Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 626 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
BAN VÂN THÚY ƠI, MINH GÓP Ý BẠN THÊ NÀY NHÉ,,,,
BẠN CÓ THỂ LÂP 1 CÁI TOPPIC RIÊNG CỦA BẠN, RỒI BẠN CÓ THỂ COP CÁI ĐƯỜNG LINK DÁN VÀO NHÀ MAICA, TÔI CHO BẠN THOẢI MÁI LÀM CÁI ĐÓ, RỒI AE VÀO NHÀ BẠN, MUỐN CHÉM J HAY BAN CHIA SẺ J CUNG DC. CÒN Ở ĐÂY BAN ĐĂNG DAN NÀY NỌ MAICA KO THÍCH, AE ĐANG THÊO PP CHOI CỦA MAICA THÌ ĐẺ A EM CHƠI,MẤY NGÀY NAY GÃY BẠN LAM THẾ NÀY MAICA KO HÀI LÒNG ĐÂU, BẠN HIỂU Ý MÌNH CHỨ, MINH KO KHÓ TÍNH, NNHUNG SẼ LOẠN ĐẤY!!!
Chúc TTL tròn 1 tuổi diên dàn gmsh sức khoẻ, bình an và thêm vững tâm đường ta ta chạy đừng giao động tâm lý nha để trèo lái một đoàn tàu cập bến. Tât cả đặt niềm tin vào TTL .

TRƠI EM TRAI, SAI H MỚI THẤY, A CUNG CÓ AP LỰC , NHUNG H A ỔN RỒI, MONG NGÀY MỚI THÁNG MỚI SẼ GẶP NHIỀU MAY MẮN HƠN CHO CẢ ĐẠI GIA ĐÌNH MAICA NHÉ!!!
Chúc a maica cùng toàn thể đại gia đình tháng mới may mắn, hạnh phúc và đoàn kết.
Sau cơn mưa trời lại sáng.
A maica cố lên nhé.

Chúc TTL tròn 1 tuổi diên dàn gmsh sức khoẻ, bình an và thêm vững tâm đường ta ta chạy đừng giao động tâm lý nha để trèo lái một đoàn tàu cập bến. Tât cả đặt niềm tin vào TTL .
Chúc chị Thơ may mắn nhé! Hôm nào dd livestream lên kb chị nhé :))

Mình xin lỗi Maica.
Thực sự mình cũng muốn ý tốt cho mn.
Mình sẽ rút kinh nghiệm.Chứ mình cũng ko muốn hay có ý lôi kéo hoặc mở riêng TOPPIC.
Maica thông cảm mình nha.
Thực ra tránh loạn cầu, loạn số. Mọi ng đang theo Maca , nếu em đăng số, dàn tâm lý mọi ng bị ảnh hưởng hoang mang theo. Mọi ng rút kinh nghiệm nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.