Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 24 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
LÊ LINH OI A XIN AD CHO EM ĐI THEO ANH NHÉ, HAY XIN CHO EM BÁT CHỐT RIÊNG NHÉ KAKAKAKKA
PHAI CHIA TAY THỨ KÝ RỒI
E xem live và nghe cách a chia sẻ cách vào tiền nhưng e vẫn ko hiểu rõ lắm,a nói e cách vào tiền ko ạ? Như a chia sẻ với mức vốn nhỏ là 3m5 chia ra 7 tay mỗi tay là 500, giả sử như tay đầu thua,tay 2 thua, thì tay thứ 3 vào như nào vậy ạ với mức vốn 3m5 , với vốn như 3m5 có thể chảo vốn đc ko a.

Nản bản thân mình quá các bác ạ,dây đen mấy hôm trước,e ko đứng vững,gục ngã,vay mượn các kiểu đc ít tiền,tối nay,mò vào chỗ xóc đĩa, mở đc mấy tay hết cả rồi, khó khăn càng thêm khó,đúng là đời e còn sống là còn nợ,,,, chết mới hết nợ

Ah trượt 3d với ah vào k dc giải nhất ah ăn c3 với std nhưng vẫn lỗ vì ah báo ngoài.với ngày dầu đánh bé ah có chốt bên chổ trang ah mà
Hôm nay bác đi dàn riêng ah ? Ăn std mà trượt 3D chắc là toang càng ah bác ?

Nản bản thân mình quá các bác ạ,dây đen mấy hôm trước,e ko đứng vững,gục ngã,vay mượn các kiểu đc ít tiền,tối nay,mò vào chỗ xóc đĩa, mở đc mấy tay hết cả rồi, khó khăn càng thêm khó,đúng là đời e còn sống là còn nợ,,,, chết mới hết nợ
Chết mà hết dc đầy thằng chết rồi. Khổ cái chết thì yên cái thân ông thôi, còn người thân ông mới là người gáng cái khổ đấy thay ông.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.