Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mọi ng cho mình hỏi , thế hôm sau MAICA vào pass chốt của DĐ thì gđ MAICA nhà mình giải tán hay sao mọi người ơi - nếu vậy thì buồn quá - mình khẩn cầu đề nghị MAICA k đc rời gđ và bỏ ace đâu - ý kiến mọi người thế nào cho mình biết với , vì từ lúc nghe MAICA trên diễn đàn nói thế , mình cứ thấy buồn và lo quá mọi người ạ ! ! !

LÊ LINH OI A XIN AD CHO EM ĐI THEO ANH NHÉ, HAY XIN CHO EM BÁT CHỐT RIÊNG NHÉ KAKAKAKKA
PHAI CHIA TAY THỨ KÝ RỒI
E chào sếp , e mới theo sếp đc 3 tay thì vào khung gãy. Nhưng e vẫn luôn tin và theo a. Hnay a bận công việc giờ mới vào đc . Sếp cho e hỏi sếp giờ có bát chốt riêng là bát chốt nào để cho e tiện vào theo ạ

Bạn bỏ tất các món khác. Chơi mỗi xsmb thôi. Chỉ theo a maica 1 năm xem có khác k?
Nợ đè nợ,lãi ngồi lên lãi,cấu hết chỗ này,sang chỗ khác, lãi mẹ đẻ lãi con,e lập trường ko vững,đâm ra vẫn luẩn quẩn ở vòng xoáy nợ nần

Mọi ng cho mình hỏi , thế hôm sau MAICA vào pass chốt của DĐ thì gđ MAICA nhà mình giải tán hay sao mọi người ơi - nếu vậy thì buồn quá - mình khẩn cầu đề nghị MAICA k đc rời gđ và bỏ ace đâu - ý kiến mọi người thế nào cho mình biết với , vì từ lúc nghe MAICA trên diễn đàn nói thế , mình cứ thấy buồn và lo quá mọi người ạ ! ! !
EM HÂM THẾ BAT CHOT RIENG LÀ ĐỂ AE VAO LÂY SÔ RỄ, KO BUÔN DC Ở ĐÓ, NHUGN A VÂN LAM, TOPPIC RIÊNG LA NHÀ MAICAI DC MÀ, THI VAO NHA RIÊNG NHƯ CAI NAY VAN BUÔN DC CHỨ

E CÓ Ý KIẾN THẾ NÀY Ạ.

DÀN CHỐT CHI TIẾT THÌ ANH VẪN CHỐT Ở BÁT CHỐT RIÊNG, CÒN DÀN GHÉP SẴN VÀ LINK TỚI BAT CHỐT THÌ VẪN ĐƯỢC @lelinh0612 ĐĂNG Ở TRANG 1 NHƯ HIỆN NAY Ạ.

NHƯ VẬY AI BẬN CÔNG VIỆC SẼ THUẬN TIỆN HƠN, KHI VÀO LẤY DÀN GHÉP SẴN VÀ LÊN CƯỢC LUÔN Ạ. VÌ E THẤY NHIỀU ANH EM KO BIẾT GHÉP DÀN LẮM, NHIỀU LÚC VỘI LÀ GHÉP NHẦM ĐÓ ANH.
ĐUNG RÔI A VÂN CÓ NHÀ NHƯ THÊ NAY CHỨ, HINH NHƯ LINH ĐANG CHAN ĐỜI BO ĐI ĐÂU THI PHẢI, KAKAKA

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.