảm ơn nhau
Đúng rồi ông ạ. Mai chắc đưa cả nhà đi ăn cái gì đó cho vk vui. Được sự ủng hộ của vk trong cái món này, đúng là nhẹ cái đầu đi bao nhiêu. Chứ đang nợ ngập đầu mà còn chơi lén nữa chắc chết B-)

NHÌN 2 ỔNG TRẮNG NHƯ NHAU , NHÌN KHUÔN MẶT THÌ CÓ VẺ ÁO ĐEN KHỔ HƠN ĐÓ CHỊ , VẬY CHẮC SẾP ÁO ĐỎ. View attachment 80367
100% sếp @maica áo đỏ. Lý do rất đơn giản sếp đã chia sẻ: A Uống rượu 2 chai, mặt lạnh tanh thế kia là chuẩn rồi.

Đúng rồi ông ạ. Mai chắc đưa cả nhà đi ăn cái gì đó cho vk vui. Được sự ủng hộ của vk trong cái món này, đúng là nhẹ cái đầu đi bao nhiêu. Chứ đang nợ ngập đầu mà còn chơi lén nữa chắc chết B-)
Đi ăn xong mua quà cho Vk nhé. Rồi về 2 Vk Ck hâm nóng tình làm làm đứa nữa :))) thì thầm bảo vợ ơi a nướng nhờ củ khoai ???

Tâm sự với ace trong gđ MAICA tí - trước mình cũng có nhà H.N , nh vì đam mê lô đề , nợ nần nhiều nên phải bán nhà , giờ v.c chán quá cũng ra thuê nhà riêng , thật sự là mình yêu v.c lắm nh cũng đành bất lực , cs của mình quá khổ và thiếu thốn - cũng may giờ gặp đc MAICA trên tđgmsh nên dạo này cũng bớt k.k - mình thuê nhà gần n.t Sở , cách nhà MAICA gần 1km - thật sự là muốn đc gặp MAICA rồi ae uống chén rượu để làm quen và nói lời cảm ơn , vậy mà k biết làm cách nào để gặp đc - vì sợ vi phạm nội quy và quy định của tđ và sợ bị khóa t.k - MAICA ơi bạn có cách gì k , thật sự mình nể và biết ơn MAICA nhiều lắm ! ! !

Tiếc thôi ngu gì đâu, ai bảo tham đi bt, st để ăn nhiều cơ, mình chỉ thích nhiều số cho chắc thôi. Mà chơi thêm ấy mình đi ít lắm 5,10đ chơi vui vẽ. Chủ yếu chỉ đi dàn 455s thôi nên ko ăn cũng ko thấy tiếc gì hết á?
Chiều nay e nói chuẩn thế a bị Vợ Đồng Phang gãy Càng Cứng rồi???

Mà dạo này bận lắm hay sao thấy ít lên thế? Đã trả hết nợ chưa bn?
Dạo theo a mai ca cũng trả nợ đc nhiều phết roi bạn mình ak có tiền sinh hư hát hò gái gú hiii nếu trả hết nợ đã lên mục về bờ ngay , căn bản ko giám đánh to toàn đi đều tiền gẫy cũng đi đều mà ăn dè hạt tiện hii

Dạo theo a mai ca cũng trả nợ đc nhiều phết roi bạn mình ak có tiền sinh hư hát hò gái gú hiii nếu trả hết nợ đã lên mục về bờ ngay , căn bản ko giám đánh to toàn đi đều tiền gẫy cũng đi đều mà ăn dè hạt tiện hii
Ae cố gắng đến tet đi , sang năm mới sếp lên núi bế quan rồi đó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.