Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 82 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
oét là gì , anh nói em ko hiểu gì cả? giờ e sợ chão rồi a ạ , tay 3 em đau đầu., tay 4 em tí thì nôn , tay 5 thì... em đi đều 30k, tháng ăn 15 ngày thì cũng lãi a ạ
Phải tính ăn 18 ngày vào e ạ . Ăn 15 ngày mới đủ đổ xăng thôi á . Cơ mà tay 5 là e bị tụt huyết áp à

oét là gì , anh nói em ko hiểu gì cả? giờ e sợ chão rồi a ạ , tay 3 em đau đầu., tay 4 em tí thì nôn , tay 5 thì... em đi đều 30k, tháng ăn 15 ngày thì cũng lãi a ạ
Cái định dạng tin nhắn a viết chữ oét nó lại chuyển thành oét ???

Phải tính ăn 18 ngày vào e ạ . Ăn 15 ngày mới đủ đổ xăng thôi á . Cơ mà tay 5 là e bị tụt huyết áp à
ai chả vậy anh, tay 3 khéo có người còn run rồi ý chứ , kk. Em ăn bát thủ hay tứ thủ thì khoản đó lại khác a ơi, khoản nào ra khoản đó. 3D của sếp lỗ thì e phải lấy lại khoản 3d

giờ chỉ có đều tiền là tối ưu thôi a ạ
Ặc ặc bài đi đều này là của a đầu đi đầu tiên đấy . Cơ mà tháng 10,11 a đi đều kiếm ngon thế . Sang tháng 12 manh động đi chão thì lại gãy cánh . ?☺️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.