Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 615 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mọi người tháng mới vui vẻ,may mắn nhé.Cá nhân em mất nhiều nhưng gỡ cũng nhanh thôi,em tự tin chưa hết tháng là em đòi cả gốc lẫn lãi như Kubet.
Chị cho em cách chị đi tiền đi, như hôm nay chị đi bao nhiêu so với hôm qua

Hii.Sag thag moi roi ae ah! Chuan bi tay 5 cho khung 5 ngay ti le 1 2 4 8 15.khung 5 ngay toi hay choi ae cho y kien.( den nghi 2 ngay choi lai muc 1)

Tôi nghĩ, cách đánh của ae phải nhìn nhận lại, dàn 65 ae nên chia ra khung 5 hôm,455chia tăng thêm 2 khung là 6, ăn ít như bền ae ko nghe mãi ca bảo phòng khung5 AK, tôi, chơi 20 năm rồi, người đứng đầu rất áp lực, họ cũng chơi cũng mất,pp mai ca đã cho,ả ko biết vận dụng thôi, tôi thì chơi chuyên về 2₫chia khung 5, dàn 65 số của mai ca, tôi loại thêm 5 con kép, và chiến,khung5 đặt ra, húp thông,ae phải đặt ra 1 tháng kiếm bn và đặt mức nuôi 5 khung2₫,ae muốn ăn to thì phải chấp nhận rủi do cao, tôi thì moie tháng làm vài chục như vat tranh dan 2₫ của thống tuong mai ca,ae hay chơi như tôi dung hàm hố 3₫, chơi 1 loại, chỉ 1 dàn ko chơi gì khác,sẽ có lương tháng,mong rằng tâm sự của tôi sẽ giúp đc ae,tinh lại, còn thống tuong maica tuyệt vời rồi,ai cũng có đầy den, nó về con càng 5 liên tục,bo nó chơi được, còn ae muốn chơi 3₫ nên đặt ra khung 6,7 thà ăn ít như bền.khung dài sẽ ko tâm lý, tôi chơi khung dài theo ky luật, nên vẫn ung dung, húp, chúc ae,tim đc hướng đi đúng đắn, chúc maica vững tâm để vài nghìn người, có bánh trưng.ae co nên,hay theo cách của tôi để theo thống tuong maica
Bác đi 5 tay dàn 65 tỉ lệ tiền ntn ạ, ăn thông thì bác đi ntn mà gãy thì bác chão ntn ạ

CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI, THÁNG MỚI NHIỀU NĂNG LƯỢNG TÍCH CỰC VÀ MAY MẮN TRONG TẤT CẢ MỌI VIỆC: " HỮU DUYÊN MỚI ĐƯỢC GẶP NHAU, LÚC LÌA XA BIẾT BAO GIỜ MỚI ĐƯỢC GẶP LẠI, TRÂN QUÝ KHI CÒN BÊN NHAU, CÓ KHÔNG GIỮ MẤT ĐỪNG TÌM..." s-*** s-***s-***
Dù thắng thua thì cũng ở bên nhau chia sẻ ăn ủi,tâm sự với ae bác nhì. MÃI BÊN NHAU!

Chúc cả nhà tháng mới ngập tràn niềm vui và hạnh phúc.ca nhà mình hãy cố lên tam gác lại những gì đã mất của ngày hôm qua và hãy nghĩ ngày hôm nay đã sang một trang mới tươi đẹp hơn rực rỡ hơn để tinh thần chúng ta được thu giãn dụng trách móc cái đã rồi cta cũng có lấy lại được đâu có lên môi người tự tin chiến thắng.a maica vững vàng lên moi người luôn bên cạnh a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.