Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 541 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nói bảo chém nhưng nó là sự thật lần đầu tiên a đánh lên 25k cho dàn 455s . Vì từ đầu tháng nay a mới phải nạp có 5m nên thấy bt e ạ . 3 ngày gãy mới thua hết chỗ lãi từ đầu tháng e ạ ??
Vâng,thế nay đánh vào gốc hả a

Hôm nay kết thì kết nhiều,nhưng ko chơi,chủ nhật thì đầy cầu nuôi ngày cuối.3D anh Maica nay cũng ngày cuối.Cứ bình tĩnh vào tiền,em cũng có hồi hộp nhưng cảm giác không run sợ như tháng trước nữa vì em cbi đầy đủ vốn và cũng tin vào sếp.Mỗi người chúng ta sinh ra đã có số hết rồi,kệ đi ạ. ?

Hôm nay kết thì kết nhiều,nhưng ko chơi,chủ nhật thì đầy cầu nuôi ngày cuối.3D anh Maica nay cũng ngày cuối.Cứ bình tĩnh vào tiền,em cũng có hồi hộp nhưng cảm giác không run sợ như tháng trước nữa vì em cbi đầy đủ vốn và cũng tin vào sếp.Mỗi người chúng ta sinh ra đã có số hết rồi,kệ đi ạ. ?
Nói bảo ấy nhưng nay e lên 168k à hay 170k e .

Chúc cho cả nhà ta hôm nay sẽ húppp full ak.
cuộc đời e thành bại tại ngày hôm nay.
Phải nói thành bại tại ngày thứ 4 cuối khung chứ không phải ngày hôm nay. Vì sẽ còn rất nhiều ngày thứ 4 cuối khung ở phía trước nếu bạn vẫn tin và theo sếp MaiCa thì phải có 1 trái tim sắt lạnh.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.