Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 622 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae phải đánh như cách mai ca chia sẻ cứ 10n/1 số 2d thì đánh 1n/ 1 số 3D .đừng chỉ đánh mỗi 3D thôi vào dây đen toang hết vốn

81680

Nếu hnay xếp k lên dàn c vẫn nhắn hồ sơ xếp xin dàn đi khung N1. Làm lại từ đầu. C chưa theo ai mà cảm thấy an tâm như theo xếp. Các cao thủ và chủ tịch khác chỉ lên số thôi k chỉ bảo tận tình cách vào tiền như xếp.
Ai bảo sếp nay ko lên hả chị ? Sếp vẫn lên bình thường nhá

Đùa đâu nói có dớp thì lại bảo mê tín chứ đi đều a thấy ổn và ăn cũng đều, hôm nào a chơi tăng và chão lên 1 chút thì y rằng bị cu đồng nó húp lại luôn, dù a cảm nhận dc nhưng cứ thử nhiều lần nthe thành ra k hợp e à, nên thui a trung thành vs đi đều đã hi
Ae mình cùng tiến nhá . Mọi tháng e vẫn đi đều đấy chứ tháng này nào dờ dệt mới đi chão đấy chứ . Đi đều như tháng này tiwf đầu tháng là vẫn hoà tiền này ăn 6/13 là hoà đấy a

E CHÀO ANH MAI CA. CHÀO CẢ NHÀ TRONG GD MAICAHOME. E THAM GIA VÀO DIỄN ĐÀN CŨNG ĐƯỢC GẦN MỘT NĂM RÙI Ạ. HÔM NAY XIN PHÉP MỌI NGƯỜI ĐƯỢC CÓ ĐÔI LỜI GỬI ĐẾN A MAICA VÀ CẢ GD MÌNH. TRƯỚC ĐÂY MỚI VÀO DĐ E CÓ THEO DÀN CỦA CÁC CAO THỦ NHƯ CT PHAN BẢO, CT GIÔNG BÃO CŨNG KIẾM ĐƯỢC CHÚT ÍT, SAU CŨNG VÌ ĐỨNG NÚI NÀY TRÔNG NÚI NỌ VÀ ĐÁNH KO THEO PHƯƠNG PHÁP NÊN ĐÃ THUA THA SỐ TIỀN TẦM 200 TRIỆU.SAU MỘT THỜI GIAN TÌM HIỂU VÀ THEO DÕI E ĐÃ CHỌN THEO DÀN CỦA A MAICA. E RẤT ÍT KHI VÀO DĐ ĐỂ NÓI CHUYỆN VỚI MỌI NGƯỜI NHƯNG VẪN ÂM THẦM THEO DÕI VÀ ĐỌC TỪNG BL CỦA MỌI NGƯỜI TRÊN DĐ. TRƯỚC TIÊN E XIN ĐƯỢC TRÂN THÀNH CẢM ƠN ANH MAICA ĐÃ LÀ NGƯỜI QUÁ XUẤT SẮC CHÈO LÁI CON THUYỀN CHO CẢ GĐ. A LÀ MỘT NGƯỜI CÓ TÂM VÀ CÓ TẦM. RẤT NHIỆT HUYẾT ĐỂ GIÚP TẤT CẢ AE CÓ CƠ HỘI VỀ BỜ NHANH CHÓNG. CẢM ƠN BẠN LELINH ĐÃ RẤT NHIỆT TÌNH, DÀNH THỜI GIAN ĐĂNG DÀN GIÚP A MAICA HÀNG NGÀY ĐỂ MỌI NGƯỜI CHƠI. E LÀ MỘT NGƯỜI LÀM KINH DOANH NHƯNG LẠI CÓ ĐAM MÊ VỚI BỘ MÔN SỐ HỌC NÀY ?. TỪ KHI BIẾT VÀ THEO DÀN CỦA A E CHỈ ĐÁNH DÀN 3D 455,260,280 VÀ ĐÁNH THÊM DÀN HẠ GHÉP CÀNG 3D. TỔNG KẾT THEO A MẤY THÁNG NAY E KIẾM THÊM ĐƯỢC SỐ VỐN LÊN ĐẾN 400 TRIỆU CÓ LẺ.E ĐÁNH DỰA THEO TỶ LỆ A ĐÃ CHIA SẺ VÀ CÂN VỚI SỐ TIỀN MÀ MÌNH CÓ. ĐÃ THEO LÀ XÁC ĐỊNH ĐƯỢC VÀ CÓ LÚC MẤT. NHƯNG VỚI E TỪ KHI THEO A CHƯA BIẾT ĐẾN TỪ “ MẤT” LÀ GÌ KAKA ?. ĐÃ GỌI LÀ CỜ BẠC THÌ CÓ LÚC ĐỎ LÚC ĐEN, NÊN E RẤT MONG MỌI NGƯỜI TRONG GD MÌNH CÙNG NHAU ĐOÀN KẾT ĐỂ VƯỢT QUA GIAI ĐOẠN CHƯA ĐƯỢC MAY MẮN NÀY. “SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG”
CUỐI CÙNG CẢM ƠN CẢ NHÀ ĐÃ ĐỌC.CHÚC A MAICA SỨC KHOẺ, VỮNG TÂM ĐỂ TIẾP TỤC CHÈO LÁI CON THUYỀN MAICAHOME. CHÚC CẢ NHÀ MÌNH THÁNG MỚI LỘC LÁ LỘC LÁ ĐẠI LỘC LÁ ???
Cảm ơn chị đã dành những tam su vào ngày dau tiên của tháng , trong ngôi nhà này ai cũng như chị thì tốt quá . Đây thực sự là lời động viên tạo lên niềm tin để ae tiếp tục làm lại . Sau cơn mưa trời lại sáng thôi a @maica đọc dc nhừng lời này sẽ vui lắm đó chị

Hôm nay cảm thấy vui và ăn thật ngon miệng khi thấy thành phần hôm qua lên cơn cắn sủa bố láo trong nhà mất tích trên diễn đàn. Kakaka!!!!!
E nghỉ chắc hom qua a ấy phân vân 3d của bac Bảo và xếp mình. Do bên mình khung cuối chắc tất tay nên k kiềm chế dc cảm xúc hom qua.

@maica tự tin chiến thắng a trai nha. Gạt bỏ nhiều suy nghĩ tiêu cực đi a nha biến nó thành động lực cho tụi em còn vô bờ nửa nhé sau lưng a cũng còn nhiều ae ủng hộ tin tưởng a lắm đó, số học cũng có lúc này lúc nọ. Điều a làm là quá tốt quá xứng đáng rồi không có việc chi phải buồn cả . ❤️ Thứ 2 phong thuỷ tốt với ae mình lắm. Chúc a sức khoẻ và ae maica nhiều skhoe nhé. Thắng không kiêu bại không nãn.

Cảm ơn chị đã dành những tam su vào ngày dau tiên của tháng , trong ngôi nhà này ai cũng như chị thì tốt quá . Đây thực sự là lời động viên tạo lên niềm tin để ae tiếp tục làm lại . Sau cơn mưa trời lại sáng thôi a @maica đọc dc nhừng lời này sẽ vui lắm đó chị
Cảm ơn b.

E CHÀO ANH MAI CA. CHÀO CẢ NHÀ TRONG GD MAICAHOME. E THAM GIA VÀO DIỄN ĐÀN CŨNG ĐƯỢC GẦN MỘT NĂM RÙI Ạ. HÔM NAY XIN PHÉP MỌI NGƯỜI ĐƯỢC CÓ ĐÔI LỜI GỬI ĐẾN A MAICA VÀ CẢ GD MÌNH. TRƯỚC ĐÂY MỚI VÀO DĐ E CÓ THEO DÀN CỦA CÁC CAO THỦ NHƯ CT PHAN BẢO, CT GIÔNG BÃO CŨNG KIẾM ĐƯỢC CHÚT ÍT, SAU CŨNG VÌ ĐỨNG NÚI NÀY TRÔNG NÚI NỌ VÀ ĐÁNH KO THEO PHƯƠNG PHÁP NÊN ĐÃ THUA THA SỐ TIỀN TẦM 200 TRIỆU.SAU MỘT THỜI GIAN TÌM HIỂU VÀ THEO DÕI E ĐÃ CHỌN THEO DÀN CỦA A MAICA. E RẤT ÍT KHI VÀO DĐ ĐỂ NÓI CHUYỆN VỚI MỌI NGƯỜI NHƯNG VẪN ÂM THẦM THEO DÕI VÀ ĐỌC TỪNG BL CỦA MỌI NGƯỜI TRÊN DĐ. TRƯỚC TIÊN E XIN ĐƯỢC TRÂN THÀNH CẢM ƠN ANH MAICA ĐÃ LÀ NGƯỜI QUÁ XUẤT SẮC CHÈO LÁI CON THUYỀN CHO CẢ GĐ. A LÀ MỘT NGƯỜI CÓ TÂM VÀ CÓ TẦM. RẤT NHIỆT HUYẾT ĐỂ GIÚP TẤT CẢ AE CÓ CƠ HỘI VỀ BỜ NHANH CHÓNG. CẢM ƠN BẠN LELINH ĐÃ RẤT NHIỆT TÌNH, DÀNH THỜI GIAN ĐĂNG DÀN GIÚP A MAICA HÀNG NGÀY ĐỂ MỌI NGƯỜI CHƠI. E LÀ MỘT NGƯỜI LÀM KINH DOANH NHƯNG LẠI CÓ ĐAM MÊ VỚI BỘ MÔN SỐ HỌC NÀY ?. TỪ KHI BIẾT VÀ THEO DÀN CỦA A E CHỈ ĐÁNH DÀN 3D 455,260,280 VÀ ĐÁNH THÊM DÀN HẠ GHÉP CÀNG 3D. TỔNG KẾT THEO A MẤY THÁNG NAY E KIẾM THÊM ĐƯỢC SỐ VỐN LÊN ĐẾN 400 TRIỆU CÓ LẺ.E ĐÁNH DỰA THEO TỶ LỆ A ĐÃ CHIA SẺ VÀ CÂN VỚI SỐ TIỀN MÀ MÌNH CÓ. ĐÃ THEO LÀ XÁC ĐỊNH ĐƯỢC VÀ CÓ LÚC MẤT. NHƯNG VỚI E TỪ KHI THEO A CHƯA BIẾT ĐẾN TỪ “ MẤT” LÀ GÌ KAKA ?. ĐÃ GỌI LÀ CỜ BẠC THÌ CÓ LÚC ĐỎ LÚC ĐEN, NÊN E RẤT MONG MỌI NGƯỜI TRONG GD MÌNH CÙNG NHAU ĐOÀN KẾT ĐỂ VƯỢT QUA GIAI ĐOẠN CHƯA ĐƯỢC MAY MẮN NÀY. “SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG”
CUỐI CÙNG CẢM ƠN CẢ NHÀ ĐÃ ĐỌC.CHÚC A MAICA SỨC KHOẺ, VỮNG TÂM ĐỂ TIẾP TỤC CHÈO LÁI CON THUYỀN MAICAHOME. CHÚC CẢ NHÀ MÌNH THÁNG MỚI LỘC LÁ LỘC LÁ ĐẠI LỘC LÁ ???
TRÒI ƠI, PHAN CỨNG VỀ BỜ LÂU RỒI MÀ H MỚI THẤY HIỆN VẬY HẢ HONGTRANG ƠI, MÀ CŨNG LÊN TIẾNG ĐUNG LÚC, CÁM ƠN EM VÀ CHÚC MỪNG EM NHÉ!!!!

@maica tự tin chiến thắng a trai nha. Gạt bỏ nhiều suy nghĩ tiêu cực đi a nha biến nó thành động lực cho tụi em còn vô bờ nửa nhé sau lưng a cũng còn nhiều ae ủng hộ tin tưởng a lắm đó, số học cũng có lúc này lúc nọ. Điều a làm là quá tốt quá xứng đáng rồi không có việc chi phải buồn cả . ❤ Thứ 2 phong thuỷ tốt với ae mình lắm. Chúc a sức khoẻ và ae maica nhiều skhoe nhé. Thắng không kiêu bại không nãn.
TRƠI EM TRAI, SAI H MỚI THẤY, A CUNG CÓ AP LỰC , NHUNG H A ỔN RỒI, MONG NGÀY MỚI THÁNG MỚI SẼ GẶP NHIỀU MAY MẮN HƠN CHO CẢ ĐẠI GIA ĐÌNH MAICA NHÉ!!!

a sợ là vẫn day đen vì ăn mèo, a thi vân chơi, a ko sợ j cả, nhung a sợ cho ae thôi, nói thật nay gãy như thế này la điêu ko tưởng rồi, chó má hoang dại đâu đâu nhảy vào nhiêu lắm, căn lung tung, mai chết nữa thì ko biết chó nhioeèu đến mức nào, dẫu biết của đau con sót, nhung dc mình đâu dc j, thua minh lại bị chủi, ai cung như em thì đâu có chuyên j, a ko vân đề j đâu em trai, a qua quên rồi, nó la cai quy luật thôi, chứ ai chang muốn ăn mãi, a chỉ lo cho aem khác lại xa bờ thêm thôi
Tháng mới tự tin lên anh ơi. Dù có thế nào thì e vẫn đặt niềm tin vào anh. Còn mấy thành phần đc ăn thì cấm cảm ơn câu nào nhưng gãy cái là ngoạc mồm kêu thì a cứ kệ đi, chó cứ sủa và đoàn người cứ đi. Tất cả các cầu kèo đều có thật, nhưng số là hội đồng nó quay.

TRÒI ƠI, PHAN CỨNG VỀ BỜ LÂU RỒI MÀ H MỚI THẤY HIỆN VẬY HẢ HONGTRANG ƠI, MÀ CŨNG LÊN TIẾNG ĐUNG LÚC, CÁM ƠN EM VÀ CHÚC MỪNG EM NHÉ!!!!
E cảm ơn a ạ. Vì đặc thù công việc nên e cũng ko có thời gian để vào nói chuyện cùng mọi người được ạ. E đam mê bộ môn số học này mà chơi cũng dấu ko cho người nhà biết ý a ạ. Nên là cũng hạn chế ko vào thường xuyên được. E theo a chưa biết đến từ “mất” là gì luôn thật lòng ạ. E thấy mình đúng là dc thần thánh chỉ đường đến được với a đấy ạ kakaa. Mấy hôm nay e cũng đi toi hơn 100 củ mà e ko kêu ca j a ạ. Tiếc thì cg rất rất tiếc, nhưng đã chơi chấp nhận a ạ. Tháng mới e tin tưởng vào a lại giúp mọi người húp húp húp ??

TRƠI EM TRAI, SAI H MỚI THẤY, A CUNG CÓ AP LỰC , NHUNG H A ỔN RỒI, MONG NGÀY MỚI THÁNG MỚI SẼ GẶP NHIỀU MAY MẮN HƠN CHO CẢ ĐẠI GIA ĐÌNH MAICA NHÉ!!!
@maica khỏe hơn chưa bác. Đêm qua nhà yên ổn. Mấy anh em ngồi chém gió đến 3h mới ngủ. Dù k thấy bác like hay cmt lại nhưng như thế có nghĩa là bác đi ngủ khò khò rồi. Vậy cũng an tâm đc đôi chút =)))

Tôi nói thật với tất cả các ae. Ông nào chơi đc, mà ko chịu đc thì tốt nhất là nghỉ m nó đi cho đỡ phiền lòng người khác. Lúc ăn ngập mõm thì tung hô bác maca lên tận giời xanh, rồi tieu tiền ko tiếc tay, lúc chưa đi hết khung dự phòng như bác maica đã nói thì ae đã tất tay hết vốn rồi thì lại khóc lóc. Tôi nói vậy mà có đụng chạm đến ae nào thì cứ gạch đá thoải mái, tôi chấp nhận hết. Còn riêng bản thân tôi cho dù có như thế nào thì tôi vẫn cảm ơn đến bác maica và em linh đã hết lòng giúp đỡ các ae trong thời gian qua và về sau này nữa. Chúc cả nhà đầu tuần mới, tháng mới, sức khỏe và may mắn!!!
CA ƠN AE NHIỀU NHÉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.