Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ô mọi người ơi. Mọi người ơi. Lần trc em coppy nhầm giàn. Nên hnay trc khi coppy em nhìn kĩ ngày rồi. Nhưng chả hiểu thế nào e lại coppy dàn naog ý. Tự nhiên thấy dược cộng tiền ạ ??? @rubys @trau97 @HUYBMT ????

Đính kèm

Ô mọi người ơi. Mọi người ơi. Lần trc em coppy nhầm giàn. Nên hnay trc khi coppy em nhìn kĩ ngày rồi. Nhưng chả hiểu thế nào e lại coppy dàn naog ý. Tự nhiên thấy dược cộng tiền ạ ??? @rubys @trau97 @HUYBMT ????
Ko cần tìm lý do cứ đc chén là mừng, chúc mừng em nha???

Chắc mình phải mở Ku ra xem coi có nhầm ko , lỡ nhầm chắc hơi mệt đó ?

chơi 2dàn 1dàn 62s 1dàn 20s deu có 50 mà lệch mất càng đen thế k biêt

82542

Hôm nay gãy toàn tập cả lô lẫn đề. Càng thì bthu 9 mà k có 50. Đã định thay 636 bằng 050 cuối cùng giữ nguyên.
Mình thêm 020 riêng nữa đó.dánh tk khác.nhưng van k ổn

Lộc nhất chị!chúc mừng chị

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.