Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 662 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHỊ ĐI BAO NHIÊU VẬY
Chị đi 60đ dàn 520s mong lấy lại vốn 4 ngày quá. Nhưng đến lúc đen nó thế em ạ. Chị tính đi lại khung khác từ 5đ nhưng sau lại đi 8c nên tự tin đi to chứ. Tại chị thôi, nghĩ 1 đằng làm 1 nẽo, đặt ra quy định ko đi vượt khung mà đi lại khung khác cho an toàn nhưng lại ko làm đc. Xui cái nữa, chị nhát lắm nên mấy tháng trước cứ đến ngày 4 chị bỏ đi lại từ đầu, tháng này cứ lao như con thiêu thân ấy em?

Cảm ơn e đã nhắc a. A bị cái khát vọng trả nợ nó làm mờ mắt rồi. Hiện tại đầu óc đang ko tính đc gì e ạ, mấy hôm nay công việc a cũng dừng lại vì ko còn tâm trí gì nữa. Giờ chỉ biết nghỉ vài ngày để trở lại bình thường e ạ.
Với người ko nợ thì ko sao. Chứ với người đang nợ nhiều như a thì mất 160tr trong 5 ngày nó áp lực quá, nhìn vk con mà muốn khóc.
Mình trc cũng như B,nếu đen dừng ở Khung5 ngay, thì còn cơ hội,,đến ngày 6-7-8 kg lên thì kg sao,lên lại cố vay mượn chão thành 1 đống nợ,,

14 tỷ a làm gì để đóng lãi ?? nợ kiểu gì lên dc nthe nhỉ. Siêu thật
Đất e. 4 mảnh to vật trong Hà Tiên Kiên Giang. Giờ bán nhanh cũng lỗ 4 tỉ-mua 10tỉ. Đất nha Trang nằm im. 4 cái nhà hàng tiền thuê mặt bằng trả trc 2 năm. Đầu bếp trả trước 1 năm. E nhân lên bao nhiêu rồi.?, làm ăn ông nào mà chả phải vay. K dính Covid thì đời a đã k khốn nạn như giờ đâu. Chưa đầy 1 năm từ khối tài sản gần 60ti, giờ nợ âm 14ti

Chị vẫn đi đều mà, hôm nay chị chính thức gần hết vốn rooif, còn có 10m thôi. Đợi qua đen bắt đầu làm lại từ 1k em ạ
E cũng về số 0. Mai bốc họ. Nếu ka ka đăng số e vẫn vào mức 1. Em k biết bắt số. Chỉ biết trông cậy vào anh @maica thôi ạ

Tôi cũng chơi 2 dàn sông song đây. K thể tin dc này G1 cũng gãy ngày 3. Đb gãy ngày 5. Vốn lời có bao nhiêu nay là hết sạch. Mai xoay sở chiến tiếp. K thể dừng lại dc
Bác đang nợ nhiều mà vẫn xoay vốn tốt ghê,lực bác mạnh thật

Chị đi 60đ dàn 520s mong lấy lại vốn 4 ngày quá. Nhưng đến lúc đen nó thế em ạ. Chị tính đi lại khung khác từ 5đ nhưng sau lại đi 8c nên tự tin đi to chứ. Tại chị thôi, nghĩ 1 đằng làm 1 nẽo, đặt ra quy định ko đi vượt khung mà đi lại khung khác cho an toàn nhưng lại ko làm đc. Xui cái nữa, chị nhát lắm nên mấy tháng trước cứ đến ngày 4 chị bỏ đi lại từ đầu, tháng này cứ lao như con thiêu thân ấy em?
e thấy đầu 7 ít số e còn lót 70,71,72,75 mà tnao quên 76 mới cú

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.