Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 726 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kín lắm . A nhớ sáng khoe lên xong e hỏi thì bảo là để nay thử nghiệm xong sẽ chia sẻ nhỉ . Giờ sắp hết ngày 15 rồi vẫn trả thấy í ới gì . Mà dàn 3d còn ít số chứ có 432s
Kkkk cái này là công sức cầu kèo mỗi ng . E cũng ko hỏi lm gì. Khỏe dc thì sẽ chia sẻ dc, còn khoe chơi khoe cho vui thì e ko để tâm cho lắm . E thấy bt

Đã ở nhờ căn nhà MaiCa và không xin phép. Đã tự ý đăng bài . Giờ còn đòi lộc khi cả nhà có tâm trạng buồn và dần trở lại
Cẩn thận Tk bị bay khỏi sân chơi TDGMSH đấy
Khi mà đòi lộc lá
Sao bay hả bạn mình có xúc phạm ai đâu.có làm gì hay chửi bới ai đâu nhỉ.vẫn chơi trên ku với 1 tài khoản.bạn nói hay nhỉ.kaka bảo nghỉ chốt thì em đi xem các nhà khác thôi.tôi vào nhà bác saigon9999.vào nhà bác HIHI.vào nhà bác giông bão.hì cái này không ai cấm đc bạn nhé.bạn buồn cho đến bao giờ thì hết.....3

MAICA XIN THÔNG BÁO ĐẾN AE TRONG NHÀ MAICA, MAICA SẼ DỪNG LẠI Ở ĐÂY HÔM NAY.
KẾT THÚC CÁI ĐEN ĐỦI RỒI, MAICA ĐÃ GIAI ĐEN RỒI.
MAICA SẼ TRỞ LẠI VỚI CẢ NHÀ VÀO NGÀY MAI AE NHÉ.
HÔM NAY AI KO VAO DC CUNG ĐUNG TIẾC, VÌ CHI LA GIAI ĐEN THÔI.
MAICA LAM SAO BO DC AE, MAICA CHỈ NÓI VẬY ĐỂ LỪA THẰNG ĐỒNG HÔM NAY XEM NÓ THẾ NÀO THÔI KAKAK
Chúc TTL luôn mạnh khoẻ và dẫn dắt ae đến bến bờ thành công!

Ui xếp ơi.e tưởng ko còn đc gặp a.e quay veo bet gỗ.ma có gì đc đâu.bay mất 35cu.mai lại bốc bát Theo xếp.mong xếp đừng bỏ ae.ran mất đầu thì toang hết cả.xep dung bỏ ae.E VA RẤT NHIỀU NGƯỜI CẦN A

cuộc sống lại có hy vọng. Chứ rét mướt này bắt e phải lục tung khu nhà a lên thì e cũng đến chết. Khu đấy rộng lắm
Nhà anh ấy ở R6 dễ tìm thôi anh tầng đẹp nữa thì chỉ có tầng 8-18 , em có thể chỉ thêm chi tiết nữa nhưng thôi ????

Tôi còn vào cả nhà em linh nữa đó nhưng có ai cấm đâu bạn.bạn cứ vào tham khảo số bình thường nhé.ưng bạn vào tiền mà.kể cả mình là thành viên của mai ca nhưng khi không ưng tôi cũng không vào tiền nhé.tiền trong túi các bạn.bạn dc thì bạn hưởng mất bạn chịu.anh maica có đc đồng xu lẻ nào không.đọc không hiểu ý nghĩa đã nói lt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.