Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 452 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
-bực cả mình huynh ạ. từ hôm vào đã nói toàn điều xui xẻo rồi. e nhắc khéo 2 lần rồi vẫn kiểu trù ẻo nọ kia các thứ. bực quá e mới xỉ cho :)))
Nó la liếm , ăn nằm ở đâu lâu rồi kkkk . A ko thèm để ý , sẵn hnay vừa ngủ dậy đập vào mặt ?? chởi vài câu cho tỉnh ngủ kkk

Em mới theo bác Maica 2 hôm . Vốn e mỏng quá nên e chỉ đi dàn 65s 5k và 40s 5k
Dàn Giải nhất 5k
Mọi người thấy đi như vậy ổn chưa ạ
Vẫn tiêu chí +1 tăng tiền khi gãy gấp chão đến lúc về thì quay lại

Mình theo MAICA từ 20/11 đến nay là 20ng - lúc vào vốn của mình có 12tr , mình đi đều 455 x 1k , dàn 65s x 20k , đến nay đã lên đc 20tr rồi - mình định nâng gấp 2 lần nh cứ sợ dính thua 3-4ngay liền thì lại cụt vốn - mình đang định mở thêm 1trang nữa và đi theo G.1 như giải ĐB nh vì lâu nay mình k theo dõi giải G.1 nên k biết ăn và thua thế nào cả - MAICA và LELINH xinh đẹp cùng mọi ng trong gđ cho mình xin ý kiến đóng góp để đi ntn cho hiệu quả và bảo toàn đc vốn với - mình xin cảm ơn nhiều lắm ! ! !
Mình nghĩ nếu bạn đang theo như thế là ổn thì cứ theo đều thôi.

Mình theo MAICA từ 20/11 đến nay là 20ng - lúc vào vốn của mình có 12tr , mình đi đều 455 x 1k , dàn 65s x 20k , đến nay đã lên đc 20tr rồi - mình định nâng gấp 2 lần nh cứ sợ dính thua 3-4ngay liền thì lại cụt vốn - mình đang định mở thêm 1trang nữa và đi theo G.1 như giải ĐB nh vì lâu nay mình k theo dõi giải G.1 nên k biết ăn và thua thế nào cả - MAICA và LELINH xinh đẹp cùng mọi ng trong gđ cho mình xin ý kiến đóng góp để đi ntn cho hiệu quả và bảo toàn đc vốn với - mình xin cảm ơn nhiều lắm ! ! !

ông nên đi dàn thượng 455 2k gấp theo tỉ lệ và dàn hạ 280 + 260 mỗi dàn 1k nhé

Em mới theo bác Maica 2 hôm . Vốn e mỏng quá nên e chỉ đi dàn 65s 5k và 40s 5k
Dàn Giải nhất 5k
Mọi người thấy đi như vậy ổn chưa ạ
Vẫn tiêu chí +1 tăng tiền khi gãy gấp chão đến lúc về thì quay lại

dàn to nhất phải đánh nhiều tiền nhất, ví dụ như dàn 65s thì mình đánh 6k, hạ về dàn 40s chỉ đánh 4k 1 con thôi

dàn to nhất phải đánh nhiều tiền nhất, ví dụ như dàn 65s thì mình đánh 6k, hạ về dàn 40s chỉ đánh 4k 1 con thôi
Vâng . Để hôm nay e vào lại tiền vì e mới vào lên phải học hỏi các bác đi trước . Tiêu chí em ngày kiếm mấy trăm thôi , bao giờ vốn dày mới tăng lên đc

Hôm nay làm lại thôi thủ lĩnh maica ăn thế nhà nước không bán số nữa rồi

Vâng . Để hôm nay e vào lại tiền vì e mới vào lên phải học hỏi các bác đi trước . Tiêu chí em ngày kiếm mấy trăm thôi , bao giờ vốn dày mới tăng lên đc

bác nên đánh dàn 65s 6k, dàn 40s 4k và dàn 20s 2k nhé. Tối ưu hoá vốn

Chào các thành viên của gia đình maica,
Ngày 11/12 này là tròn 1 tháng mình gia nhập gia đình, với số vốn 16m thì sau 1 tháng mình đã có số lời là 26m. Sau khi trả bớt 1 số khoản nợ thì vốn của mình giờ còn khoảng 30m.

Tổng kết tháng 11 của mình
View attachment 80842
Tổng kết tháng 12 của mình cho tới hôm nay
View attachment 80843

Hôm nay mình muốn chia sẻ với các bạn cách đi tiền sắp tới của mình, khi số vốn của mình đủ 45m như trên hình. Mình sẽ đi dàn 455s theo mức 6-12-24-48k mỗi ngày, kèm theo đó 2 dàn hạ càng và hạ dàn 280s và 260s mình đi đều 2k mỗi ngày, dàn 160k mình đi chỉ 1k mỗi ngày do hiếm khi về.
Theo mình nếu đi đều tiền cho cả 3 dàn hạ thì quá phí do 1 trong 2 dàn 260s và 280s thường về cùng với dàn lớn 455s, vậy nên mình phân bổ 6-2-2-1 để tối ưu hóa phần vốn của mình. Dàn 160s coi như chỉ đánh văn nghệ thôi.

View attachment 80840

Chúc gia đình mình may mắn, rực rỡ.
Chúc cho kaka nhiều sức khỏe và tiếp tục lèo lái con thuyền gia đình ta về bờ an toàn, 1 lần nữa cảm ơn kaka nhiều, mong có dịp gặp mặt đền ơn kaka @maica
Tháng đầu bạn đi tl 2-4-8-16 hử b

Đi 2D có nhược điểm là phải chão to, biên lời của 2D cũng bé hơn. Sau này đủ vốn nên chơi tập trung 3D, lót 2D thôi bác
Vâng . E mới vào lên tiêu chí nhỏ nhẹ trước ạ .
Dần đân e mới theo đc 3D vì . z3D nếu gayz 3 ngày phải chão tiền khá nhiều lên e phải tích dần ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.