Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ông 89 tôi 88 ông tôi dạ vâng nghe sợ lắm hihi chúc ông sớm thành công
À thế cũng ngang ngang nhau thấy cái đuôi 70 cứ tưởng sn 70 thế cứ ông tôi cho dễ nói chuyện . Cơ mà tôi quen trên này mọi người ko biết nhau nên phép lịch sự mà .

À thế cũng ngang ngang nhau thấy cái đuôi 70 cứ tưởng sn 70 thế cứ ông tôi cho dễ nói chuyện . Cơ mà tôi quen trên này mọi người ko biết nhau nên phép lịch sự mà .
Tôi gốc thái bình nhưng đang ở tayninh lên lấy vậy 70 là bảng số xe Tây ninh ông bạn ah

Đâu a .lâu nay e đánh ngoài mà .e mới vào KU đc tuần nay mà cug chưa rành lắm a ah ??.nay e đc dàn @maica và 2 dàn phụ ăn 1 gãy 1 coi như lãi đc dàn @maica a ạ ?
Thế là tốt rồi. Hnay a dc 4 dàn. 2 trung, 2 bắc. Vác dàn riêng sang đánh cả trung

E ơi.nếu lỡ mình cược nhầm thì mình bấm vào đâu để hủy e nhỉ .trên KU ấy .
bạn mang hàm đại tá rồi mà hỏi nhiểu câu hay thật. vào diễn đàn rồi vẫn chơi ngoài thì mình ăn thấp và lãng phí quá...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.