Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 451 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae chỉ mình cách xem dàn 65 s của ct maica trên điện thoại với ah? Xin cám ơn

-Này tôi nói cho ông nghe nhé. tôi cáu ông từ lúc ông vào rồi đấy :) ông ko đánh thì nói nét 1 câu ông biến mẹ ông đi. ông nói toàn những câu gây ức chế ngay từ đầu hôm vào. còn theo thì theo ko theo thì biến cho ngta đánh. nói toàn điềm gỡ và toàn những câu ngớ ngẩn. nói thẳng nếu ông ko nói thì ko ai bảo ông câm đâu :) nói toàn nói những cái linh tinh. ngay từ đầu vào thì toàn nói gãy khung chết hết với nọ kia xong thì kêu hụt hơi. tôi chỉ cần ko vượt khung 4 còn đâu ăn 15n bọn tôi cũng ăn đủ rồi. còn cảm tưởng ko nói được những cái gì hay ho thì tốt nhất đừng cmt vào nhà a maica này nữa. bức xúc thay bao nhiêu ae ở đây :)
Chắc méo ăn 15 ngày đâu, mà ăn dc 25 ngày thôi :)). từ đầu tháng đi 2 dàn bắt đầu từ 2xk ăn đc tổng 2 dàn có 11 phát thôi, chưa kể ăn bthu, đủ mẹ chỉ tiêu tháng rồi. KAKA

Chắc méo ăn 15 ngày đâu, mà ăn dc 25 ngày thôi :)). từ đầu tháng đi 2 dàn bắt đầu từ 2xk ăn đc tổng 2 dàn có 11 phát thôi, chưa kể ăn bthu, đủ mẹ chỉ tiêu tháng rồi. KAKA
-cáu quá a ạ. từ đầu hôm vào đã nói e đã nhắc nhở rồi. xong đến hôm trước nói gãy khung chết hết đánh to chết to đánh bé chết bé e lại nhắc nhở khéo rồi. nay nói câu này e ko nhịn nữa. con người chứ có phải con vật đâu mà nhắc nhở xuất toàn nói điều xui quẻ với cả đen đủi nọ kia. thì a bảo ai chả cáu...

Sửa lần cuối:
Bác chỉ em cách chơi theo dàn của bác , nếu em chỉ đi 2d và 3d 455 số thì cần vốn bao nhiêu để một tháng lãi tầm 20-25 triệu ạ @maica
Vốn 20trieu đi 2k. Ăn thì hôm sau tăng thêm 1k là 3k, cứ ăn là tăng thêm 1k, thua gấp chão lên, 3k thua gấp lên 6k ăn thì lại quay về đi 3k. 1 tháng theo Maica sẽ lãi khoảng trên dưới 30tr b nhé

Chào các thành viên của gia đình maica,
Ngày 11/12 này là tròn 1 tháng mình gia nhập gia đình, với số vốn 16m thì sau 1 tháng mình đã có số lời là 26m. Sau khi trả bớt 1 số khoản nợ thì vốn của mình giờ còn khoảng 30m.

Tổng kết tháng 11 của mình
80842

Tổng kết tháng 12 của mình cho tới hôm nay
80843

Hôm nay mình muốn chia sẻ với các bạn cách đi tiền sắp tới của mình, khi số vốn của mình đủ 45m như trên hình. Mình sẽ đi dàn 455s theo mức 6-12-24-48k mỗi ngày, kèm theo đó 2 dàn hạ càng và hạ dàn 280s và 260s mình đi đều 2k mỗi ngày, dàn 160k mình đi chỉ 1k mỗi ngày do hiếm khi về.
Theo mình nếu đi đều tiền cho cả 3 dàn hạ thì quá phí do 1 trong 2 dàn 260s và 280s thường về cùng với dàn lớn 455s, vậy nên mình phân bổ 6-2-2-1 để tối ưu hóa phần vốn của mình. Dàn 160s coi như chỉ đánh văn nghệ thôi.

80840

Chúc gia đình mình may mắn, rực rỡ.
Chúc cho kaka nhiều sức khỏe và tiếp tục lèo lái con thuyền gia đình ta về bờ an toàn, 1 lần nữa cảm ơn kaka nhiều, mong có dịp gặp mặt đền ơn kaka @maica

thang nay co ve kem hoi. chac het thang duoc 15 ngay an la mung lam roi
:+B-)B-)
loại như này ko bjo nhận dc sự giúp đỡ từ mn , chỉ có im ỉm mà theo thôi ???. T chống mắt nên xem m đi đâu để sinh tồn nhé, kể cả ở đây 15 ngày, m vẫn theo đấy :))))

loại như này ko bjo nhận dc sự giúp đỡ từ mn , chỉ có im ỉm mà theo thôi ???. T chống mắt nên xem m đi đâu để sinh tồn nhé, kể cả ở đây 15 ngày, m vẫn theo đấy :))))
-bực cả mình huynh ạ. từ hôm vào đã nói toàn điều xui xẻo rồi. e nhắc khéo 2 lần rồi vẫn kiểu trù ẻo nọ kia các thứ. bực quá e mới xỉ cho :)))

Ăn 15 ngày cũng đc miễn là k g quá 3 ngày là tiền vẫn về túi còn mấy thằng như thế chắc thua tha k có tiền đánh vào sủa ae thôi

-bực cả mình huynh ạ. từ hôm vào đã nói toàn điều xui xẻo rồi. e nhắc khéo 2 lần rồi vẫn kiểu trù ẻo nọ kia các thứ. bực quá e mới xỉ cho :)))
Nó la liếm , ăn nằm ở đâu lâu rồi kkkk . A ko thèm để ý , sẵn hnay vừa ngủ dậy đập vào mặt ?? chởi vài câu cho tỉnh ngủ kkk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.