Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 625 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đọc rất nhiều nhưng bl củng chỉ mong đọc đc câu này của anh và em đọc đc. Sau cơn mưa trời sẽ sáng. Quan trọng là mỗi người phải có pp chơi và có lòng tin. Dù vốn ít hay nhiều em bao giờ cũng chia số vốn mình có làm 2 khung. Theo anh 3 tháng nhưng đây là tháng đầu tiên em tự tin để chão ngày 4 còn các tháng trước em run quá nên bỏ ngày 4 đi lại từ đầu mặc dầu em vẫn còn vốn dự phòng 1 khung. Nhưng ko may em liều theo hết khung đúng vào khung này. Nhưng ko sao chỉ cần còn vốn và có lòng tin thì tất cả sẽ ổn thôi. Cờ bạc ăn nhau về lâu dài mà. Chỉ thương anh áp lực nặng nề, mong anh cố gắng vượt qua áp lực vững tay chèo để tiếp tục đưa ae vào bờ. Chúc anh giữ gìn sức khoẻ và luôn luôn tự tin để tạo động lực cho ae tiếp tục cuộc chiến ạ?
Chị yêu hôm nào dd livestream trên fb thì lên kết bạn với CT nhé :))

Những người mới theo mới âm thôi chị.Chị theo khung từ mấy đồng vậy chị ?
Ban đầu chỉ đi 10k tất cả 455,260,280. Mấy dàn hạ và bạch thủ c đi từ 20,30,50 nói chung tuỳ hôm thích ý ?. Giờ lãi rùi mỡ nó dán nó e ạ nên fai bình tĩnh thui.

MÙNG 1 ĐẦU THÁNG CHÚC GĐ MAICA LUÔN VV ... TRÊN DUOI ĐOÀN KẾT MỘT LÒNG... KHẮC PHỤC MỌI KK... THẬT KIÊN TRÌ BỀN BỈ ...TẠO NÊN SỨC MẠNH ĐỂ CHIẾN THẮNG ĐỒNG !

Ngày trước hồi tháng 8,em thấy anh @maica đăng bài rõ dài,trong đầu em nghĩ,ông này chắc nói lảm nhảm nói linh tinh rồi,em cứ thấy bài anh là em lướt,mà nó hiện nhiều quá,em định bấm lờ đi.? Em bảo “ko hiểu ông này là ông nào mà nói cả 1 đoạn dài dằng dặc,nói linh tinh cái gì đó ko biết,số thì rõ là nhiều”. Em thề là bài nào của a là e tìm cách lướt quá rõ nhanh luôn.? Xong đến gần cuối tháng 10,em thấy mọi người cứ rầm rộ cái tên Maica,tò mò em mới đọc thử xem có ra trò gì ko? Em đợi a gãy 3 ngày,ngày 4 em vào tiền,em nghĩ bụng là vào nhẹ 10k coi như mất 4500k,coi như đánh rơi.Ai ngờ tối nó về thật,nổ ngày 4,thậm chí em ko thèm dò xem trúng hay trượt,nghĩ là a trượt,đến lúc Ku cộng tiền thì e mới biết a trúng.Lúc đó e bắt đầu có niềm tin với anh.Nhưng anh có mỗi tội nói cái gì cũng dài dằng dặc,tính em thì ko thích đọc nhiều.? Từ ngày đó em bắt đầu theo anh,từ 10k thôi,đến tận bây giờ,hôm qua gãy khung nhưng em vẫn tin,1 tháng a ăn tầm 16 ngày thì thua 1 khung coi như mất lãi 1 tháng thôi,ko mất gốc.
Thân gửi Đại Tướng! Hôm qua a đọc được những cmt không hay gửi đến Đại Tướng, cũng như áp lực mà ĐT phải chịu! Thương lắm nhưng cũng chỉ biết thầm cảm ơn! Tuy k có nhiều thời gian nói chuyện, nhưng hàng ngày đọc cmt của ĐT cũng hiểu được phần nào con ng của ĐT! Mạnh mẽ, tự lập nhưng rất tình cảm! Mong ĐT bình an, may mắn, đồng hành cùng CT @maica hỗ trợ, dìu dắt mn về bờ! Muốn đạt được những thứ người khác không có được thì phải trải qua được những thứ người khác không chịu được! ?

Đi lại từ đầu thôi ae ơi..chúng ta cố gắng vượt qua giai đoạn khó khăn này..rồi sẽ khải hoàn ae ạ..chúc anh maica và toàn thể ace nhiều sức khoẻ.

Thân gửi Đại Tướng! Hôm qua a đọc được những cmt không hay gửi đến Đại Tướng, cũng như áp lực mà ĐT phải chịu! Thương lắm nhưng cũng chỉ biết thầm cảm ơn! Tuy k có nhiều thời gian nói chuyện, nhưng hàng ngày đọc cmt của ĐT cũng hiểu được phần nào con ng của ĐT! Mạnh mẽ, tự lập nhưng rất tình cảm! Mong ĐT bình an, may mắn, đồng hành cùng CT @maica hỗ trợ, dìu dắt mn về bờ! Muốn đạt được những thứ người khác không có được thì phải trải qua được những thứ người khác không chịu được! ?
bạn cứ như người bí ẩn nhỉ,lúc ẩn lúc hiện ,kk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.