Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 629 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mn cho em hỏi chút. E chơi trên Ku dàn 455 của a maica. Nhưng e vào 3d nhập số đuôi. Lúc nhập cược thì nó hiện lên những con số k cho phép. Mà nó ghi là vượt mức cược thì lỗi gì ạ. E copy => paste

Mn cho em hỏi chút. E chơi trên Ku dàn 455 của a maica. Nhưng e vào 3d nhập số đuôi. Lúc nhập cược thì nó hiện lên những con số k cho phép. Mà nó ghi là vượt mức cược thì lỗi gì ạ. E copy => paste
-cái đấy là số nóng như kiểu 1 ngày nó chỉ nhận 3D 1000d con 321 chẳng hạn thì ae cược hết 1000d rồi mình bỏ con số nóng đấy ra ghép 10 càng vào đánh 4D hoặc là lót 2D con đấy...ko phải lỗi gì đâu

A xin cái tứ thủ là , 42,47,43,48 lót bộ e ạ
81701

a sợ là vẫn day đen vì ăn mèo, a thi vân chơi, a ko sợ j cả, nhung a sợ cho ae thôi, nói thật nay gãy như thế này la điêu ko tưởng rồi, chó má hoang dại đâu đâu nhảy vào nhiêu lắm, căn lung tung, mai chết nữa thì ko biết chó nhioeèu đến mức nào, dẫu biết của đau con sót, nhung dc mình đâu dc j, thua minh lại bị chủi, ai cung như em thì đâu có chuyên j, a ko vân đề j đâu em trai, a qua quên rồi, nó la cai quy luật thôi, chứ ai chang muốn ăn mãi, a chỉ lo cho aem khác lại xa bờ thêm thôi
hôm nay sếp vẫn lên số cho ae còn có cái trông mong nhé. sếp mà k lên thì ae biết bấu vào đâu bây giờ. dám chơi dám chịu sếp k phải lo

Sao càng ngày nó càng ra lắm cầu đẹp thế e nhỉ nói bảo ấy a vừa nhìn ra cái cầu 060,040,646,44 thì e lại gửi luôn quả cầu ép vị có con 64 xong giờ lại cặp 060 . Trả có nhẽ nay a lấy lại bằng tam thủ ý ???

Tôi nghĩ, cách đánh của ae phải nhìn nhận lại, dàn 65 ae nên chia ra khung 5 hôm,455chia tăng thêm 2 khung là 6, ăn ít như bền ae ko nghe mãi ca bảo phòng khung5 AK, tôi, chơi 20 năm rồi, người đứng đầu rất áp lực, họ cũng chơi cũng mất,pp mai ca đã cho,ả ko biết vận dụng thôi, tôi thì chơi chuyên về 2₫chia khung 5, dàn 65 số của mai ca, tôi loại thêm 5 con kép, và chiến,khung5 đặt ra, húp thông,ae phải đặt ra 1 tháng kiếm bn và đặt mức nuôi 5 khung2₫,ae muốn ăn to thì phải chấp nhận rủi do cao, tôi thì moie tháng làm vài chục như vat tranh dan 2₫ của thống tuong mai ca,ae hay chơi như tôi dung hàm hố 3₫, chơi 1 loại, chỉ 1 dàn ko chơi gì khác,sẽ có lương tháng,mong rằng tâm sự của tôi sẽ giúp đc ae,tinh lại, còn thống tuong maica tuyệt vời rồi,ai cũng có đầy den, nó về con càng 5 liên tục,bo nó chơi được, còn ae muốn chơi 3₫ nên đặt ra khung 6,7 thà ăn ít như bền.khung dài sẽ ko tâm lý, tôi chơi khung dài theo ky luật, nên vẫn ung dung, húp, chúc ae,tim đc hướng đi đúng đắn, chúc maica vững tâm để vài nghìn người, có bánh trưng.ae co nên,hay theo cách của tôi để theo thống tuong maica
Bác đi tỷ lệ 2D như nào ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.