Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 739 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Từ giờ tớ sẽ chơi kiểu này. Chỉ chia 3 tay và chạy song 2 dàn G1 và Đb. Gay bỏ, quay làm lại. Vì chao lên 4-5 rất áp lưc
Em cũng chơi như anh đang nói .nhung 1 thời gian cũng k ổn lăm anh ạ.hôm truoc em cũng nói với anh mà .dàn 2d anh mai cả từ đầu tháng gãy có 2 tay .sao anh k lựa chọn chơi kiểu như em nói ý đi 2 dàn 3 càng đb song song chỉ cần ăn 2d trúng 1 dàn anh vẫn lời .còn ăn cả 2 dàn thì nhiều anh ơi .
Em chỉ tiếc e k có nhiều vốn như các anh thôi .nên em k chão mà phải đi đều .
Chơi từ 1/12 đến bây giờ anh maica gãy thông 5 tay mà e vẫn lãi .vấn đề là mình khắc phục cái gãy .em nói vậy thôi còn kinh nghiệm chơi số có khi em còn thua anh nhiều

Này mà vào nhà tôi là tôi đóng cửa thả chó ngay
[/QUOTE
Bác là dân KINH DOANH. Có tiền có đất. Mà bác thở ra được câu này thì em hiểu tại sao mấy hôm nay bác mất tiền rồi. E ko phải dậy khôn ai. Những điều các bác đang xảy ra ở đây. Cũng đang từng xảy ra với em. E trải qua nên em nói cái suy nghĩ của em. Chứ đời bác cứ đi dựa dẫm người khác thế thì bảo sao từ khối tài sản mấy chục tỷ thành âm chục tỷ

Từ giờ tớ sẽ chơi kiểu này. Chỉ chia 3 tay và chạy song 2 dàn G1 và Đb. Gay bỏ, quay làm lại. Vì chao lên 4-5 rất áp lưc
Em đi 3d 2 dàn song song đến hôm nay là gãy 3 ngày .có hôm ăn 1 dàn có nhiều hôm ăn cả 2 .
Vây it ra em cũng phải ăn dc muoi mấy hôm .em chỉ cần 2d anh maica chuẩn .

Em cũng chơi như anh đang nói .nhung 1 thời gian cũng k ổn lăm anh ạ.hôm truoc em cũng nói với anh mà .dàn 2d anh mai cả từ đầu tháng gãy có 2 tay .sao anh k lựa chọn chơi kiểu như em nói ý đi 2 dàn 3 càng đb song song chỉ cần ăn 2d trúng 1 dàn anh vẫn lời .còn ăn cả 2 dàn thì nhiều anh ơi .
Chơi từ 1/12 đến bây giờ anh maica gãy thông 5 tay mà e vẫn lãi .vấn đề là mình khắc phục cái gãy .em nói vậy thôi còn kinh nghiệm chơi số có khi em còn thua anh nhiều
Vì chão 2D vốn tăng rất nhanh, chão đến tay 3 dàn 2D là chóng mặt rồi. Khi vốn đủ lớn mình cũng sẽ tính đến phương án mua bảo hiểm cho dàn 3D- chơi dàn 2D

Mình già rồi nên rất là kém về c.n 4.0 - mọi người cho mình hỏi , thế về nhà mới nghĩa là thế nào ạ - có dễ tìm dàn của TTL MAICA k mọi người ơi , hay vẫn tìm như mọi ngày nhỉ - mình cảm ơn - iu tất cả mọi người trong gđ MAICA ! ! !

Mình già rồi nên rất là kém về c.n 4.0 - mọi người cho mình hỏi , thế về nhà mới nghĩa là thế nào ạ - có dễ tìm dàn của TTL MAICA k mọi người ơi , hay vẫn tìm như mọi ngày nhỉ - mình cảm ơn - iu tất cả mọi người trong gđ MAICA ! ! !
E cũng đang hóng đây b ạ ?

van pt a oi
nhung ma wa MC len dan tre wa e vao ko dc

Mình cũng đang tính thế đấy! Đi đều 2 dàn mỗi dàn 2k, túc tắc hồi vốn dần rồi tính tiếp.
Chỉ cần chia ra ngày nào cũng có lãi và lãi ít là đc.đua nhau đâm vào k ổn.số xếp chuẩn nhưng quá nhiều người đâm.nên cứ túc tắc thôi

CHO MÌNH HỎI LÀ Ở ĐÂY AI CHƠI THEO KIỂU " ĐẦU CHẴN ĐẦU LẺ " CHƯA NHỈ ,K PHẢI SUY NGHĨ NHIỀU ,CỨ ĐÁNH 1 ĐẦU CHẴN HOẶC LẺ ,THUA THÌ CHÃO LÊN ,ÍT KHI 5 HÔM VỀ 1 ĐẦU LẮM NHỈ ,THẤY HAY HAY THỬ HỎI XEM TRC ĐẾN GIỜ AI CHƠI CHƯA Ạ ,NHẸ ĐẦU PHẾT
M cũng test kiểu chẵn lẻ rồi. Đen nhất là tầm 5 tay về chẵn hoặc lẻ. Còn không nó về chẵn rồi lại lẻ.

choi theo cach nay la dan 2d on thi kg can phai chao lai van ok

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.