Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 621 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ae luu ý càu này ,maica đã từng chia sẻ, tuần này nổ 4 lần trên tuần
nay a vẫn lên dàn chứ , lên dàn cho ae tham khảo a ơi có mấy ae đánh cả 2D họ chỉ thua nhẹ thôi a k lên dàn là họ không biết chơi gì đó cá nhân e vẫn theo a mà e sẽ thêm cnagf mình thích vào thành 8 càng

Tôi nghĩ, cách đánh của ae phải nhìn nhận lại, dàn 65 ae nên chia ra khung 5 hôm,455chia tăng thêm 2 khung là 6, ăn ít như bền ae ko nghe mãi ca bảo phòng khung5 AK, tôi, chơi 20 năm rồi, người đứng đầu rất áp lực, họ cũng chơi cũng mất,pp mai ca đã cho,ả ko biết vận dụng thôi, tôi thì chơi chuyên về 2₫chia khung 5, dàn 65 số của mai ca, tôi loại thêm 5 con kép, và chiến,khung5 đặt ra, húp thông,ae phải đặt ra 1 tháng kiếm bn và đặt mức nuôi 5 khung2₫,ae muốn ăn to thì phải chấp nhận rủi do cao, tôi thì moie tháng làm vài chục như vat tranh dan 2₫ của thống tuong mai ca,ae hay chơi như tôi dung hàm hố 3₫, chơi 1 loại, chỉ 1 dàn ko chơi gì khác,sẽ có lương tháng,mong rằng tâm sự của tôi sẽ giúp đc ae,tinh lại, còn thống tuong maica tuyệt vời rồi,ai cũng có đầy den, nó về con càng 5 liên tục,bo nó chơi được, còn ae muốn chơi 3₫ nên đặt ra khung 6,7 thà ăn ít như bền.khung dài sẽ ko tâm lý, tôi chơi khung dài theo ky luật, nên vẫn ung dung, húp, chúc ae,tim đc hướng đi đúng đắn, chúc maica vững tâm để vài nghìn người, có bánh trưng.ae co nên,hay theo cách của tôi để theo thống tuong maica
Bác cho em tham khảo tỷ lệ chão 5 hôm của bác em tham khảo ty

Càng 4D ngày 14/12/2020.
Giải ĐB: 1,8,9,6,3,4.
Giải G1: 5,7,8,0,1,2,3.
Mình gửi mn nhé.
Mọi người tự ghép vào các dàn 3d của mình kết.
Càng 2 của G1 là càng loại nhưng mình vẫn bổ sung chắc thì mn vào để yên tâm dàn sẽ lên 3185s mà ăn cũng quá lời rồi.
Thank bạn

Mình ngồi mất hơn 2 tiếng để thống kê lại 3 tháng gần đây của một số cao thủ và chủ tịch. Gửi lên đây để cả nhà ta xem, để cả nhà nắm được cái THỰC TẾ, để yên tâm hơn về Tổng tư lệnh của chúng ta (cao thủ, chủ tịch cũng có những lần gãy 2D 4,5 ngày liên tiếp, gãy 3D thông 4-8 ngày, 4D có đợt nửa tháng ăn có 1 lần (k tính ct NQD nhé ae, vì a 2D a ấy có 36s thôi, 3D có 5 càng, ae cứ xem tham khảo nhé)). Mình k muốn nói đến vấn đề ai giỏi hơn ai, hay ai chốt số chuẩn hơn, mình chỉ muốn động viên toàn thể MaiHome hãy cố gắng lên, k ai đỏ mãi, cũng k ai đen mãi, cũng sẽ có những dây đen, nhưng rồi mọi thứ sẽ lại ổn thôi. Như cá nhân mình thấy 2D, 3D, 4D của a MaiCa quá tốt rồi, vị trí Tổng Tư Lệnh là quá xứng đáng. @maica Anh ơi hãy cố gắng lên nhé ạ, cả nhà sẽ luôn tin tưởng, ủng hộ anh. Chúc tất cả MaiHome mùng 1 đầu tháng và cả tháng mới thành công rực rỡ<3 <3<3 <3<3 <3
81675
81676
81677

Mình ngồi mất hơn 2 tiếng để thống kê lại 3 tháng gần đây của một số cao thủ và chủ tịch. Gửi lên đây để cả nhà ta xem, để cả nhà nắm được cái THỰC TẾ, để yên tâm hơn về Tổng tư lệnh của chúng ta (cao thủ, chủ tịch cũng có những lần gãy 2D 4,5 ngày liên tiếp, gãy 3D thông 4-8 ngày, 4D có đợt nửa tháng ăn có 1 lần (k tính ct NQD nhé ae, vì a 2D a ấy có 36s thôi, 3D có 5 càng, ae cứ xem tham khảo nhé)). Mình k muốn nói đến vấn đề ai giỏi hơn ai, hay ai chốt số chuẩn hơn, mình chỉ muốn động viên toàn thể MaiHome hãy cố gắng lên, k ai đỏ mãi, cũng k ai đen mãi, cũng sẽ có những dây đen, nhưng rồi mọi thứ sẽ lại ổn thôi. Như cá nhân mình thấy 2D, 3D, 4D của a MaiCa quá tốt rồi, vị trí Tổng Tư Lệnh là quá xứng đáng. @maica Anh ơi hãy cố gắng lên nhé ạ, cả nhà sẽ luôn tin tưởng, ủng hộ anh. Chúc tất cả MaiHome mùng 1 đầu tháng và cả tháng mới thành công rực rỡ<3 <3<3 <3<3 <3View attachment 81675View attachment 81676View attachment 81677
Mình thỉnh thoảng cũng ngồi tính tần suất lô của các cao thủ như bạn nhưng rồi thấy cũng khó để thắng . Nói chung bạn là ng cẩn thận . Và a mai ca là n chốt 2d tốt nhất mình tin vậy

E CHÀO ANH MAI CA. CHÀO CẢ NHÀ TRONG GD MAICAHOME. E THAM GIA VÀO DIỄN ĐÀN CŨNG ĐƯỢC GẦN MỘT NĂM RÙI Ạ. HÔM NAY XIN PHÉP MỌI NGƯỜI ĐƯỢC CÓ ĐÔI LỜI GỬI ĐẾN A MAICA VÀ CẢ GD MÌNH. TRƯỚC ĐÂY MỚI VÀO DĐ E CÓ THEO DÀN CỦA CÁC CAO THỦ NHƯ CT PHAN BẢO, CT GIÔNG BÃO CŨNG KIẾM ĐƯỢC CHÚT ÍT, SAU CŨNG VÌ ĐỨNG NÚI NÀY TRÔNG NÚI NỌ VÀ ĐÁNH KO THEO PHƯƠNG PHÁP NÊN ĐÃ THUA THA SỐ TIỀN TẦM 200 TRIỆU.SAU MỘT THỜI GIAN TÌM HIỂU VÀ THEO DÕI E ĐÃ CHỌN THEO DÀN CỦA A MAICA. E RẤT ÍT KHI VÀO DĐ ĐỂ NÓI CHUYỆN VỚI MỌI NGƯỜI NHƯNG VẪN ÂM THẦM THEO DÕI VÀ ĐỌC TỪNG BL CỦA MỌI NGƯỜI TRÊN DĐ. TRƯỚC TIÊN E XIN ĐƯỢC TRÂN THÀNH CẢM ƠN ANH MAICA ĐÃ LÀ NGƯỜI QUÁ XUẤT SẮC CHÈO LÁI CON THUYỀN CHO CẢ GĐ. A LÀ MỘT NGƯỜI CÓ TÂM VÀ CÓ TẦM. RẤT NHIỆT HUYẾT ĐỂ GIÚP TẤT CẢ AE CÓ CƠ HỘI VỀ BỜ NHANH CHÓNG. CẢM ƠN BẠN LELINH ĐÃ RẤT NHIỆT TÌNH, DÀNH THỜI GIAN ĐĂNG DÀN GIÚP A MAICA HÀNG NGÀY ĐỂ MỌI NGƯỜI CHƠI. E LÀ MỘT NGƯỜI LÀM KINH DOANH NHƯNG LẠI CÓ ĐAM MÊ VỚI BỘ MÔN SỐ HỌC NÀY ?. TỪ KHI BIẾT VÀ THEO DÀN CỦA A E CHỈ ĐÁNH DÀN 3D 455,260,280 VÀ ĐÁNH THÊM DÀN HẠ GHÉP CÀNG 3D. TỔNG KẾT THEO A MẤY THÁNG NAY E KIẾM THÊM ĐƯỢC SỐ VỐN LÊN ĐẾN 400 TRIỆU CÓ LẺ.E ĐÁNH DỰA THEO TỶ LỆ A ĐÃ CHIA SẺ VÀ CÂN VỚI SỐ TIỀN MÀ MÌNH CÓ. ĐÃ THEO LÀ XÁC ĐỊNH ĐƯỢC VÀ CÓ LÚC MẤT. NHƯNG VỚI E TỪ KHI THEO A CHƯA BIẾT ĐẾN TỪ “ MẤT” LÀ GÌ KAKA ?. ĐÃ GỌI LÀ CỜ BẠC THÌ CÓ LÚC ĐỎ LÚC ĐEN, NÊN E RẤT MONG MỌI NGƯỜI TRONG GD MÌNH CÙNG NHAU ĐOÀN KẾT ĐỂ VƯỢT QUA GIAI ĐOẠN CHƯA ĐƯỢC MAY MẮN NÀY. “SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG”
CUỐI CÙNG CẢM ƠN CẢ NHÀ ĐÃ ĐỌC.CHÚC A MAICA SỨC KHOẺ, VỮNG TÂM ĐỂ TIẾP TỤC CHÈO LÁI CON THUYỀN MAICAHOME. CHÚC CẢ NHÀ MÌNH THÁNG MỚI LỘC LÁ LỘC LÁ ĐẠI LỘC LÁ ???

Ah hnay nói thật e là vừa vay thêm fe dc 50 củ nhưng ah đắn đo mãi k giám vào vì giờ ah cầm hoà cũng mất 50d mới đủ cầm hoà mấy hôm.nhưng mất ah k còn gì.ah có cảm giác giống hôm bét nên ah k vào dàn chấp nhận thua non.ah chỉ vào to dàn g6 và 1d dàn 3 càng lô nên k gánh cho nhau dc
Vay của fe có phải trả ko bạn. Mình đang định vay hết vốn rồi.

AE CÓ LỜI KHUYÊN TRẬN CHUNG KẾT CÓ NÊN CHIA LÀM 2 NGÀY KHÔNG. ĐI THẾ NÀY RUNG QUÁ
Chub
CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!
Nay e vẫn chiến đấu theo sếp @maica. Cảm ơn sếp luôn đồng hành cùng anh em.

E CHÀO ANH MAI CA. CHÀO CẢ NHÀ TRONG GD MAICAHOME. E THAM GIA VÀO DIỄN ĐÀN CŨNG ĐƯỢC GẦN MỘT NĂM RÙI Ạ. HÔM NAY XIN PHÉP MỌI NGƯỜI ĐƯỢC CÓ ĐÔI LỜI GỬI ĐẾN A MAICA VÀ CẢ GD MÌNH. TRƯỚC ĐÂY MỚI VÀO DĐ E CÓ THEO DÀN CỦA CÁC CAO THỦ NHƯ CT PHAN BẢO, CT GIÔNG BÃO CŨNG KIẾM ĐƯỢC CHÚT ÍT, SAU CŨNG VÌ ĐỨNG NÚI NÀY TRÔNG NÚI NỌ VÀ ĐÁNH KO THEO PHƯƠNG PHÁP NÊN ĐÃ THUA THA SỐ TIỀN TẦM 200 TRIỆU.SAU MỘT THỜI GIAN TÌM HIỂU VÀ THEO DÕI E ĐÃ CHỌN THEO DÀN CỦA A MAICA. E RẤT ÍT KHI VÀO DĐ ĐỂ NÓI CHUYỆN VỚI MỌI NGƯỜI NHƯNG VẪN ÂM THẦM THEO DÕI VÀ ĐỌC TỪNG BL CỦA MỌI NGƯỜI TRÊN DĐ. TRƯỚC TIÊN E XIN ĐƯỢC TRÂN THÀNH CẢM ƠN ANH MAICA ĐÃ LÀ NGƯỜI QUÁ XUẤT SẮC CHÈO LÁI CON THUYỀN CHO CẢ GĐ. A LÀ MỘT NGƯỜI CÓ TÂM VÀ CÓ TẦM. RẤT NHIỆT HUYẾT ĐỂ GIÚP TẤT CẢ AE CÓ CƠ HỘI VỀ BỜ NHANH CHÓNG. CẢM ƠN BẠN LELINH ĐÃ RẤT NHIỆT TÌNH, DÀNH THỜI GIAN ĐĂNG DÀN GIÚP A MAICA HÀNG NGÀY ĐỂ MỌI NGƯỜI CHƠI. E LÀ MỘT NGƯỜI LÀM KINH DOANH NHƯNG LẠI CÓ ĐAM MÊ VỚI BỘ MÔN SỐ HỌC NÀY ?. TỪ KHI BIẾT VÀ THEO DÀN CỦA A E CHỈ ĐÁNH DÀN 3D 455,260,280 VÀ ĐÁNH THÊM DÀN HẠ GHÉP CÀNG 3D. TỔNG KẾT THEO A MẤY THÁNG NAY E KIẾM THÊM ĐƯỢC SỐ VỐN LÊN ĐẾN 400 TRIỆU CÓ LẺ.E ĐÁNH DỰA THEO TỶ LỆ A ĐÃ CHIA SẺ VÀ CÂN VỚI SỐ TIỀN MÀ MÌNH CÓ. ĐÃ THEO LÀ XÁC ĐỊNH ĐƯỢC VÀ CÓ LÚC MẤT. NHƯNG VỚI E TỪ KHI THEO A CHƯA BIẾT ĐẾN TỪ “ MẤT” LÀ GÌ KAKA ?. ĐÃ GỌI LÀ CỜ BẠC THÌ CÓ LÚC ĐỎ LÚC ĐEN, NÊN E RẤT MONG MỌI NGƯỜI TRONG GD MÌNH CÙNG NHAU ĐOÀN KẾT ĐỂ VƯỢT QUA GIAI ĐOẠN CHƯA ĐƯỢC MAY MẮN NÀY. “SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG”
CUỐI CÙNG CẢM ƠN CẢ NHÀ ĐÃ ĐỌC.CHÚC A MAICA SỨC KHOẺ, VỮNG TÂM ĐỂ TIẾP TỤC CHÈO LÁI CON THUYỀN MAICAHOME. CHÚC CẢ NHÀ MÌNH THÁNG MỚI LỘC LÁ LỘC LÁ ĐẠI LỘC LÁ ???
A MaiCa và mọi người đang rất cần những lời động viên như thế này, cảm ơn b<3 <3

Dù thế nào e vẫn theo a maica. Chúc a luôn giữ tâm bình tĩnh, mong a lên dàn cho chúng e theo. Ai muốn nghỉ cắt dây gì thì mng cứ nghỉ, ai tự tin theo thì tiếp tục chiến đấu (phù hợp số vốn hiện có) vững tin vào thuyền trưởng ạ ??? M1 lộc lá ??? chúc cả nhà chúng ta hnay húp full 2,3,4D ???????

Chúc Chủ tịch và ae rực rỡ
Vd có lãi thì lấy tổng vốn+ lãi chia 5 tay tiếp chão gấp hay 5 tay đi đều vậy Sếp ơi.
Tôi nói thật với tất cả các ae. Ông nào chơi đc, mà ko chịu đc thì tốt nhất là nghỉ m nó đi cho đỡ phiền lòng người khác. Lúc ăn ngập mõm thì tung hô bác maca lên tận giời xanh, rồi tieu tiền ko tiếc tay, lúc chưa đi hết khung dự phòng như bác maica đã nói thì ae đã tất tay hết vốn rồi thì lại khóc lóc. Tôi nói vậy mà có đụng chạm đến ae nào thì cứ gạch đá thoải mái, tôi chấp nhận hết. Còn riêng bản thân tôi cho dù có như thế nào thì tôi vẫn cảm ơn đến bác maica và em linh đã hết lòng giúp đỡ các ae trong thời gian qua và về sau này nữa. Chúc cả nhà đầu tuần mới, tháng mới, sức khỏe và may mắn!!!
Nhất trí với người ae. Theo mình qua đây có thể đánh giá dc niềm tin vào người tiên phong và bản lĩnh riêng của mỗi cá nhân.

THEO MÌNH HÔM NAY MAICA NÊN NGHĨ CHỐT CHO DÙ CÓ ĂN MƯỜI MƯƠI CŨNG NGHĨ ĐỂ CẮT ĐỨT ĐOẠN THỜI GIAN KHỦNG HOẢNG.
HÃY ĐẶT VÀO TÌNH HUỐNG ĂN 30% MẤT 70% TỈ LỆ ĐÓ CÓ NÊN ĐÁNH ĐỔI KO?
NAY MAICA MÀ LÊN SẼ CÓ NHIỀU NGƯỜI TẤT TAY NẾU THẤT BẠI THỰC SỰ LÀ MỘT CON SỐ QUÁ LỚN.KO PHẢI LÀ MÌNH NGÁNG BẠC MÀ ĐÂY LÀ MÌNH RẤT LO CHO MỌI NGƯỜI NẾU THEO TIẾP NGÀY HÔM NAY,NẾU HÔM NAY QUA ĐƯỢC MÌNH SẼ CHỊU TRÁCH NHIỆM CHO NHỮNG AI THÍCH 4D MỖI NGÀY MÌNH SẼ HỔ TRỢ.
TKS.
Anh ơi! A có hỗ trợ cho vay vốn không ạ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.