Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 142 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MAICA VỪA VUI VỪA BUỒN KHI PHẢI CHIA TAY THẾ NÀY, NGÔI NHÀ CỦA MAICA TỪ TRUOC ĐÃ RẤT ĐÔNG VUI VÀ ẤM ÁP, NƠI TÂM SỰ VÀ CHIA SẺ VUI BUỒN TRONG CUỘC SỐNG THƯỜNG NGÀY, CUNG NHƯ NHUNG CON SỐ, VÀ NHƯNG TIẾC CƯỜI VÀ NUOC MẮT CÓ HẾT Ở ĐÂY, NHUNG LỜI YÊU THƯƠNG CÓ VÀ NHUNG LỜI SÀM BẬY CÓ, MAICA KO BIÊT NÓI J HƠN, LA CHÚC AE LUÔN MAY MẮN VÀ BINH AN!!
MAICA CHÚC CẢ NHÀ LUÔN ĐOÀN KẾT LAN NHAU, ĐÙM BỌC NHAU TRONG LUC KHÓ KHĂN
MAICA CAM ƠN AE LA OHAN CỦA MAICA THẬT NHIỀU NHÉ!!
?

Mai .t t l vào mục thao luân tám sự lập tốp bích cho a c e trong vào chém gió nhé b mai ca.

Mọi ng ơi , từ ngày mai MAICA k còn là của riêng nhà mình nữa rồi , với lại pass chốt riêng của MAICA là cả 3 miền , ace mình thì chủ yếu chỉ theo MB thôi , như vậy thì từ ngày mai mình biết theo ai đc đây - MAICA đem con bỏ chợ rồi - thật sự là mình chả còn hy vọng về bờ nữa rồi , , buồn , , buồn , , buồn . . .

BUỒN VÌ NGÔI NHÀ RIÊNG SẼ MẤT GIỜ PHẢI SANG NHÀ TẬP THỂ SINH HOẠT VÀ TRÒ CHUYỆN CÙNG CÁC THÀNH VIÊN NHÀ KHÁC. SỰ RIÊNG TƯ SẼ KHÔNG CÒN PHÁT NGÔN KHÔNG ĐƯỢC THOẢI MÁI CHÁN QUÁ AE ƠI!

MAICA VỪA VUI VỪA BUỒN KHI PHẢI CHIA TAY THẾ NÀY, NGÔI NHÀ CỦA MAICA TỪ TRUOC ĐÃ RẤT ĐÔNG VUI VÀ ẤM ÁP, NƠI TÂM SỰ VÀ CHIA SẺ VUI BUỒN TRONG CUỘC SỐNG THƯỜNG NGÀY, CUNG NHƯ NHUNG CON SỐ, VÀ NHƯNG TIẾC CƯỜI VÀ NUOC MẮT CÓ HẾT Ở ĐÂY, NHUNG LỜI YÊU THƯƠNG CÓ VÀ NHUNG LỜI SÀM BẬY CÓ, MAICA KO BIÊT NÓI J HƠN, LA CHÚC AE LUÔN MAY MẮN VÀ BINH AN!!
MAICA CHÚC CẢ NHÀ LUÔN ĐOÀN KẾT LAN NHAU, ĐÙM BỌC NHAU TRONG LUC KHÓ KHĂN
MAICA CAM ƠN AE LA OHAN CỦA MAICA THẬT NHIỀU NHÉ!!
Thế là từ mai ae mình ko được nói chuyện cùng nhau nữa ạ : @GIANGCOI84 , @HUYBMT , @lelinh0612 , @lamtung12a ,

A SE LÊN TẤT CẢ, EM YÊN TÂM ANH LAM DC, A SE LAM VAO BUOI TỐI 2 TIÊNG LA XONG TRUNG NAM THÔI, EM LAP NHA CỦA EM ĐI,CÓ J AE VÀ MỌI NGUOI SẼ VÀO NC SAU, NHA NAY SAP KHOA RỒI ĐÓ
Anh làm topic chia sẻ dàn 3D nuôi vẫn dc mà anh, anh em vào đó chém gió dc mà Ka ka ơi

CẢ NHÀ ƠI !!!!
MAICA CÓ BAT CHÓT RIÊNG RỒI, ĐÔNG NGHĨA LÀ SẼ KO DC DÙNG TOPIC PÍC NÀY NỮA, MAICA CÓ 15 P ĐỂ TRÒ CHUYÊN VỚI AE, SAU 15 AD SẼ KHÓA CÁI TOPIC NÀY CỦA MAICA ĐÓ
Em cảm ơn a nhiều! Tiếc quá ko đc đọc bình luận trong maicahome nữa r.

HẰNG NGÀY EM LẬP TOPIC BẠC NHỚ , MẤY ANH CHỊ EM THÂN THIẾT LÂU NAY , CỨ VÀO CHÉM GIÓ NHA , CHỨ KO NÓI CHUYỆN THẤY BUỒN LẮM @rubys @HUYBMT @trau97 @TRAU88 @nguyen586 @maica
@GIANGCOI84 @hai12345e
Thật sự a giờ nghiện diễn đàn nghiện cái toppic này hơn cả fb e ạ ngày ko lên nói chuyện với ae tí là ko chịu được . Nơi đây ae chỉ là kết nối qua sợi dây vô hình thôi . Nhưng thật sự thứ tình cảm quan tâm lo lắng đùm bọc động viên nhau là có thật . Giờ phải tan giã thật sự cảm thấy buồn ace ạ ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.