Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 107 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mọi người ơi , em vào diễn đàn cũng chưa lâu mà sao cái bạn nick niemtin678 cư sau quay ngày nào cũng kêu ăn 3-4d , lại được cái ông LTD cả ngày bám theo bợ đít với ca ngợi hết topic này đến topic khác
Nickbniemtin678 giờ lai quy ẩn rồi bạn, co thấy nữa đâu

Mọi người ơi , em vào diễn đàn cũng chưa lâu mà sao cái bạn nick niemtin678 cư sau quay ngày nào cũng kêu ăn 3-4d , lại được cái ông LTD cả ngày bám theo bợ đít với ca ngợi hết topic này đến topic khác
Mình thấy ăn khỉ đâu nh

Bài bạn ý xoá hết chỉ để khoảng 2 chục bài viết nên không thống kê được. Ăn liên tục thì không có nhé Khi mà chơi ít số. Mình cũng thấy cái ông ltd ca ngợi bợ đỡ sến xẩm vãi chưởng nghe mà ngứa hết cả ....

Bài bạn ý xoá hết chỉ để khoảng 2 chục bài viết nên không thống kê được. Ăn liên tục thì không có nhé Khi mà chơi ít số. Mình cũng thấy cái ông ltd ca ngợi bợ đỡ sến xẩm vãi chưởng nghe mà ngứa hết cả ....
em cũng thấy chỗ nào ông ltđ cũng đi ca ngợi nhân tài số học , kkk

dàn 2d của sếp là ăn cao rồi b
vậy bạn lấy con hàng đơn vị của giai de hom trướt tiến lên cho thanh 4chạm ròi lấy dàn đấy ghep trùng dàn sep la duoc dàn tầm hơn 40s một chút ti lệ an la rất cao 40sx7c va 40x3 cag not k bao h sợ truot càng

Tay Ltd đấy cứ để @nguyen586 xử. Mà bạn này dạo này ẩn dật nơi mô mà k thấy xuất hiện
83026

NGUYÊN NAY THEO NHÂN TÀI SỐ HỌC NIEMTIN678 RỒI, KKKK

EM CŨNG ĐỀU TAY 30K DÀN 3D A Ạ
A thấy chỉ có 3D của a @maica là đang có trục trặc tí thôi. Chứ 2D vẫn đang rất chi là bon. Ae mình có thể bảo hiểm bằng 2D cho 3D. 2D chỉ cần chão đủ để thu vốn vốn về là ok. Còn đâu là tăng 3D lên, sẽ giảm tải dc khá nhiều. Mà an toàn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.