Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 81 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A đang nói chuyện cầu bạc nhớ của e mà . E bảo nghỉ mấy hôm cắt đen ý . Nên a bảo nó đang ảo e nghỉ cầu ý hết năm luôn ý . Mà tháng này e vẫn lỗ thật á
anh bảo 4-5 tay như thế em chão thì lỗ hay ko? Bây giờ e chỉ đi đều tiền , từ 20-30k cho đỡ đau đầu a ạ

anh bảo 4-5 tay như thế em chão thì lỗ hay ko? Bây giờ e chỉ đi đều tiền , từ 20-30k cho đỡ đau đầu a ạ
Tại đầu tháng a thấy e cũng ăn được 1,2 lần bát thủ mà ko gánh được ạ . A nghĩ tháng e kiếm 100tr thì cứ đi đều 30k ý . Ăn 18 ngày là đủ 100tr

oét là gì , anh nói em ko hiểu gì cả? giờ e sợ chão rồi a ạ , tay 3 em đau đầu., tay 4 em tí thì nôn , tay 5 thì... em đi đều 30k, tháng ăn 15 ngày thì cũng lãi a ạ
Phải tính ăn 18 ngày vào e ạ . Ăn 15 ngày mới đủ đổ xăng thôi á . Cơ mà tay 5 là e bị tụt huyết áp à

oét là gì , anh nói em ko hiểu gì cả? giờ e sợ chão rồi a ạ , tay 3 em đau đầu., tay 4 em tí thì nôn , tay 5 thì... em đi đều 30k, tháng ăn 15 ngày thì cũng lãi a ạ
Cái định dạng tin nhắn a viết chữ oét nó lại chuyển thành oét ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.