Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 689 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
với tôi anh Maica vẫn là đỉnh nhất,và tôi biết 90% ace đang chơi trong đây đều cảm nhận như vậy.Từ lúc vào đây chơi lúc đầu tôi cũng hay chơi lung tung số nọ kia của mn nhưng chốt lại gần đây tôi chỉ chơi duy nhất 1 dàn 65s 2D của anh Maica.Đỡ đau đầu cứ đến giờ lên cop số vào tiền.Tháng nào cũng cuối tháng chốt lãi.Lãi gấp 5,10 lần luong đi làm.Phương pháp đi đều tiền trúng trượt đều ko chão,hnao cảm thấy dây đỏ hoặc thấy bản thân mình có vận đỏ thi chão 1 phát để tăng thêm tí lương cuối tháng.Còn cờ bạc là tâm lý,bác nào đánh to thì nên đi học yoga.Tôi có ông anh hiện cũng đang đánh dàn 65s mà đánh 1000d/s cứ mỗi ngày chỉ tiêu 30Trieu.tháng nào cũng đều thu tỷ hơn tỷ tháng thấp thì cũng phải 7,8 trăm triệu.Giờ học yoga với ngồi thiền cho tâm tĩnh để ko ham.ngày chỉ bật máy tính lên số đúng 5p.Còn các bạn tuổi trẻ chua trải cứ nhìn kèo này kia đánh linh tinh thì ko có lãi đâu.Quay lại với anh Maica em chúc a cung gđ luôn sk,may mắn và gặp nhiều tài lộc.Cám ơn a đã bỏ công bỏ thời gian ra ngồi lên số cho mn chơi,a hãy coi như những lời nói ko hay giống như cám dỗ của cờ bạc ấy.Anh đã đủ từng trải để vượt qua dc thì những lời nói ấy cũng chỉ là muỗi đốt thôi:)))) Đừng bận tâm anh nhé!Nếu thấy mệt mỏi thì dành ra vài ngày đi du lịch hay nghỉ ngơi cùng gđ và bạn bè.Khi nào cảm thấy tinh thần thoải mái thì lại lên với mn,em nghĩ mn vẫn luôn mong chờ anh!một lần nữa chúc anh Maica,bạn lê linh và các ace trong này sk và nhiều may mắn.

MAICA XIN CHÀO TOÀN THỂ AE TRONG NHÀ NHÉ
CHÚC AE 1 NGÀY MƠI VUI VẺ BÌNH AN, LUÔN MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC
CHÚC AE SẼ SỚM LẤY LẠI ĐƯỢC NHUNG J MÀ MAICA ĐÃ LÀM MẤT CỦA AE NHÉ
CÓ LẼ LÀ MAICA XIN DỪNG CHẬN Ở ĐÂY LÀ ĐẸP NHẤT AE À, SỰ NGHIÊP LÔ ĐỀ CỦA MAICA ĐÃ ĐƯA CÁI TÊN CỦA MAICA LÊN ĐƯỢC ĐỈNH CAO, CŨNG LÀ LÚC MAICA NÊN DỪNG LẠI O ĐÂY RỒI.
MAICA ĐÃ LAM ĐƯỢC NHŨNG ĐIỀU MAICA TỪNG ƯỚC AO, ĐÓ LA LÊN ĐƯỢC BẬC CAO NHẤT CÓ THÊ.
ĐỒNG THỜI LÊN QUÁ CAO THÌ CŨNG BỊ SOI BỊ ĐỂ Ý, MAICA CHỈ MUỐN ĐƯA AE VÀO BỜ AN TOÀN THÔI, CHỨ KO MUỐN ĐƯA AE XA BỜ. TRONG THỜI ĐIỂM NHẢY CẢM NÀY, MAICA ĐANG BỊ ĐỂ Ý THÌ TÔT NHẤT SẼ DỪNG LẠI, MAICA SẼ TRỞ LẠI SAU 1 THỜI GIAN AE NHÉ!!!!!
CÁM ƠN AE NHỮNG NGƯỜI ĐÃ TỪNG YÊU QUÁ VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG MAICA BAO LÂU NAY, CÙNG CHIA SẺ VUI BUỒN CÓ NHAU, VÀ ĐI CUNG NHAU QUÃNG ĐƯỜNG VỪA QUA, CŨNG CÓ THỂ NÓI LÀ ĐÃ ĐƯA MAICA LÊN ĐẾN ĐỈNH VINH QUANG.
1 LẦN NỮA MAIC XIN CHÚC CẢ NHÀ LUÔN MAY MẮN VÀ BÌNH AN NHÉ!!!!

A ơi đừng bỏ AE Maica Home anh à. Giờ còn rất nhiều người, trong đó có em đang chờ a cứu về bờ.
Anh mặc kệ mấy bọn vớ vẩn ích kỷ chỉ muốn ăn không muốn trả đi anh.
Giờ còn rất nhiều anh em ở đây cùng anh mà, tiếp tục chiến tới tết đi a.

Mình có chia xẻ thế này ae trong đây toàn thua tha nhiều ,nên hãy chọn cho mình 1 cách chơi cho riêng mình ,chỉ có học cách đi tiền và phương pháp chơi kỷ luật ,còn cứ đi theo số đông tui giám chắc ko ai về bờ dk,bác maica chốt giất chuẩn nhưng do nhiều người theo quá nên bị soi ,tui thấy ở đâu đâu cũng biết bác maica nên số người theo nhiều thì các ae biết rùi đấy ,hãy nghĩ sâu hơn 1 chút ,đừng để càng ngày càng xa

Tập đoàn số học và Kubet liên kết nhau. Muốn vào được TDGMSH phải có tài khoản Kubet. Maica là 1 trong số đó. Được tung hô rồi Kubet nó vùi dập??? Chết những người đã theo.
1. Thần rùa
2. Phan Bảo
3. Maica
=> Toàn là những thống tướng, cụ tướng, tướng tướng ...
=> Ăn 1 dây thông được tung hô
=> Ku nó dập cho 3 ngày chết cả làng cả tổng.
Suy nghĩ lại, vào đây chỉ tham khảo. Thích thì chơi, trách trường hợp tin mù quáng
Kubet TDGMSH chỉ là 1. Liên kết nhau để Anh Em nộp lúa thôi
Chuân

CÓ LẼ LÀ MAICA XIN DỪNG CHẬN Ở ĐÂY LÀ ĐẸP NHẤT AE À, SỰ NGHIÊP LÔ ĐỀ CỦA MAICA ĐÃ ĐƯA CÁI TÊN CỦA MAICA LÊN ĐƯỢC ĐỈNH CAO, CŨNG LÀ LÚC MAICA NÊN DỪNG LẠI O ĐÂY RỒI.
MAICA ĐÃ LAM ĐƯỢC NHŨNG ĐIỀU MAICA TỪNG ƯỚC AO, ĐÓ LA LÊN ĐƯỢC BẬC CAO NHẤT CÓ THÊ.
ĐỒNG THỜI LÊN QUÁ CAO THÌ CŨNG BỊ SOI BỊ ĐỂ Ý, MAICA CHỈ MUỐN ĐƯA AE VÀO BỜ AN TOÀN THÔI, CHỨ KO MUỐN ĐƯA AE XA BỜ. TRONG THỜI ĐIỂM NHẢY CẢM NÀY, MAICA ĐANG BỊ ĐỂ Ý THÌ TÔT NHẤT SẼ DỪNG LẠI, MAICA SẼ TRỞ LẠI SAU 1 THỜI GIAN AE NHÉ!!!!!
CÁM ƠN AE NHỮNG NGƯỜI ĐÃ TỪNG YÊU QUÁ VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG MAICA BAO LÂU NAY, CÙNG CHIA SẺ VUI BUỒN CÓ NHAU, VÀ ĐI CUNG NHAU QUÃNG ĐƯỜNG VỪA QUA, CŨNG CÓ THỂ NÓI LÀ ĐÃ ĐƯA MAICA LÊN ĐẾN ĐỈNH VINH QUANG.
Bọn em luôn mong đợi và ngóng chờ anh, chúc anh nghỉ ngơi thư giãn cho tinh thần thoải mái ạ.

với tôi anh Maica vẫn là đỉnh nhất,và tôi biết 90% ace đang chơi trong đây đều cảm nhận như vậy.Từ lúc vào đây chơi lúc đầu tôi cũng hay chơi lung tung số nọ kia của mn nhưng chốt lại gần đây tôi chỉ chơi duy nhất 1 dàn 65s 2D của anh Maica.Đỡ đau đầu cứ đến giờ lên cop số vào tiền.Tháng nào cũng cuối tháng chốt lãi.Lãi gấp 5,10 lần luong đi làm.Phương pháp đi đều tiền trúng trượt đều ko chão,hnao cảm thấy dây đỏ hoặc thấy bản thân mình có vận đỏ thi chão 1 phát để tăng thêm tí lương cuối tháng.Còn cờ bạc là tâm lý,bác nào đánh to thì nên đi học yoga.Tôi có ông anh hiện cũng đang đánh dàn 65s mà đánh 1000d/s cứ mỗi ngày chỉ tiêu 30Trieu.tháng nào cũng đều thu tỷ hơn tỷ tháng thấp thì cũng phải 7,8 trăm triệu.Giờ học yoga với ngồi thiền cho tâm tĩnh để ko ham.ngày chỉ bật máy tính lên số đúng 5p.Còn các bạn tuổi trẻ chua trải cứ nhìn kèo này kia đánh linh tinh thì ko có lãi đâu.Quay lại với anh Maica em chúc a cung gđ luôn sk,may mắn và gặp nhiều tài lộc.Cám ơn a đã bỏ công bỏ thời gian ra ngồi lên số cho mn chơi,a hãy coi như những lời nói ko hay giống như cám dỗ của cờ bạc ấy.Anh đã đủ từng trải để vượt qua dc thì những lời nói ấy cũng chỉ là muỗi đốt thôi:)))) Đừng bận tâm anh nhé!Nếu thấy mệt mỏi thì dành ra vài ngày đi du lịch hay nghỉ ngơi cùng gđ và bạn bè.Khi nào cảm thấy tinh thần thoải mái thì lại lên với mn,em nghĩ mn vẫn luôn mong chờ anh!một lần nữa chúc anh Maica,bạn lê linh và các ace trong này sk và nhiều may mắn.
mỗi ngày lãi 30 triệu gê vậy bác :v

Mất phương hướng thực sự, e mong a suy nghĩ lại ạ

SẾP CỨ TĨNH TÂM 1 THỜI GIAN, ACE TRONG NHÀ CHỜ NGÀY SẾP TRỞ LẠI VỚI PHONG THÁI TỰ TIN, HOÀN THÀNH MỤC TIÊU CÒN DANG DỞ: ĐÓN AE VÀO BỜ...

MAICA ma ko chot so nua la nhieu ae toang lam, ko tim duoc cach ve bo dau.Cu nghi 1,2 hom xong lai chot so cho ae. Ai cung den luc den ,co gang ko bo cuoc choi. Minh cung dang xa bo lam roi ,chua nghi duoc cach nao !!!!! Ae nao giong toi thi cho moi like co vu tinh than.^^^ ko bao gio bo cuoc ,vap nga roi lai dung len ^^^^^

Lên vào mức 1 chạy song song cả đb và G1
e vào diễn đàn này.và người e chọn theo đầu tiên và cuói cùng cũng là a.vì e thấy a rất có tâm muốn giúp ng khác.giờ mà a nghỉ hẳn.rất nhiều ae còn nợ sẽ ko còn hi vọng nữa.mong a suy nghĩ lại

Anh maica đang tâm lý cứ bắt anh ấy lên số ! Để a nghỉ qua ngoài 20 đi ! Hôm qua a ấy đã chủ động nói ko lên số r ! mấy người cứ bắt lên bằng dc r trượt khung5 luôn ! ai chẳng biết a lên số ai chơi thì chơi ! k chơi cũng dc ! nhưng a 1 khi đã lên số k chơi thì phí ! a ấy đang mệt mỏi cứ gây áp lực phải lên số ! Vẫn nhớ hôm ăn thông 2D , r trượt 3D , Lelinh kia còn bảo sao ko trượt 2D đi để ae yên tâm hôm sau ! chính hôm đó Maica đã k hài lòng r ! cấm kị cờ bạc quá ! Thời điểm nhạy cảm này để a qua 20 đi
thôi mày lượn đi ko bà mày ngồi lên đầu bây giờ.Hôm đó mày có đọc cả đoạn ko hay mày đọc 1 câu trong cả đoạn rồi quay ra cắn đít.Tao bảo từ cái hôm lâu rồi và ngay hôm sau đã ăn mà đến tận giờ mà mày còn bới móc.Hôm đó gãy3d,tao bảo thể công gãy thì gãy 2d luôn ,mai lại ăn tiếp 1 dây thể.Từ ngày tao vào diễn đàn,tuy đàn bà con gái nhưng chưa bao giờ thua mà đổ lỗi cho ai, tao chưa bao giờ cáu chửi ai , nhưng mày là trường hợp đặc biệt, dù mày 100 tuổi thì hôm nay tao vẫn phải chửi. Mày thua bằng 1/10 tao ko?? đúng đồ đàn ông gì ko biết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.