Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 86 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MAICA SẼ MÁCH AE 1 MẸO SẼ ĂN DÀN 3D RẤT ÍT SỐ THẤM CHÍ LÀ DÀN ĐÓ AN NGON HƠN DÀN 3D CỦA MAICA, CÁI NÀY LA CÓ THẬT, AE SẼ SƠM VÀO BỜ THÔI.
AE LẤY DÀN ĐỀ CỦA A TRAI MÌNH LÀ
THỐNG TƯỚNG LTD
BÁC ẤY BẮT CÀNG J DANG J AE CỨ LẤY NHUNG CON CÀNG KO CÓ TRÒNG ĐÓ VÀ VÀ DÀN ĐỀ CŨNG VẬY
DƯỚI ĐÂY LÀ DÀN
HỦY DIỆT CỦA BÁC ẤY HÔM NAY ĐÂY
Càng 4D (5 số)
2,3,5,7,8
Càng 3D (8 số)
1,2,3,4,5,6,7,8
Dàn 2D (2 4 số)
03,08,17,19,26,30,34,35,39,43,48,53,58,62,69,71,80,84,85,89,91,93,96,98

AE LẤY 2 CANG THIẾU LÀ CÀNG 0 VÀ 9 CHƠI CHO HÔM NAY MAICA DC THỦ CANG ĐÓ
CÔNG VỚI 2D CÒN LẠI LÀ 76 SỐ VỊ TRI LÀ TA CÓ DÀN 152 SỐ 3D CHƠI CHO NGÀY HÔM NAY
ĐẢM BẢO AE LÀ 1 THÁNG CHÉN TRÊN 20 NGÀY
AE SẼ SỚM VÀO BỜ

ĐÂY LÀ CÁCH CHƠI HIỂU QUẢ NHẤT CHẮC ÍT AE ĐỂ Ý ĐẾN ĐUNG KO, AE CÓ THỂ SANG NHÀ BÁC ẤY TESS NHÉ!!!
maica vui tính nhỉ???

Anh Maica ơi em buồn bản thân mình quá. Em không biết soi số hay cầu kèo vì hoàn cảnh khó khăn nên có bạn giới thiệu cho em lên diễn đàn và theo anh. Em cố gắng vay đc 50tr đi theo phương pháp của anh lên được tí vốn. Thấy mọi ng chơi bet e cũng lọ mọ vào xem, mới đầu ăn em ham, giờ e đi cả vốn lẫn lời anh ạ. Giờ e ngồi lại thấy ân hận quá chỉ vì chữ tham mà giờ con em quần áo mới cũng không được mua, ốm cũng k được khám xét cẩn thận. Em buồn bản thân mình quá anh ạ. Giờ em khóc không được cừoi cũng không.Bản thân em thất nghiệp nên em hoang mang quá.
Em không biết chia sẻ ở đâu chỉ có thế giới ảo tâm sự thật không ai biết ai nên mọi ng đừng gạch đá em ạ

Anh Maica ơi em buồn bản thân mình quá. Em không biết soi số hay cầu kèo vì hoàn cảnh khó khăn nên có bạn giới thiệu cho em lên diễn đàn và theo anh. Em cố gắng vay đc 50tr đi theo phương pháp của anh lên được tí vốn. Thấy mọi ng chơi bet e cũng lọ mọ vào xem, mới đầu ăn em ham, giờ e đi cả vốn lẫn lời anh ạ. Giờ e ngồi lại thấy ân hận quá chỉ vì chữ tham mà giờ con em quần áo mới cũng không được mua, ốm cũng k được khám xét cẩn thận. Em buồn bản thân mình quá anh ạ. Giờ em khóc không được cừoi cũng không.Bản thân em thất nghiệp nên em hoang mang quá.
Em không biết chia sẻ ở đâu chỉ có thế giới ảo tâm sự thật không ai biết ai nên mọi ng đừng gạch đá em ạ
Cố lên bạn ơi , rồi mọi chuyện cũn qua , mong bạn sớm vượt qua được khó khăn này

Minh co luc cung khổ lắm haizz nhưng mà bet mình bỏ dc 1 năm rồi

EM CHOI SAO MA MÂT DC SÔ TIÊN ĐÓ, EM CHOI J VÀ ĐI TIÊN THÊ NÀO?????

Đời người lúc thịnh, lúc suy
Lúc khỏe, lúc yếu, lúc đi, lúc dừng
Bên nhau chua ngọt đã từng
Gừng cay, muối mặn, xin đừng quên nhau.
Ở đời nhân nghĩa làm đầu
Thủy chung sau trước, tình sâu, nghĩa bền.
Ai ơi nhớ lấy đừng quên ...

Cuộc sống muôn màu, muôn cám dỗ
Bên mình phải giữ trọn tình thân
Không nên trả nghĩa bằng mồm mép
Chớ để rồi thành bất hiếu nhân!

Hãy yêu thương, cuộc sống ngày hôm nay
Sống vui tươi, cho hết năm tháng ngày
Vui vẫn sống, và buồn vẫn phải sống
Đời hạnh phúc, khi ta biết dựng xây.

Đi trong cõi mộng ta đừng mộng
Đứng giữa đất trời chẳng hướng trông
Ngồi đây soi bóng mình qua lại
Nằm ngủ mơ màng nhớ tánh không.

Cuộc sống có 3 điều hạnh phúc:
Là có việc gì đó để làm
Có ai đó để yêu thương
Và có điều gì đó để hy vọng.

MAICA XIN CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI VUI VẺ BÌNH AN!!!
CHÚC CẢ NHÀ HÔM NAY MAY MẮN VÀ RỰC RỠ!!
Chúc anh ngày mới thật nhiều niềm vui và may mắn

Em cảm ơn ạ. Em buồn quá. Không dám nói với ai vì e chơi dấu ạ
Chị cố gắng nghe các video về bờ của mọi người trên diễn đàn cho có động lực , rồi bắt đầu lại từ đầu vẫn chưa muộn , giờ phải mạnh mẽ bình tĩnh lên nhé , em cũng đang xa bờ đây đi lên từ 1 triệu vốn đây ạ

Chị cố gắng nghe các video về bờ của mọi người trên diễn đàn cho có động lực , rồi bắt đầu lại từ đầu vẫn chưa muộn , giờ phải mạnh mẽ bình tĩnh lên nhé , em cũng đang xa bờ đây đi lên từ 1 triệu vốn đây ạ
Anh Maica hỏi chị trả lời đi kìa , bây giờ tinh thần quan trọng lắm có người an ủi động viên mới tăng thêm động lực được

EM CHOI SAO MA MÂT DC SÔ TIÊN ĐÓ, EM CHOI J VÀ ĐI TIÊN THÊ NÀO?????
Em chơi tnhn theo mọi người hô chạm ạ ạ.Mỗi lần đánh 2 chạm theo tỉ lệ 1-2-4 với lại tài xỉu ạ. Do em chơi ngu bị thua nên em nhờ người kéo. Họ bảo đánh bao nhiêu em đánh theo như thế. Cuối cùng ra sạch sẽ anh ạ. Đã không ngỡ được lại còn mất. Giờ em xoá luôn không dám bén mảng vào nữa ạ

Trước e hay lang thang trên diễn đàn nhưng bây giờ em chỉ vào nhà của anh maica thôi. Em xin phép anh cho em được tâm sự ạ. Giờ em không biết nói với ai vì trong mắt họ hàng e luôn là ng con ngoan. Em mới biết đến món này từ lúc covid ạ. Do thất nghiệp ở nhà trông con nên em sinh hư đốn. Giờ nợ như kia em đang không biết nói với chồng em như nào anh ạ

Có thể mọi người nghĩ là em ngu. Dễ tin người mất tiền vẫn nghe theo . Nhưng lúc đó e thua e hoảng loạn có ng giúp kéo là em vui lắm. Nhưng nói đi nói lại chẳng ai tốt như anh maica đâu ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.