Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 600 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bản thân mình cũng như em minh theo anh mai ca mấy hnay cũng mất hơn trăm nhưng ko bao giờ than vì tiền do mình vào mà đâu ai ép đâu , có chơi có chịu anh maica đã vất vả bỏ công sức thức đêm hôm nghiên cứu cũng chẳng được cgi giờ lại ngồi nghe những lời k hay . Chỉ thấy thương anh nhiều được nta tung hô thua nta chửi. Từ đầu tháng ăn thông cả chục ngày ai biết qli vốn vẫn ăn to mà , còn dám chơi dám chịu phải có lúc đỏ lúc đen , giờ mới giữa tháng vẫn còn nhiều thời gian cho cta lấy lại nên mn bình tĩnh đừng tạo áp lực cho anh nhiều quá . Còn ai cảm thấy theo được thì mất đừng kêu , còn không thì theo người khác, anh ấy đang bỏ công sức ra để giúp mn kiếm tiền trang trải cuộc sống đấy . Làm ơn nói gì thì suy nghĩ 1 chút

Dù đục dù trong thì con sông vẫn chảy
Dù cao thù thấp thì cây lá vẫn xanh
Dù người phàm tục hay ng tu hành thì vẫn phải sống từ những điều nhỏ nhất
Ae à, Đêm nay khó nhắm mắt quá, Ngày mai biết bao thứ phải lo đang chờ, chỉ trời sáng thôi là nó sẽ đến, mình phải đón tiếp nó bằng cách nào đâyy ae

Cũng may hôm nay tôi còn có ng vk bên cạnh và động viên. Chỉ cài 1 câu thôi mà tôi nhẹ lòng " Chơi cà bạc thì chịu a ạ, coi như từ tháng 11 a ko chơi gì. Chỉ cần từ giờ đến cuối tháng dàn ăn ổn định thì lại lấy lại hết "
Vk tôi ko chơi, nhưng vẫn có niềm tin mãnh liệt vào sếp @maica . Vậy tôi có gì phải sợ nữa, 250tr thì cũng chả mua đc cái nhà, nên vk ck tôi xác định một là có nhà riêng, 2 là đi ở trọ luôn.
lâu nay anh ở trọ ạ? Anh ở Hà Nội hả , vốn anh gio còn bao nhiêu

Mọi người ơi nhìn vào thực tại những ai theo anh maica đến h này có người vẫn dương co người chỉ âm ít chứ fai mất hết đâu ạ nên lad cả nhà mình hãy đoàn kết lại hôm nay k ân thì mai ăn ngày nao sổ xố chẳng quay nếu k có anh maica thử hỏi các bạn có dc ntn ko

Chả biết mọi người trong gđ MAICA nghĩ ntn - mình thì mới vào đc 20ng thôi - nh mình thấy TTL MAICA và e gái trợ lý xinh đẹp LELINH - thật sự là người có tâm và có trách nhiệm với mọi người - chả biết nói gì hơn , chỉ biết cảm ơn tất cả mọi người trong gđ MAICA thôi !

@lelinh0612 Mai e đi tay 5 hay về lại từ đầu ?
Anh thì nghĩ 140tr ko quá khó để gỡ lại với khung tiền của AE mình, nên bắt đầu lại thì an toàn hơn.
EM CÒN ĐỦ TAY 5,6 NHƯNG CHẮC DO E CON GÁI KO CÓ BẢN LĨNH NÊN KO DÁM ĐI TAY 5 A Ạ.CÓ LẼ EM VỀ TỪ ĐẦU,GIỜ ĐẾN CUỐI THÁNG ĂN ĐỀU LÀ GỠ LẠI HẾT

81598
mai lại sáng ae ơi

Nhà mình tui chỉ lo cho ông huy buôn ma tuý nhất.kk tháng rồi ổng làm cho ae bất an,không biết phải động viên sau,tháng này ổn hơn chứ @HUYBMT
Hiện tại vẫn ổn . Hết tháng mà Ko làm dc gì là bất ổn. Hỏng hẳn , diễn đàn sẽ vắng bóng 1 thằng Buôn ma tuý kkkk

E biết tính a rồi đấy ?? mai vẫn tiếp tục ??
Khung sau lớn quá nhiều ng Ko dám đi. Kể cả có tiền cũng run tay. Có nhiều cách để xử lý , chia ra 50/50 Hnay đánh 50 hsau tiếp tục đánh 50 . Trọng ng chơi có dám hay ko thôi
Cach này của e cũng hay . Chị đang tính 50 dàn chính và dàn lót càng + 2₫ . Thu hồi vốn rất nhanh

lâu nay anh ở trọ ạ? Anh ở Hà Nội hả , vốn anh gio còn bao nhiêu
Vk Ck anh dự định thang 8 mua nhà, nhưng a phá hết rồi, nên hiện tại chưa có nhà e ạ.
Anh giờ chỉ còn đúng 250tr vk anh đầu tư thôi. Vk a đầu tư từ ngày 18/11 tới hôm nay là a đi cả dàn riêng và dàn của sếp là kiếm đc 140tr. Sau hôm nay là về 0 em ạ. Bắt đầu lại từ con số 0.

Mọi người ơi nhìn vào thực tại những ai theo anh maica đến h này có người vẫn dương co người chỉ âm ít chứ fai mất hết đâu ạ nên lad cả nhà mình hãy đoàn kết lại hôm nay k ân thì mai ăn ngày nao sổ xố chẳng quay nếu k có anh maica thử hỏi các bạn có dc ntn ko
e nhất trí với bác đúng là nếu theo a @maica ko ý thì là lãi rồi e ko nói dối bản thân e đây nợ nần cũng là do e tự chơi bet nên mong ace đoàn kết mai đầu tháng nổ rực rỡ để cho những ng thiếu ý thức họ tự cười mặt họ mà thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.