Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 117 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tớ có thống kê của G1, nhưng k biết đăng lên kiểu gì luôn. Nói chung G1 từ đầu tháng đến giờ riêng dàn 3D chao theo pp 4 tay thì mới chỉ hết lãi. Chưa ăn vào gốc.
A lấy điện thoại ra chụp màn hình máy tính cũng dc ,a thống kê trên máy tính ạ

TỪ H AE NÊN CHOI 2D CỦA MAICA
AE TÍNH TI LỆ CHOI VỀ 2D MÀ KO VỀ 3D THI AE VÂN CÓ LÃI CHÚT
VÌ DÀN 2D CỦA CẢ GĐB LÂN GIAI NHAT NÓ CHẠY RẤT ỔN THÌ CHẲNG TỘI J KO CHƠI CẢ AE À
PP 3D CỦA MAICA SẼ AP DỤNG PP MỚI CHO AE TỪ HÔM NAY, SAU BAO NGÀY NAY LẬN ĐẬN THÌ MAICA LẠI CHO RA DC PP CANG MỚI ĂN ỔN ĐỊNH HƠN RỒI.

TIẾP NỮA LÀ AE ĐỂ Ý CÁI KIỂU MỚI TRÊN VIDEO BÃO CHIA SẺ CHOI NHƯ ĐỀ CỦA SỔ XỐ VIETNAM 27 GIAI ĐÓ, AE CHOI G6 3D CHOI 200 CANG 16 VỚI 100 SÔ MAICA TESS THẤY RÁT HIỂU QUẢ ĐÓ
NÓ CHAY LÂU NHẤT LA 4 TAY PHAI RA, THUONG LA TAY 1 TAY 2 ĐÃ RA RỒI, AE NÀO QUAN TÂM THÌ TESS THỬ NHÉ!!1
Ok sếp

TỪ H AE NÊN CHOI 2D CỦA MAICA
AE TÍNH TI LỆ CHOI VỀ 2D MÀ KO VỀ 3D THI AE VÂN CÓ LÃI CHÚT
VÌ DÀN 2D CỦA CẢ GĐB LÂN GIAI NHAT NÓ CHẠY RẤT ỔN THÌ CHẲNG TỘI J KO CHƠI CẢ AE À
PP 3D CỦA MAICA SẼ AP DỤNG PP MỚI CHO AE TỪ HÔM NAY, SAU BAO NGÀY NAY LẬN ĐẬN THÌ MAICA LẠI CHO RA DC PP CANG MỚI ĂN ỔN ĐỊNH HƠN RỒI.

TIẾP NỮA LÀ AE ĐỂ Ý CÁI KIỂU MỚI TRÊN VIDEO BÃO CHIA SẺ CHOI NHƯ ĐỀ CỦA SỔ XỐ VIETNAM 27 GIAI ĐÓ, AE CHOI G6 3D CHOI 200 CANG 16 VỚI 100 SÔ MAICA TESS THẤY RÁT HIỂU QUẢ ĐÓ
NÓ CHAY LÂU NHẤT LA 4 TAY PHAI RA, THUONG LA TAY 1 TAY 2 ĐÃ RA RỒI, AE NÀO QUAN TÂM THÌ TESS THỬ NHÉ!!1
Ct chia sẻ cho e xin PP chơi 2D với e hiện tại đang theo PP 3D của CT. 2D e hiện đang k chơi len chưa biết cách vào tiền. Số vốn để chơi 2 D cần tối thiểu bnhieu vốn ạ.

Ct chia sẻ cho e xin PP chơi 2D với e hiện tại đang theo PP 3D của CT. 2D e hiện đang k chơi len chưa biết cách vào tiền. Số vốn để chơi 2 D cần tối thiểu bnhieu vốn ạ.
2d nên đi đều chẳng may dây đen gãy 65s k gỡ nổi đâu

đi đều hay chão thế b
Khung 3 tay có nghĩa là chão đấy bạn. Tuỳ lượng vốn mình có mà chão:
1. Là chão để thu vốn 2D
2. Chão để sinh lời chút
3. Chão để có thu nhập ổn định.
Sau 3 tay k ăn quay lại từ đầu, vì 2D chão rats tốn lực. Cá nhân tớ đang chọn phương án 2.
về cơ bản 2D chỉ là bảo hiểm cho 3D. Cái đích ngắm đến vẫn là dàn 3D

Mấy cái đứa cop nhầm dàn g1 hôm qua cóp nhầm lại chén mới đỏ nhỉ mình chang bao h dc nhầm nt
Tai sao lại bảo mấy cái đứa thế bạn copy nhầm là do sơ xuất mà chẳng đọng viên ăn ủi lại nói vậy mình tự ái đấy ..hi..hi

Thể theo nguyện vọng của một số ace. Sếp @maica có thể nghiên cứu thêm 1 càng nữa thành dàn 8 càng (các dàn 3d khác vẫn bt như hiện nay) để ace tim yếu lựa chọn đc ko. Cảm ơn @maica.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.