Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 681 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc cả nhà những ngày rực rỡ sẽ đến thôi. Sếp chắc đang suy tính pp mới cho mọi người đấy. Tự tin lên nào. "Ngã ở đâu đứng lên chỗ đấy" chứ đừng lê lết sang chỗ khác mà đứng lên chỉ trầy da tróc vẩy thêm thôi.

Dàn 2D của bác vẫn ăn đều, chắc bác vẫn hòa nhỉ. E bay 160m, giờ gỡ lại nghĩ hơi khoai.
E đánh chão 2-4-8-16 ah Trước a cứ nghĩ e đi đều win thì thêm 10-20% gãy lại quay về mức đầu chứ . A chỉ dám đi đều mà cũng cụt vốn còn ít chắc hôm nay vào ưefinex làm mấy lệnh xong nghỉ thôi . Bh Maika trở lại xoay vốn vào nhỏ lại từ đầu vậy . 3-4 khoản lãi ngoài vỡ mặt luôn . 750km nữa e ah ko biết năm nay có về tới nhà mà ăn tết ko nữa ..

Nên như thế e ah. Phân tán rủi ro chứ đừng đổ hết vào 1 giỏ. Ăn ít còn hơn k ăn. Đánh kiếm thêm chút ít theo khả năng của mình, làm giàu môn này 1 sớm 1 chiều k dc đâu. Kinh nghiệm từ bản thân a. Từng kiếm cả năm đốt 1 giờ
Em cũng đang học hỏi rất nhiều bác ạ. Càng thì em bắt khá ổn rồi, còn mỗi khoản lọc 2D thôi.
Dàn 2D e lọc thấy chưa ổn lắm.

E đánh chão 2-4-8-16 ah Trước a cứ nghĩ e đi đều win thì thêm 10-20% gãy lại quay về mức đầu chứ . A chỉ dám đi đều mà cũng cụt vốn còn ít chắc hôm nay vào ưefinex làm mấy lệnh xong nghỉ thôi . Bh Maika trở lại xoay vốn vào nhỏ lại từ đầu vậy . 3-4 khoản lãi ngoài vỡ mặt luôn . 750km nữa e ah ko biết năm nay có về tới nhà mà ăn tết ko nữa ..
Trước e đi đều và tăng 10% đó bác. Nhưng cầu cứ ăn 1 gãy 1. Đánh cả tháng ko lên đc tiền nên e chão.
Không ngờ đợt này vượt khung xa quá. May mà e ko chão ngày 5, ko là hôm nay cũng hết vốn luôn.

Cá nhân e vẫn muốn nay a @maica chốt tiếp G1, để e theo cho trọn vẹn khung ngày 4- cho đỡ phải lăn tăn tiếc nuối
Thôi để anh ấy nghỉ ngơi đi bác. Cuộc chiến còn dài mà, đang áp lực như thế anh ấy chốt ko chuẩn đc đâu.

Bác cũng xa bờ ngang e nhỉ. E cũng 800m cơ. Từ đầu tháng tới mùng 10 gỡ đc 100m mừng muốn chết, tối nằm mơ khéo đến tết là về bờ đc rồi. Nhưng giờ khung đã vượt rồi, cái mốc nuôi giờ cũng khó căn vốn lắm bác ạ.

chào a @maica , một ngày mới lại bắt đâu rồi a ơi. E biết nhưng ngày qua a rất buồn rất thất vọng. K chỉ là chuyện mất tiền hay vượt khung. Nhưng thôi kệ a ạ. Chuyện đã qua cho qua. Ae mình sẽ bước tiếp, se làm lại từ đầu ah.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.