Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 515 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
??? có vẻ dàn ghép sẵn chưa dc chỉnh sửa . Ae nên tự ghép và ktra lại trc khi đánh. Mình thì toàn tự ghép Ko bjo copy ghép sẵn . Tự ghép còn biết mình đánh gì , con gì , càng gì.
nay kết càng 1,4,8,9 mà muốn ăn to nên k cho thêm càng 9 vào cũng k dám loiaj càng gì của maica âu cũng là mình thiếu quyết đoán

Càng 5 lên 9 hoặc xuống 0 ?? hư hữu nó ra hơi thiếu may mắn chút thôi. 10 lần càng 5 thì 8 lần về từ 0 đến 7 . 1 lần 8 1 lần 9 kkk. Tổng 4-9-2-7 a thấy sếp ăn chắc r ??? thế mà càng nó láo ghê kkk.
A it khi tiếc nhưng Hnay tiếc thật ??
View attachment 81254
hôm nay tiếc quá ô nhỉ chính tôi còn kết càng 9 mà còn k muốn cho thêm vào cơ

Mai làm lại thủ lĩnh maica hôm nay vẫn ăn 2d mà chúc maica và ae rực rỡ cuối tuần

Tâm lý ý anh em. Ai chẳng biết chưa hết khung. Bác biết x4 vốn nó to như thế nào ko?
Thì b đừng x 4 nữa, b đi đều tay thôi, cứ gãy là b lại than vãn, mệt mỏi thế, ai thua mà chẳng chán chẳng tiếc tiền, nh đã theo thì phải chấp nhận, khung là từ trước đến nay,ai nói sau này tnao đc đâu k gì chắc chắn cả. Chắc chỉ có để tiền trog túi b rồi Khâu lại thôi. Làm bất kỳ cái gì cũng có rủi ro, dám chơi thì dám chịu, bớt kêu lại đi ae???

Dàn phụ thì ghép cả 2 x65 và x40 cho dễ chúng vì đã giảm càng đi rồi. 2 ngày ra 4 chạm mới 2 ngày sau chạy vòng 7 chạm cũ. Liệu mai có lòi dc chạm mới hay ko ???
tôi có 1 dàn phụ cố định ăn 25 ngày / tháng thông từ đầu tháng đến đúng hôm nay thì gãy maxnho nay đc 200k xiên 2 động viên tinh thần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.