Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 683 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nha minh tu mai se it nguoi di.chuc tat ca nhug ai van tin tuog @maica thi chug ta chuan bi bat dau lai
Sau thời gian đại khủng hoảng này. Tất cả ace còn lại ở nhà Maicahome ít nhiều cũng đã có những bài học và kinh nghiệm rồi. Tớ tin mọi thứ sẽ trở lại thuận lợi trong cả 1 thời gian dài sắp tới. Cũng như các chủ tịch cao thủ khác đã từng trải qua

Bác cũng xa bờ ngang e nhỉ. E cũng 800m cơ. Từ đầu tháng tới mùng 10 gỡ đc 100m mừng muốn chết, tối nằm mơ khéo đến tết là về bờ đc rồi. Nhưng giờ khung đã vượt rồi, cái mốc nuôi giờ cũng khó căn vốn lắm bác ạ.
Dã man quá nghe thôi mà cũng thấy buồn r , A ko còn vốn để chão như e đc nên chỉ dám đi đều tay hoặc đánh thêm dàn phụ thôi .! A nghĩ nếu lâu dài thì đi đều tay hoặc nhích lên chút thôi cho an toàn chứ gấp chão kiểu này là hơi căng đó .! Ae phải thật mạnh về vốn mới dám chão tay 5 dc . H vay mượn cũng rất khó khăn , năm hết tết đến ae nên thận trọng hơn , chúc e thật nhiều may mắn nhé .!

Em ngồi máy nghiên cứu cả sáng,cũng đã loé lên tia sáng , một pp để đòi lại những gì Ku lấy của mình.?
Ns chung cái gì chia sẻ dc , giúp dc Ae thì hãy nói ra e ak. Còn chỉ để khoe thôi thì Ko nên ???. Cũng như e thấy số nhưng vẫn cần có cầu đó.

Tôi xin chia buồn cùng ae,con76_270 mới ra.dung vị trí thứ 7 về những con gan.nhu tôi khuyên ae hãy chơi 1 dàn Duy nhất đó là dàn 2₫,chia ra khung 5 hôm.ae dung mo mộng 3₫,nếu ae tuân thủ kỷ luật, thì ko bgio thua.toi chơi 20 năm rồi nếu ai cũng chỉ chơi 1 dàn 2₫ khung 5 như tôi , sẽ ko có ai thua.dan2₫ mai ca ko trượt 5 hôm đc,ae loại con de vừa về và con lon của nó, loại con de đầu, loại vài con kép.roi chơi dàn 60 số, tôi hay hạ dàn của maie cả chỉ chơi 2d,ae nên ăn ít và đặt ra chỉ tiêu mỗi tháng được bn, nếu còn muốn kinh Doanh hay nghe theo cách này của tôi ko đánh bất cứ gì nữa chỉ 1 dàn, còn ae chơi bet chỉ chết, nó đặt ra ko ăn đc đâu,ae còn muốn kinh Doanh hãy tỉnh lại chưa muộn, tỷ lệ vào tiền dàn 60 số là:10:30:65:163:420: vốn 41tr, tháng dàn mai ca trung bình ăn 22,ngày cũng đc tầm 9,10tr/ tháng, tôi đi khung gấp 3 vốn 5 ngày là 120tr tháng trung bình gần 30 tr, bỏ vốn 120 tr ra ae thấy có ổn định ko,ae càng thua càng phải chơi chắc, mà chơi chắc chỉ 2₫,đi khung dài, tôi chơi 20 năm rồi cả cho ae mong ae tim đc cách chơi tốt nhất.nhac lại chỉ chơi 1 dàn, hay đặt ra mức cho mình con người bn cho du, chỉ khi mình cảm thấy đủ là đc rồi,dung mơ mộng quá.
Bác cho em hỏi,bác bảo chơi 20 năm rồi mà 20 năm trước đã có chơi trên web đâu mà chơi được 65 s nhỉ?

SÀI GÒN chào ace nhé, chúc ngày mới tốt lành.
Hôm nay Maica nghỉ ngơi cho khỏe và cắt dây Đen là chuẩn đấy ace ạ.
Ace chúng ta đã trải qua cơn Bão và thiệt hại tuy nhiên cơ hội phía trước còn Dài.
Sau cơn Bão Trời sẽ Đẹp trở lại đó là quy luật Tồn tại muôn thủa.
NGÀY MAI sẽ tươi sáng hơn hôm nay, mọi người đều mong như vậy.
Ace sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm hơn nữa sau cơn Bão này, ngày càng nhiều chất xám để vững vàng hơn khi ra trận.
Chúc Maica và ace NGÀY MAI sẽ may mắn và rực rỡ để lấy lại tất cả nhé?????

Ok ae yên tâm maica ko vân đê j đâu, chuyên bt mà, maica chi lo cho ae thôi, nên nghi 1 homn cắt cầu, mai thay hănr nhà mới, để thay đổi phong thuỷ ae à
Tất cả ae đều tin tưởng vào anh hết a làm gì cho hợp và giải tỏa được tâm lý để giúp đỡ ae là mọi người biết ơn anh nhiều lắm chúc a có những chiến lược mới thật thành công để giúp đỡ ae chúng e xin cảm ơn anh nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.