Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 540 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vẫn 7 càng 4d của Maica trừ đi 1 con tâm càng ngày hôm trước còn 6 càng ghép cho dàn 455s.
Tất nhiên là phục thuộc gốc là của Maica.
Nhưng cũng khoảng 70% mình thấy là mãn nguyện.
Mình ko chơi 2d và 3d.
Bạn ơi có phải lấy 6 càngv4d của Mai Ca ghép với dàn 3d của Mai Ca đc dàn 4d đúng ko

À CUNG DC NỬA LÍT THÔI, VUI THI HƠN, NẾU KHỎE CÓ THỂ CHOI CA LÍT, CÒN BIA THI VAI CHAI, NẾU CẢ 2 RƯƠU TRC BIA SAU MA ĐI HÁT HỌ CHẮC CUNG DC 10 CHAI HOẶC HƠN, TUY VÀO ĐỌ VUI, CÒN CÓ 1 LÂN THỬ RỒI, NGỒI TỪ 10H SÁNG ĐẾN 5H CHIÊU 3 AE HET 3 KÉT SAIGON
Èo tính ra cũng dc à . K cứng lắm .tầm đó thì e tiếp a dc kkkk.Đủ để tàn cuộc chơi.nhà mình có dịp gặp nhau chắc vui lắm.

Chúc cả home maica chén rực rỗ.có tiền sắm sửa noel và tết nhất..và cũng góp ý home maica xíu dù có gấp chảo hay gấp thếp cũng cố gắng giữ thân ở lại bờ ăn tết nhé đừng gấp quá mà ra đảo uống nước dừa ngắm biển..số tới 363 ngày lận các bạn cứ yên tâm

ae nào thích chơi mạo hiểm k? choi cả 3d và 4d chủ lực lấy dàn 65s của mai ca mình lọc đi lấy khoảng 30s x7cang duoc 210s roi láy 210s 3cag day x7 hoac 8cag để tạo thành dàn 4d nó ra khoảng 1400s den 1600s đánh 4d x1n mất hơn 1t roi mình lấy dàn 65s x7cag đánh 3d đánh sao cho an duoc 3d phai hoà vốn nếu bị truot 4d còn ăn duoc cả 3d 4d là mình lãi nguyễn một dàn 4d roi

À CUNG DC NỬA LÍT THÔI, VUI THI HƠN, NẾU KHỎE CÓ THỂ CHOI CA LÍT, CÒN BIA THI VAI CHAI, NẾU CẢ 2 RƯƠU TRC BIA SAU MA ĐI HÁT HỌ CHẮC CUNG DC 10 CHAI HOẶC HƠN, TUY VÀO ĐỌ VUI, CÒN CÓ 1 LÂN THỬ RỒI, NGỒI TỪ 10H SÁNG ĐẾN 5H CHIÊU 3 AE HET 3 KÉT SAIGON
Kaka cứ khiêm tốn giờ e mới nhớ hôm trước ngồi nhà e hết 5 lít đấy kaka ạ ☺️☺️

Sáng ra đã nghe tin buồn. Ông a sáng Chủ nhật ngồi cafe thằng Lottobet và 1-M BCT nó nuốt luôn căn nhà 4 tầng 45m sàn ở phố Kim Đồng. Can bao lần k nghe. Nhất là mấy ngày Chủ Nhật.
Chơi j mà ác thế nhà đó ngay thủ đô trên 20 tỷ đó nha..chơi j mà 1 phát thua 20 tỷ thế

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.