Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 47 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
View attachment 82569
Mọi người đề cử cho e cái bát chốt với hihi, nay mới để ý lên Thượng sĩ rồi kaka :v
ĐỀ CỬ LÀ QUYỀN TỰ DO CỦA MỖI NGƯỜI E Ạ. CÁI NÀY KO NÊN XIN. VỚI LẠI BÁT CHỐT KO ĐẾN PHẦN CHỊ EM MÌNH ĐÂU.

tôii thì lương nhân viên làm công ty thôi , kiếm thêm ít để kiếm tết ! có big cũng big nhẹ nhẹ chục thôi , với mình đó là số tiền lớn r :((( k thể theo đường dài lô đề dc :(( mai dc thì chơi tiếp, thua thì ngồi chúc ae rr thôii !
Chưa nợ thì cũng nên đánh nhỏ thôi kiếm thêm suất cơm thoi bạn ạ haha

Mình thêm 020 riêng nữa đó.dánh tk khác.nhưng van k ổn
Dàn của mình ăn thông 11 ngày rồi nên gãy cũng k sai. Tiếc cái là định bỏ cặp hôm qua ăn thay bằng cặp khác, lại thấy có cầu về tắt điện nên thôi

Hôm nay các dàn đều ko có 50 bac ạ. Chết full, các cao thủ trên diễn đàn xịt gần hết,đúng là sắp tết khó chơi thật đấy, kiểu này là đồng nó kiếm cái tết, chứ AE mình ko có tết rồi.
Số hnay k dc ăn. Dàn đó cũng thông dc 11 ngày rồi

Ô mọi người ơi. Mọi người ơi. Lần trc em coppy nhầm giàn. Nên hnay trc khi coppy em nhìn kĩ ngày rồi. Nhưng chả hiểu thế nào e lại coppy dàn naog ý. Tự nhiên thấy dược cộng tiền ạ ??? @rubys @trau97 @HUYBMT ????
Ngon chúc mừng chuỵ nhé

tôii thì lương nhân viên làm công ty thôi , kiếm thêm ít để kiếm tết ! có big cũng big nhẹ nhẹ chục thôi , với mình đó là số tiền lớn r :((( k thể theo đường dài lô đề dc :(( mai dc thì chơi tiếp, thua thì ngồi chúc ae rr thôii !
-chưa nợ vào đây làm gì bác...nghỉ đi bác ạ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.