Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 590 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Toi mat it maica mat nhieu. Nhung thuc su ai bat cang la con non xanh lam. Phan bao bat cang moi cung. Moi ngay chi 5 cang thoi.

Thua thì cũng thua rồi ae đừng có đổ lỗi tại ai nữa những lúc như thế này nên động viên nhau vượt qua khó khăn thôi. Còn cờ bạc thì do đỏ đen nếu mà muốn không mất tiền thì tốt nhất không nên chơi

Chia buồn cùng đại gia đình Maica ,cố gắng làm lại thôi, kinh doanh cũng sẽ có lúc thua lỗ mà

EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
Đừng thèm chấp với mọi người b. Ho nói ma không suy nghĩ . Ăn thì không sao , không ăn thì nói kho nghe qúa . Trong đây ai cũng mất t mà . Chơi dc thì chịu dc , đừng trách ai mọi người

Em 25 tuổi lương tháng 5tr nợ chồng nợ chất... mai 1 đống lãi mẹ lãi con giờ còn vốn 500k vẫn phải mạnh mẽ sống tiếp.. huhu ?? còn sống thì lại cố gắng làm lại. Có anh chị nào tâm sự cho đỡ sầu bi với
Mình cũng đang nợ 400tr đây giờ hết lực rồi vào hóng ae thôi

EM CẢM ƠN ANH @saigon999 NHIỀU NHA. ANH SỐNG ĐÚNG CHẤT ANH CẢ , LUÔN LUÔN ĐỘNG VIÊN EM ÚT , CHƯA BAO GIỜ NÓI NẶNG VỚI AI DÙ CHỈ 1 LỜI.
Chúc Maica, e gái và đại gia đình mình NGÀY MAI tháng mới nhiều sức khỏe, luôn may mắn và thật rực rỡ mỗi ngày?????

Đôi lời tâm sự
Xin gửi toàn thể các ace trong căn nhà thân thương của Mai Ca
Tôi hỏi các bạn 1 vài câu hỏi .
1 :: Giữa ly trà và bình trà thì cái nào nhận được nước trà.?
CTL :: Chắc chắn là ly trà
2 :: Vì sao ly trà nhận được nước trà ?
CTL :: Vì ly trà thấp hơn bình trà.

Do đó muốn nhận được nước trà thì điều trắc chắn ly phải thấp hơn bình
Vậy áp dụng ngoài đời .
Chúng ta muốn nhận được thì chúng ta phải bắt buộc thấp hơn người khác
Chúng ta bước ra ngoài đời chúng ta muốn người khác cho , yêu thương ,giúp đỡ .,. người ta chỉ dẫn cho mình .... Thì mình phải thấp hơn người khác ....
Nếu các ace cứ ca thán gây áp lực cho người khác thì chắc chắn ly trà sẽ không nhận được nước trà
Tôi chỉ nói vậy
Ngày mai mồng 1 sớm mai mồng 2 đầu tháng . Tôi tha thiết TTL Mai Ca và Đại tướng Lelinh tiếp tục đồng hành lên giàn cho cả nhà
Ai theo thì tiếp tục
?

EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
Giờ a đi uống rượu về mới vào xem kết quả, k sao đâu e đừng buồn còn nhiều cơ hội để làm lại. Nếu nói thua nhiều thì a mới thua nhiều nhất, 2 tk ku a đều đi max nhưng với a thua vượt khung là bình thường. Vẫn còn đó cơ hội của ngày mai

Đã chơi đc ăn thua chịu maica lên số cũng ko muốn trượt đen phải chịu

Em 25 tuổi lương tháng 5tr nợ chồng nợ chất... mai 1 đống lãi mẹ lãi con giờ còn vốn 500k vẫn phải mạnh mẽ sống tiếp.. huhu ?? còn sống thì lại cố gắng làm lại. Có anh chị nào tâm sự cho đỡ sầu bi với
e con co luong thang 5t chi chang co xu nao no nan chong chat lai con dang nuoi con nho day mai cung con co 700x kg biet song the nao nua

Biet maica cung buon lam. Nhung moi nguoi cu tung ho qua. Nhung nguoi bat cang dung la con non lam. Moi nguoi con muon mat tien nua ah. Minh moi vao day duoc 10ngay thay moi nguoi binh luan minh da canh bao ko ai nghe. Mat 1 khung nua co di ăn mày het.

Mn ko nên trả lời bình luận của bạn quoctuan1b. Chỉ cần bấm vào nick rồi chọn “lờ đi” là xong nhé!

Toi mat it maica mat nhieu. Nhung thuc su ai bat cang la con non xanh lam. Phan bao bat cang moi cung. Moi ngay chi 5 cang thoi.
Mày mà đẳng cấp mày cần gì theo Ai tự mày bắt mà chơi . Mày vào giải mã số học làm gì để chuyên đi sủa bậy

Xin hỏi ai đã cho các bạn Hy vọng ???
Ai đã là người cho các bạn niềm tin ???
Ai là người đã hy sinh để dẫn dắt các bạn ???
Hãy cố gắng lên nhé các AC , các bạn của tôi ?
E mất nhiều k? Hnay a mất 1 nửa tiền lời tháng này rồi

Truoc khi theo @maica da dan do ae chia von ra 5tay de phog.ma mn khug 4 da tat tay rui.chu tich @PHANBAO da khuyen rat nhieu ae ko dc tat tay.de lai phog von.nen mn cug nen tu hoi ban than minh xem nhu the co dc ko

Chị đừng để ý đến những người nv chị ạ.cố lên chị.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.