Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 663 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đất e. 4 mảnh to vật trong Hà Tiên Kiên Giang. Giờ bán nhanh cũng lỗ 4 tỉ-mua 10tỉ. Đất nha Trang nằm im. 4 cái nhà hàng tiền thuê mặt bằng trả trc 2 năm. Đầu bếp trả trước 1 năm. E nhân lên bao nhiêu rồi.?, làm ăn ông nào mà chả phải vay. K dính Covid thì đời a đã k khốn nạn như giờ đâu. Chưa đầy 1 năm từ khối tài sản gần 60ti, giờ nợ âm 14ti
Ak ak e hiểu r kkk

Chị vẫn đi đều mà, hôm nay chị chính thức gần hết vốn rooif, còn có 10m thôi. Đợi qua đen bắt đầu làm lại từ 1k em ạ
cố gắng xoay lấy tí vốn nữa huy ơi .tháng 12 anh chơi theo kiểu 2 dàn song song .vẫn là anh maica .a chơi từ mùng 1 .đến hôm nay ngày 14 là gãy chỉ có 3 lần 3d
n1 gãy mùng 3
n2 g 11
n3 g hôm nay 14
nhiều hôm ăn cả 2 dàn .còn nếu ăn 1 dàn vẫn lãi nhẹ .nói vậy là em hiểu
chị chơi kiểu này thì chỉ cần ăn 2d là lãi k phải lót 2d chị ạ .chị cũng biết dàn 2d anh maica từ đầu tháng dồi đấy .em chơi từ mùng 1 mà đến hôm nay chỉ gãy 3 ngày 3d k liền kề .e chi chơi đều tiền k chão .nhiều hôm ăn cả 2 dàn .

Bác đang nợ nhiều mà vẫn xoay vốn tốt ghê,lực bác mạnh thật
Cố căn ke để k bị sập hoàn toàn thôi bạn ơi. Chờ cơ hội đến là vực lại. Vđ là trong khi chờ đợi phải xoay sở. Vào đây bán a @maica kiếm chút lục chờ thời cơ tới thôi

Hy vọng nvay chị ạ, tết nhất dồn đến chân rồi mà ae vẫn đang lênh đênh c à, e bế tắc quá
Thấy ae chị củng xót lắm, chị chưa đến bước đg cùng mà thấy đã khó sống thế, các ae nợ nần phải trả lãi ngày gặp phải dây đen thế này biết phải làm sao nhỉ. Đúng là cờ đi đôi với bạc thật, đủ thứ bạc luôn?

Đất e. 4 mảnh to vật trong Hà Tiên Kiên Giang. Giờ bán nhanh cũng lỗ 4 tỉ-mua 10tỉ. Đất nha Trang nằm im. 4 cái nhà hàng tiền thuê mặt bằng trả trc 2 năm. Đầu bếp trả trước 1 năm. E nhân lên bao nhiêu rồi.?, làm ăn ông nào mà chả phải vay. K dính Covid thì đời a đã k khốn nạn như giờ đâu. Chưa đầy 1 năm từ khối tài sản gần 60ti, giờ nợ âm 14ti
Bảo sao lực bác mạnh thế,bác làm ăn to thế cơ mà.

cố gắng xoay lấy tí vốn nữa huy ơi .tháng 12 anh chơi theo kiểu 2 dàn song song .vẫn là anh maica .a chơi từ mùng 1 .đến hôm nay ngày 14 là gãy chỉ có 3 lần 3d
n1 gãy mùng 3
n2 g 11
n3 g hôm nay 14
nhiều hôm ăn cả 2 dàn .còn nếu ăn 1 dàn vẫn lãi nhẹ .nói vậy là em hiểu
chị chơi kiểu này thì chỉ cần ăn 2d là lãi k phải lót 2d chị ạ .chị cũng biết dàn 2d anh maica từ đầu tháng dồi đấy .em chơi từ mùng 1 mà đến hôm nay chỉ gãy 3 ngày 3d k liền kề .e chi chơi đều tiền k chão .nhiều hôm ăn cả 2 dàn .
Em chơi cả 2d cả 3d 455s à

Ủa vậy e tưởng bác bán thuốc trị nghèo thiệt , đùa tí cho không khí vui lên thôi bác nhé hii

Mình trc cũng như B,nếu đen dừng ở Khung5 ngay, thì còn cơ hội,,đến ngày 6-7-8 kg lên thì kg sao,lên lại cố vay mượn chão thành 1 đống nợ,,
Mình thì đã đứng vòng ngoài ngay khi gãy tay thứ 2.
Nhưng mình rất sót khi biết lượng Ae chết quá thảm những tay cuối.
Chết là do người do bạn,do tôi ko đủ sức cản đường,mà cản đường mắc tội ngáng bạc.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.