Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 680 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tôi cũng nợ cũng đang vay nặng lãi , cũng muốn trả nợ cũng muốn k phải ở cái ph trọ nữa , nghĩ cũng buồn mà nhìn sang ông bạn thấy lại buồn hơn để cho vk con phải lo nghĩ vì mình , trong lòng day dứt lắm . Thôi ông bạn à , nếu có thể hãy làm lại cuộc đời bằng 1 cách khác
Ko trả hết nợ, ko bắt đầu lại đc đâu bác. Phải chấp nhận ngã ở đâu đứng dậy ở đó thôi.

Tinh hinh ace sao roi minh thi dem qua den gio kg ngu dc mat phuong huong roi gio chi mong xep maica nhanh on dinh lai de con co nguoi keo ve bo nhung van de lon nhat lai la lam sao soay dc von nan

Khổ lắm chị ạ,e tâm sự thật với chị,hôm nay chính thức e bị tâm lý,cuộc sống, công việc, gia đình, tiền nong, nợ nần, tết đến, bao nhiêu thứ dồn lên vai mà bản thân lại phải trông chờ vào Đồng Nát, mấy ngày nay nó chơi xấu thế này k khác gì giết ng k dao c ạ, tuy e đi đều nhưng vốn cụt dần cũng còn ít nên e hơi tê mặc dù chơi lâu năm bản lĩnh k sợ thua nhưng điều e lo là vốn c ạ, e mà hết lần này nữa chắc E bỏ xới bỏ gia đình luôn mất, có @trau97 cùng cảnh vs e, ae hiểu nhau cố gắng động viên mỗi ngày, chứ thật tâm lý e cảm thấy bế tắc k lối thoát, ngày mai Sếp nghỉ e cũng nghỉ theo 1 để cắt dây đen 2 cho tâm lý đỡ nặng thoải mái hơn 1 chút c ạ
Nghĩ cảnh nợ lần nó buồn bác nhỉ. Nghỉ cũng ko đc vì nợ nó bám đuôi ko cho yên, mà chơi tiếp thì tương lại ko biết có về bờ đc ko.

Trốn đêm nay thôi nhá. Mai hiện hình lên cho a nhá e trai. Kệ mịa đời đi e, nợ méo chết người dc đâu. A nay tính cả lời lãi, nợ lên tới 14tỉ rồi. Nhưng a cứ kệ. Sốt ruột, nóng ruột buồn cũng chả để làm gì. Mai xoay sở vốn chiến tiếp. Chả còn con đường nào khác, chả còn lựa chọn nào khác.
Chỉ hy vọng là a @maica vẫn tiếp tục đồng hành cùng ae mình thôi. A @maica còn đồng hành thì chả có gì phải sợ cả
Bác lạc quan quá,e có muốn trốn, cũng chẳng có chỗ dung thân,đành bỏ mặc,đến đâu thì đến

Giờ mình cũng cần đầu tư công sức và học hỏi thật nhiều để tự bước đi nữa, ko nên phụ thuộc toàn bộ vào các Ct bác ạ.
Giờ mình cũng cần đầu tư công sức và học hỏi thật nhiều để tự bước đi nữa, ko nên phụ thuộc toàn bộ vào các Ct bác ạ.
minh day mat phuong huong truoc vao chi theo doi ae choi thoi chu kg co von de theo den luc quyet dinh vay lai ngay de theo thi gap ngay khung gay hay tai minh den nen lam anh huong den moi nguoi

Có 3 hướng.
1- vay lãi NH, cắm ký các thứ theo tiếp.( cách này cũng hai hãi.vì mấy lần trc ko lần nào thành công cả )
2- nchuyen tư tể vs vk.khai ra âm bnhieu.nợ nh chỗ nào.trả nợ rồi bdau lại.( cách này hơi xấu hổ vs tủi nhục.nh sợ đâm sâu vào thì nhà cửa vk con cũng ta đường hết. ,( )
3 - mới nợ ít thì tự thân vận động.mỗi tháng trả góp vài tr, chắc nửa năm ~12 tháng cũng xong hết thôi.
Những cách bác nói trên,e đã và đang thực hiện, người ta chỉ quá tam 3bận, mà e thì quá tam ngũ 3lần bận, có thằng con trai đang học mẫu giáo, gần như ngày nào nhìn thấy mặt bố, nó cũng ngêu ngao mỗi câu,e nghe câu đực câu cái, phải nhờ tới con chị học lớp 2 dịch, hóa ra là"nhà mình còn gì đâu, có mỗi cốc wave tàu,bố mang đi cắm lốt.... còn vk e h nó coi e như chết rồi, mà đúng thât,h e còn sống là còn nợ,,,,,, chết mới hết nợ,đêm qua nằm thúc trắng đêm, chỉ có biết thở dài,dừng thì ko đc,mà càng chơi càng chết

Mình mới vào diễn đàn mấy ngày nay. Chúc ace bình tĩnh. Tự tin. Quyết thắng. Vì nếu theo thống kê 3 4 tháng này thì gãy có 1 khung này thôi. Nên nếu chơi quanh năm mà gãy tầm 3 4 khung thì vẫn lãi nhiều mà

Nên như thế e ah. Phân tán rủi ro chứ đừng đổ hết vào 1 giỏ. Ăn ít còn hơn k ăn. Đánh kiếm thêm chút ít theo khả năng của mình, làm giàu môn này 1 sớm 1 chiều k dc đâu. Kinh nghiệm từ bản thân a. Từng kiếm cả năm đốt 1 giờ

Qua đến giờ mình cứ suy nghĩ có khi nào Maica nhà mình bị hội đồng soi không ae hihi. Chứ theo mai ca hơn 2 tháng nay chưa có khi nào gãy 4 ngày mà lần này gãy lên 5 ngày rồi. Với khả năng của Maica thì khó có thể gãy thông 5 ngày. Thôi thì cứ cho là dây đen của Maica đi , chờ đợi dây đỏ ae ta lấy lại. Ae ai cũng thua cả. Nên hãy tin tưởng Maica, Maica sẽ tìm ra pp mới để đưa ae về bờ. Có thể dây đen ae ta nghỉ 1-2 hôm , chứ không nên bỏ Cuộc được.sau cơn mưa trời lại sáng.chúc Maica và ae chiều sk và may mắn
Mẽ cá đã lớn, thì buột đồng phải soi thui, chứ đồng lấy đâu ra mà chi cho các ACE.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.