Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 105 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A đuối quá rồi. K biết trụ dc bao lâu nữa. Cơn bão này vẫn càn quét gđ Maicahome kinh quá. Hy vọng bão sớm tan để ae còn nhìn thấy bình minh
Anh để ý nhịp sau gẫy ăn hai ngày mới lại nghỉ nên nghĩ nay chén. Vậy mà nhịp cũng gẫy luôn. Hic:((

CHIA BUỒN CÙNG AE NHÉ
NHÂT LÀ CÁI GIAI 1 KO BIÊT TẠI SAO LẠI KO CÓ 36 TRON GKHI PP CÓ, ĐAU THẬT HÔM NAY ĐÁNH G1 TO QUÁ
Không sao mai ta lại lấy lại thôi bác ah.e cứ cư luôn âm thầm sát cánh cùng với bác đến khi bác ngừng chơi hoặc ngừng chia sẻ thì thôi ah chúc đại gia đình bác mạnh khỏe ah

Tình mấy nay ổn áp k a @huy1977
Anh chơi kèm dàn của anh nên vẫn cầm hoà sau đợt gẫy khung. Cối bạch thủ toàn bị lộn hai hôm liền nói chung nhọ lắm em. Không dám vít ga nhỏ nhẹ ném đá dò đường thôi. Thay đổi chiến thuật rình đánh du kích em ạ.

Càng thì.hôm nay đề về 72 thì lấy hàng đơn vị là 2 lùi lại 1 đơn vị r tiến lên 8c 72 thì lấy 12345678 làm càng hôm sau.cũng ổn áp phết đấy.nên hnay e ms ăn cái càng 3 nè.càng bắt cũng thông hơn 1 tuần r
Sa0 86,72 ở đâu ra ở đây đừng nói cầu kèo bác ak về toppic ý

Đang ném đá dò đường thôi em. Ôm cây đợi thỏ kaka. Còn em thế nào vẫn ổn chứ ?
Ổn trong tư thế bất ổn bác ạ. Nhưng vẫn phải cố gắng bám trụ và vững tin, nay em lót 2D nên âm nhẹ. Mong sao dàn của kaka ổn định hơn chút nữa mới có lãi được, chứ cũng cuối năm rồi ạ.

82,28,92,29,38,83,42,24,88,62,26,08,80
E đang mải mê 3d,4d tặng bác mấy con đề đánh thêm ngày mai văn ngệ trà đá bia hơi e hạ hết mức có thể mấy hum nay toàn lm mấy e ngon nhưng toàn chơi 4d ko đánh ít 2d nào

Anh chơi kèm dàn của anh nên vẫn cầm hoà sau đợt gẫy khung. Cối bạch thủ toàn bị lộn hai hôm liền nói chung nhọ lắm em. Không dám vít ga nhỏ nhẹ ném đá dò đường thôi. Thay đổi chiến thuật rình đánh du kích em ạ.
E cũng tính toán lại lực. Chắc cũng đi nhẹ nói khẽ hết sức có thể. Chờ ngày đẹp zời rồi tính tiếp a ah.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.