Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 88 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em thấy đặc biệt đang ra chạm ở giải nhất chạy gần chục ngày nay các bác ạ. Soi cả tháng thì thấy chạy khá đều

dạ vâng chị. Em cảm ơn chị. Em sdinhj đi vay tina dụng lấy vốn làm lại. Chứ giờ ck em biết chắc gia đình em tan nát mất chị ạ. Em hối hận quá nhưng muộn quá rồi
Cố lên em vào đây ai cũng trong tình trạng nợ mà anh cũng vậy chán lắm mà vẫn phải cố cứ đc đồng lãi nào là phải rút ra chả lãi ngoài đây khổ lắm

Chúc cả nhà hôm nay rực rỡ, mong hôm nay g1 về để ae lấy lại vốn ,có cái kiếm cơm,chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ,thành công

W
Đời người lúc thịnh, lúc suy
Lúc khỏe, lúc yếu, lúc đi, lúc dừng
Bên nhau chua ngọt đã từng
Gừng cay, muối mặn, xin đừng quên nhau.
Ở đời nhân nghĩa làm đầu
Thủy chung sau trước, tình sâu, nghĩa bền.
Ai ơi nhớ lấy đừng quên ...

Cuộc sống muôn màu, muôn cám dỗ
Bên mình phải giữ trọn tình thân
Không nên trả nghĩa bằng mồm mép
Chớ để rồi thành bất hiếu nhân!

Hãy yêu thương, cuộc sống ngày hôm nay
Sống vui tươi, cho hết năm tháng ngày
Vui vẫn sống, và buồn vẫn phải sống
Đời hạnh phúc, khi ta biết dựng xây.

Đi trong cõi mộng ta đừng mộng
Đứng giữa đất trời chẳng hướng trông
Ngồi đây soi bóng mình qua lại
Nằm ngủ mơ màng nhớ tánh không.

Cuộc sống có 3 điều hạnh phúc:
Là có việc gì đó để làm
Có ai đó để yêu thương
Và có điều gì đó để hy vọng.

MAICA XIN CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI VUI VẺ BÌNH AN!!!
CHÚC CẢ NHÀ HÔM NAY MAY MẮN VÀ RỰC RỠ!!
Quá hay @maica ạ .dù ăn hay thua ae nhà mình hãy vui vẻ và giữ trọn tình thân nhé a.

dạ vâng chị. Em cảm ơn chị. Em sdinhj đi vay tina dụng lấy vốn làm lại. Chứ giờ ck em biết chắc gia đình em tan nát mất chị ạ. Em hối hận quá nhưng muộn quá rồi
chi cung bau bi roi ranh roi nen choi boi dinh vao lai cao nhung cu giau chong tu soay so no chong no lai chong lai cuoi cung van phai bao cho chong biet de chong gang lai ho day moi day chi cung moi vay lai ngay 35m de theo xep maica nhung lai dinh vao may ngay gay lai di het roi lai phai nghi it bua moi soay de theo tiep dc da dinh vao no roi thi viec gi cung kg xuoi dc met lam e ah co len thoi

Anh Maica ơi em buồn bản thân mình quá. Em không biết soi số hay cầu kèo vì hoàn cảnh khó khăn nên có bạn giới thiệu cho em lên diễn đàn và theo anh. Em cố gắng vay đc 50tr đi theo phương pháp của anh lên được tí vốn. Thấy mọi ng chơi bet e cũng lọ mọ vào xem, mới đầu ăn em ham, giờ e đi cả vốn lẫn lời anh ạ. Giờ e ngồi lại thấy ân hận quá chỉ vì chữ tham mà giờ con em quần áo mới cũng không được mua, ốm cũng k được khám xét cẩn thận. Em buồn bản thân mình quá anh ạ. Giờ em khóc không được cừoi cũng không.Bản thân em thất nghiệp nên em hoang mang quá.
Em không biết chia sẻ ở đâu chỉ có thế giới ảo tâm sự thật không ai biết ai nên mọi ng đừng gạch đá em ạ
Đang và từng như vậy. Báo nhà giúp 100tr hứa k chơi nữa nhưng k chơi lấy gì gỡ mà hứa bản thân chỉ đánh xstt chứ k đánh bét nữa sớm muộn cũng gỡ được thôi. 1 là đều tay kiếm tháng 2 là gấp chão. Chúc ng ae may mắn đừng đánh bét nữa khi hết tiền nhìn con ốm khóc mà mình chỉ biết khóc theo trong bất lực

Em chơi tnhn theo mọi người hô chạm ạ ạ.Mỗi lần đánh 2 chạm theo tỉ lệ 1-2-4 với lại tài xỉu ạ. Do em chơi ngu bị thua nên em nhờ người kéo. Họ bảo đánh bao nhiêu em đánh theo như thế. Cuối cùng ra sạch sẽ anh ạ. Đã không ngỡ được lại còn mất. Giờ em xoá luôn không dám bén mảng vào nữa ạ
thoi h có it vốn theo a 3d em nhé

Chúc toàn thể ae trong gia đình maicahome ngày thứ 7 máu chảy về tim nhé. =o=o

Đang và từng như vậy. Báo nhà giúp 100tr hứa k chơi nữa nhưng k chơi lấy gì gỡ mà hứa bản thân chỉ đánh xstt chứ k đánh bét nữa sớm muộn cũng gỡ được thôi. 1 là đều tay kiếm tháng 2 là gấp chão. Chúc ng ae may mắn đừng đánh bét nữa khi hết tiền nhìn con ốm khóc mà mình chỉ biết khóc theo trong bất lực
Cố lên
Có thể mọi người nghĩ là em ngu. Dễ tin người mất tiền vẫn nghe theo . Nhưng lúc đó e thua e hoảng loạn có ng giúp kéo là em vui lắm. Nhưng nói đi nói lại chẳng ai tốt như anh maica đâu ạ.
hoom qua chị có vốn triệu rưỡi miền nam vào dàn 2D 78s đài chính x 12 k
Miền trung cũng vào dàn 78s x 12 k
Về mb chị vào 2 D anh MaiCa x 10 k
3 D vào 1 k cứ chão từ từ sẽ lên

Hỡi người ae cho mình xin ý kiến. Có nên vay fe để đầu tư cho những con số không nhỉ. Cứ theo bác maica mình nghĩ sẽ rất ổn nên cũng muốn lo ít vốn để vào cho ổn định.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.