Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 487 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đường like đây các fan hãy mở ra tra soát lại và like nhé. Cũng biết mât thời gian của các fan dùng điện thoại, nhưng thể hiện tình cảm thực lòng của mình đối với ng hâm mộ đã giúp chúng ta đến với tết ấm áp cùng gia đình.
Cho em hỏi với nếu ăn có quay lại ngày một không hay vẫn chảo tiếp à

Cho em hỏi với nếu ăn có quay lại ngày một không hay vẫn chảo tiếp à
Cá nhân chị chỉ chão khi gãy thôi, ăn rồi về mức 1 . Mình chơi thế an toàn. Nếu vốn tăng thì khởi đầu 1,2...10..k tùy vào tài chính của mình e nhé. Nhưng luôn chia vốn ra theo pp Maica hướng dẫn trang 1 nhé

Đường like đây các fan hãy mở ra tra soát lại và like nhé. Cũng biết mât thời gian của các fan dùng điện thoại, nhưng thể hiện tình cảm thực lòng của mình đối với ng hâm mộ đã giúp chúng ta đến với tết ấm áp cùng gia đình.
Đã like

MAICA CHÚC CẢ NHÀ BUỔI SÁNG VUI VẺ, 1 NGÀY MỚI BÌNH AN VÀ MAY MẮN NHÉ!!
MAICA ĐI CÔNG VIỆC ĐẾN CHIỀU VỀ SẼ LÊN VỚI AE NHÉ!!!
chúc a luôn mạnh khoẻ và gặp nhiều may mắn! mong a luôn ở đây để giúp mọi ng ạ. sợ mỗi ngày nào đó ko có a ở đây thì k biết nhiều ae sẽ tnao nữa

Sao cái việc vuốt vuốt chấm chấm nó khiến mình buồn ngủ vãi. mòn và mỏi hết cả ngón tay rồi, chiều MC phải cho tôi đấm vỡ mặt cu đồng nhé.
Tiếp tục phát huy nào ae mình thấy tiến độ khả quan đó.
:+:$:+:$:+:$

Sao cái việc vuốt vuốt chấm chấm nó khiến mình buồn ngủ vãi. mòn và mỏi hết cả ngón tay rồi, chiều MC phải cho tôi đấm vỡ mặt cu đồng nhé.
E cặm cụi dc 45p mà mắt đờ luôn. E cũng thích được đấm vỡ mặt thằng Đồng Nát a ah ???

Nhiều bài trôi mới sót like, chịu khó like mỏi tay chút , tối đếm xiền mỏi tay mỏi mắt mới đã luôn.....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.