Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 650 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nản quá ae e còn những đồng cuối cùng cũng ra đi nốt
Bình tĩnh bn ơi,tôi chết từ hôm qua rồi cơ, bảo này ko vào, vì có gì đâu mà vào, nhưng kiểu thua , nợ nhiều, áp lực, cố vay đc mấy chục,nay vào, đánh thêm 2con lô, chết cả,h tuyệt vọng,chạm đáy tinh thần, chỉ biết nằm thở dài, mà kêu khổ trên này,nhủn ý chí ae,

Trong lúc này ae gia đình mình phải cố lên.., ko gđ khác cười cho đấy... coi như gia đình mình nghỉ 1-2 hôm đi du lịch đi.... quan trọng là bình tĩnh tự tin và chiến thắng.... cố lên cả nhà mình ơi... chúc @maica và e @lelinh0612 nghỉ ngơi vui vẻ.. ko phải bận tâm giữ trong lòng việc gì đâu... thoải mái lên.. e cũng tranh thủ cắt dây của a @maica đi mượn vốn để làm lại từ đâu ạ... cuối cùng chúc nhà mình vượt qua dc sóng bão.. để lại vui vẻ chém gió như mọi khi nhé... yêu gia đình mình..

CAI NAY LA CHUYEN BT NÓ ĐẾN VẬN THI PHAI CHẤP NHẬN, NGHI 1 HÔM NGAY KIA ĐI LẠI TỪ ĐÂU, PPP ĐUNG CỦA ANH VÂN ĂN, A ĐÃ CHIA SẺ DUY NHÂT CHO TRÂU, NHUNG KO BIÊT TẠI SAO, A BỊ TRE MẮT, SỢ THẬT
Cờ bạc ai cũng có dây đỏ ,dây đen cả. Quan trọng là dừng đúng lúc để bảo toàn đc vốn, còn vốn là còn cơ hội lấy lại.
Mai tạm nghỉ một ngày để ngắt dây đen anh ạ. Theo thống kê thì từ ngày 10-18 hàng tháng thì luôn là những chuỗi ngày khó khăn cho nhà ta. Đợi hết khung ngày đen này, AE ta lại lấy lại hết.

Mọi người cứ nghĩ đi thông 12 ngày 2d liên tục xong gãy 1 ngày rồi thông lại 2 ngày . thì bắt buộc nó phải gãy chứ chẳng ai tài giỏi gì . bắt 2d thông mãi . A @maica như vậy là đã giỏi rồi . E vừa gãy đc biec và g1 luôn mà chưa khóc đây . E nghĩ từ đay tới cuối tháng nên đều tiền cho chắc

Hôm nay em đánh hết số tiền trả họ giờ k biết lấy đâu ra châm 2 ngày rồi

CAI NAY LA CHUYEN BT NÓ ĐẾN VẬN THI PHAI CHẤP NHẬN, NGHI 1 HÔM NGAY KIA ĐI LẠI TỪ ĐÂU, PPP ĐUNG CỦA ANH VÂN ĂN, A ĐÃ CHIA SẺ DUY NHÂT CHO TRÂU, NHUNG KO BIÊT TẠI SAO, A BỊ TRE MẮT, SỢ THẬT
Theo mình Maica quyết định nghỉ ngơi 1-2 ngày,kg sợ bị cuốn lắm trc mình thua gần 2ty Dàn 3x( cứ cố đấm ăn sôi ngày 5-6-7 phải ra)nên vừa chơi 3 hnay,mà Maica mai lên chắc ai cũng phải dồn lực đánh rất nguy hiểm..ý kiến cá nhân mình,,

Chúc ae ở lại may mắn thành công nhé ☺☺.
Hẹn ngày tái ngộ !!!
Cảm ơn tất cả mọi người trong thời gian vừa qua đã sát cánh, sẻ chia vui buồn cùng nhau !!!
Sao vậy e dừng cuộc chơi à?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.