Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 730 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chơi nam minh cũng hay chơi tuần chắc sịt hai ba tay. Vì chơi ít chạm hoặc càng mình rút nhiều chơi lên tị lệ thua cũng cao. Áp dụng cách vào tiền của ka lên ko thua chỉ lãi ít gọi là hóng trống vật đợi kakaka chơi bắc.
Bạn hay chơi lô nam k?

Cá nhân mình có ý kiến, là sếp chốt số theo khung giờ và khung thứ trong tuần để tránh bị soi,ví dụ thứ 2,4,6 chốt 5h ,3,5,7,chốt 5h 30 và đảo giờ để đánh lạc hướng nhà đồng,ae trong nhà thấy hợp lý thì cùng nhau góp ý
Vậy thì đăng dàn 35 số với 3 càng ae ta chỉ cần đánh ngược lại,dương đông kích tây, :))

E ko thấy chị lên nên ko gửi được cho chị mà . Có chị @lanyn139 vào hóng hớt nên hóng được đấy chị
Vì tầm 16h30 chij đi đg nên sếp bảo nghỉ nên chị ko đợi nữa chứ cả chiều chị vẫn nói chuyện với ae mà. Nhưng ko sao đâu mai chị bắt đầu chiến. Chị vừa xin ck đc thêm 20m rôuf. Mai chị bắt đầu làm lại hehee

MAICA THÔNG BÁO VỚI TOÀN THỂ AE NHÀ MAICA,
TỐI MAI 21 H MAICA SẼ LẠI GIAO LUU VỚI AE TRÊN KÊNH YOUTUBE SÔ 7 CỦA TẬP ĐOÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC AE NHÉ!!!
AE VÀO ĐÓN XEM VÀ CỔ VŨ CHO MAICA LIKE VÀ CHIA SẺ KÊNH ĐỂ NHA!!!
MAICA SẼ CHIA SẺ THÊM CÁCH CHƠI MỚI HƠN, AN TOAN HƠN
A ơi xem ở đâu ak

82118

Chuyện tâm linh k đùa đc đâu :v 3 hôm tới ăn chay niệm phật giùm em cái nha a, ko sát sinh :v

Chúc mừng TTL đã trở lại và lợi hại hơn xưa. Mấy ngày nay chỉ dám vào đọc cmt, hnay thì vui rồi. Về bờ nào cả nhà ơi :)

Thi thoảng lô thích và có cầu thì chơi. Còn ít chơi chủ yếu 3d và đầu đuôi nếu kết mới chơi. Ko chỉ 3d tỉ lệ thì sịt chắc cũng tương đối. Có tuần thì nhẹ hai hôm sịt nhiều 3,4 là bộ thường. Nhưng mình ko thua nam hầu như kiếm ít. Như 5 hôm kakak chão thì mình chơi nam ăn cả năm bù bắc lên thua cũng ít vì chơi nhỏ chão ba tay là mình về mức 1 thua ít thì chấp nhận ăn ít lên an toàn
Lô nam chơi cũng dc.vì nhiều dài.4d với 3d lô cũng ít vốn hơn bắc

đê ma nói là 5 tay sẽ ko có thể say ra dc nữa đâu, nhung vân nên chuẩn bị em à, nhung theo a vôn 5tr cung nhỏ, thi tam thoi em cứ chia ra lam 4 tay để chơi theo kiểu quân chiếu, mai em lấy 5tr chia ra 4 tay nếu dc ngày kia em lại công lãi vào chia tiêp 4 tay, gãy thi chão theo ti lệ, khi nào lên dc được 10 thi chia ra ra lam 5 tay đề phòng nhé
Vâng a ơi . Hết cơn sóng này lại con sóng khác xin a luôn sát cánh bên chúng e nha

Chúng ta còn gặp nhau thì hãy cứ vui. vui tình vui nghĩa bấy lâu nay, vui thơ vui nhạc vui ngày tháng, để chúng ta quên cả không gian với tháng ngày
SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG, NGÀY MAI AE CHUẨN BỊ ĐẠN DƯỢC ĐẦY ĐỦ NHÉ.. K NÊN TIẾC LÀM GÌ KHI HNAY K VÀO DC VÌ CHỈ LÀ CẮT DÂY BLACK THÔI AE,,TTL TRỞ LẠI AE VUI VẺ LÊN NÀOOO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.