Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 108 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sếp chơi thế nào thì ae mình chơi nthe. Chứ đâu khác gì e
Cứ bám thật chắc thuyền của sếp thôi. Sóng to gió lớn mặc kệ, bám chắc vào, hết hơi k bám dc thì lại để cho sóng gio cho phiêu dạt đi. Mà a tin bão to đến mấy thì cũng đến lúc phải tan thôi

ae nao bắt được dàn 65s tỉ lệ an cao mình sẽ có cách hạ xuông 40s ghep 7cag va nót them 3cag nữa sẽ k sợ trượt càng mà dàn 40s ti lệ an cũng cao sẽ phải nuoi khung 3n mình hn bắt đầu áp dụng chơi ngày đầu tiên hn bị gãy mai ti lệ an se cao
Cs cách ha dàn của bạn được chứ ạ

Trước em có xem trên diễn đàn có bác bắt càng theo pp là lấy 2 con đề đầu cộng lại đc tổng sau đó tiến 1 lùi 2 lấy bóng đc 8 càng nếu gép với pp của bác mai ca nữa loại trừ có khi là ok ạ

Like cho ae nhanh lên hàm mà @GIANGCOI84.ae chúng ta nuôi kép tiếp dc rồi = và lệch
Tớ chả biết soi cầu kèo gì. Sếp cứ lên gì thì chén lấy. Nhiều thuật ngữ số học vào đây mới biết, như bộ, tổng chạm, kép bằng kép lệch, bóng âm dương..toàn phải google ??

Cố lên anh em, giáp tết rồi, hnay kaka bắt không có càng 023, mà nó ra 1 mớ, chừa mỗi con 7 thì đỡ sao nổi, em nghĩ nó báo hiệu mai sẽ ăn tận càng kết đó anh em kaka

Mấy cái đứa cop nhầm dàn g1 hôm qua cóp nhầm lại chén mới đỏ nhỉ mình chang bao h dc nhầm nt

EM ĐỤNG ĐÂU ĐEN ĐÓ A @dt81 Ạ , NAY NGỨA TAY VÀO DÀN CỐ ĐỊNH CỦA A LẠI TRƯỢT N3
Sao lại trượt dàn cố định hôm a cmt có 070 đó, có cả 454. Dạo này a đang đi dàn đó mà. Càng 1235679. Đánh cả cho giải 1 và db

Sửa lần cuối:
Tớ chả biết soi cầu kèo gì. Sếp cứ lên gì thì chén lấy. Nhiều thuật ngữ số học vào đây mới biết, như bộ, tổng chạm, kép bằng kép lệch, bóng âm dương..toàn phải google ??
Kaka giống em, bây giờ có thêm bóng bát quái đó anh nhé hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.