Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 118 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mấy cái đứa cop nhầm dàn g1 hôm qua cóp nhầm lại chén mới đỏ nhỉ mình chang bao h dc nhầm nt
Tai sao lại bảo mấy cái đứa thế bạn copy nhầm là do sơ xuất mà chẳng đọng viên ăn ủi lại nói vậy mình tự ái đấy ..hi..hi

Thể theo nguyện vọng của một số ace. Sếp @maica có thể nghiên cứu thêm 1 càng nữa thành dàn 8 càng (các dàn 3d khác vẫn bt như hiện nay) để ace tim yếu lựa chọn đc ko. Cảm ơn @maica.

Ổn trong tư thế bất ổn bác ạ. Nhưng vẫn phải cố gắng bám trụ và vững tin, nay em lót 2D nên âm nhẹ. Mong sao dàn của kaka ổn định hơn chút nữa mới có lãi được, chứ cũng cuối năm rồi ạ.
Mình thấy bắt kiêu này cũng ăn đều này; lấy 8 bộ 02,03,04,12,13,14,23,24(64 số) ghép 8 càng 0,1,2,3,5,7,8,9

ý kiến của mình là khuyên ae k nên choi 2d nhiều lr vì gãy vốn sẽ rất tốn mình mong maica sẽ thay đổi pp chơi la cho ae dàn đề 40s nuoi khug 3ngày ghep với 7cag nót 3cag còn lại nv sẽ k sợ bị trượt càng

ý kiến của mình là khuyên ae k nên choi 2d nhiều lr vì gãy vốn sẽ rất tốn mình mong maica sẽ thay đổi pp chơi la cho ae dàn đề 40s nuoi khug 3ngày ghep với 7cag nót 3cag còn lại nv sẽ k sợ bị trượt càng
Neu maica cho minh chot thi minh bat 40s ghep 7 cang dam bao khong gay qua 4 ngay. Hang ngay minh rut xuong 30s ghep 5 cang dam bao vao bo rat nhanh. Minh cung la nguoi choi so thoi. Ko co ac y gi dau mong sep dung chap.

AE ƠI MAICA CÁI CÁCH CHOI CÁCH VÀO TIÊN NHƯ THẾ NÀY NGHE RÂT HOP LÝ, AE THỬ TÍNH MÀ XEM NHÉ
AE ĐÃ BIẾT CÁI DÀN 2D 65 SỐ CỦA MAICA RỒI, NÓ CHẠY RÂT ỔN ĐỊNH, MAICA CÓ THÊM 1 CÁCH CHƠI RAT OK CHO AE THỬ NHÉ

1 - AE VÀO DÀN 455 CỦA MAICA VÀO 3K=VỐN 1.365K TRÚNG 2,928K LÃI 1,563
2 - AE LÂY 3 CÁI CANG CÒN LẠI MÀ TRONG DÀN CỦA MAICA KO CÓ GHÉP VỚI 100 SỐ 2D VI CHI LÀ 300 CON 3D CHƠI 3K = VỐN MÂT 900K+ VỐN CỦA 3K DÀN 455 LÀ 1,365K = 2.265K
- NẾU DAN 455 SỐ MÀ BI GÃY CÀNG THI DAN 300 SÔ SẼ ĂN
- HAY DAN 455 GÃY 2D THI 300 ĂN 3K = 2.928K - GỐC AE VÂN LÃI 663K
- NẾU DÀN 455 ĂN CÀNG MÀ 2D TRƯỢT THI AE GÃY HẾT CÁC DÀN AE LỖ TỔNG LÀ 2,265K

THÌ HÔM SAU AE BẮT BUỘC PHAI CHÃO LÊN GẤP 3 LÂN NẾU VỀ THI AE GỠ DC NGÀY HÔM TRƯỚC, HOẠC AE NÀO ÍT VỐN THÌ SẼ CHAO LÊN GẤP 2 LẦN THI PHAI MẤT 2 HÔM SAU ĂN THÔNG AE MÓI GỠ HÒA DC, ĐÓ LA TUY THUỘC VÀO VỐN MÀ AE CÓ,
CÁI TỈ LỆ DÀN 2D CỦA MAICA BỊ GÃY LA ÍT VÀ KO CÓ GÃY THÔNG 2 NGÀY, NÊN MINH NGHĨ RA CÁCH TRÊN AE CÓ THỂ TÍNH TOÁN THAM KHẢO CHOI NHÉ
AE NÀO CÓ VỐN THI CŨNG NÊN DÁNH THÊM DÀN 2D CỦA MAICA ĐỂ KIÊM THÊM.
AE THẤY CÓ J THI CỨ ĐONG GOP Y KIẾN BÊN DƯỚI CHO MAICA NHÉ!!

CHÚC AE MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG!!!!

Minh van choi dan cua sep nhung minh bat them thanh 70s. Ghep thanh 8 cang it khi truot. Hoac lay dan db choi cho g1. Nguoc lai lay dan g1 choi db. Nhu vay dong chi co bo tay thoi.

NHÀ NHIỀU THẦY THẾ 7 CÀNG CÒN CÓ MÀ ĂN 8 CÀNG CHÁO KO CÓ MÀ HÚP. NHÀ CHỈ CÓ MỘT THUYỀN TRƯỞNG THÔI KAAKAK ĐI ĐÂU ĐI ĐÓ DÙ CÒN MỘT HẠT GẠO. NHƯNG MÌNH TIN CHẢ BAO GIỜ NẾU MỌI NGƯỜI CHƠI ĐÚNG PHƯƠNG PHÁP TÙY TÚI TIỀN CỦA MÌNH. CÒN MỌI NGƯỜI TẤT TAHY THÌ CHỊU, CÒN THỜI ĐIỂM NÀY LÀ LÚC NHẠY CẢM VÌ GẦN TẾT AI CŨNG HIỂU. MỘT LÀ ĐỒNG SẼ THU HỒI HAI MÌNH NÓNG VỘI SẼ MẤT TIỀN BA LÀ KO LÊN ĐỂ KAKAK ÁP LỰC. ÁP LỰC THỨ NHẤT TA THUA 1 KAKAKA THUA 10 THỨ HAI TA HẾT TIỀN TIÊU TẾT VẬY MÌNH CHỈ CÓ Ý KIẾN VẬY SIN CẢ NHÀ ĐỪNG GẠCH ĐÁ. NÓI BẰNG CAHCS CÔNG TÂM MÌNH CŨNG LÀ NGƯỜI THUA ĐẾN PHÚT NÀY LÊN VUI VẺ ĐI GIÁM CHƠI GIÁM CHỊU MỌI NGƯỜI À/ GIỜ ĐỎ ĐEN LÊN KIỀM CHẾ LÀ THẮNG
Đúng rồi, mấy thanh niên cứ tưởng 8 càng nhiều số hơn ăn ngon hơn, nhưng cứ thử chơi 8 càng vào dây đen đi là biết liền ý mà, mà cũng chả cần dây đen, kể cả đi đều tiền thì 8 càng cuối tháng cũng chả lãi là bao nếu tỉ lệ ăn trung bình

Neu maica cho minh chot thi minh bat 40s ghep 7 cang dam bao khong gay qua 4 ngay. Hang ngay minh rut xuong 30s ghep 5 cang dam bao vao bo rat nhanh. Minh cung la nguoi choi so thoi. Ko co ac y gi dau mong sep dung chap.
NẾU AE MUỐN CHỐT AE LAM CAI TOP PIC RIÊNG AE CHỐT TRÊN BÁT CHỐT VÀ COP ĐƯỜNG LINK LẠI ĐÊ TRÊN TRANG 1 CỦA TOPPIC BẠN GIỐNG NHƯ MAICA ĐÓ
SAU BAN CÓ THỂ GƯIE CÁI ĐƯỜNG LINK ĐÓ VÀO TRONG NAY OK, CHỨ ĐUNG CHỐT HẲN DAN VÀO ĐÂY AE KHÁC SẼ DỄ NHẦM ĐÓ LA DAN CỦA MAICA

Theo minh co y kien the nay sep oi. Sep bat dan 65s. Giao cho mot nguoi khac chuyen bat cang 7 so. Dam bao thang dong. Nhieu nguoi bat se khong bi tam ly. Moi nguoi lam tot nhiem vu cua minh la ok. Bat cang khong duoc gay qua 2 ngay. Bat de cung khong gay qua 2 ngay.

Sep bat so rat co tam. Va het long vi anh em rat dang quy. Day den thi lam the nao duoc. Chi co cach la sep phai lừa lại đồng. Phai tiêp thu y kiến của anh em truot 2 ngay la phai thay đổi phuong phap bat ngay.

AE ƠI MAICA CÁI CÁCH CHOI CÁCH VÀO TIÊN NHƯ THẾ NÀY NGHE RÂT HOP LÝ, AE THỬ TÍNH MÀ XEM NHÉ
AE ĐÃ BIẾT CÁI DÀN 2D 65 SỐ CỦA MAICA RỒI, NÓ CHẠY RÂT ỔN ĐỊNH, MAICA CÓ THÊM 1 CÁCH CHƠI RAT OK CHO AE THỬ NHÉ

2 - AE LÂY 3 CÁI CANG CÒN LẠI MÀ TRONG DÀN CỦA MAICA KO CÓ GHÉP VỚI 100 SỐ 2D VI CHI LÀ 300 CON 3D CHƠI 3K = VỐN MÂT 900K+ VỐN CỦA 3K DÀN 455 LÀ 1,365K = 2.265K

THÌ HÔM SAU AE BẮT BUỘC PHAI CHÃO LÊN GẤP 3 LÂN NẾU VỀ THI AE GỠ DC NGÀY HÔM TRƯỚC, HOẠC AE NÀO ÍT VỐN THÌ SẼ CHAO LÊN GẤP 2 LẦN THI PHAI MẤT 2 HÔM SAU ĂN THÔNG AE MÓI GỠ HÒA DC, ĐÓ LA TUY THUỘC VÀO VỐN MÀ AE CÓ,
CÁI TỈ LỆ DÀN 2D CỦA MAICA BỊ GÃY LA ÍT VÀ KO CÓ GÃY THÔNG 2 NGÀY, NÊN MINH NGHĨ RA CÁCH TRÊN AE CÓ THỂ TÍNH TOÁN THAM KHẢO CHOI NHÉ

Đây là ý kiến cá nhân của e thôi sếp xem được ko nhé. Sếp bắt rất cứng dàn 65 số. Nhưng về càng thì sếp còn chư tự tin thì e có cách này sếp xem sao Nếu cố gắng thêm sếp có thể hạ 65s xuống thêm 4 số nữa thành dàn 61 số , đồng thời sếp bắt tăng lên 1 càng thì cung tạo thành dàn 480s nếu đanh 1k vân lời dk 500k rồi. Khi nào mình cứng bắt càng rồi thì sếp lại cứ theo pp 7 càng 65s ạ

cach nay chi co nhung ae co du von moi theo dc con nhung ae it von thi kg the xep oi it von chi theo dc 1 la 3d hoac la 2d thoi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.