Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 140 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khiếp mẹ tham thế con cũng muốn ít số lm thì mình lọc ra vd thế cái nay văn ngệ thôi chứ vẫn theo dàn mai ca là chính
Tui có chơi đề đâu, nhớ mang máng đêm qua mấy con ông đưa lên hình như có con 88 nên qua lại xem thì đúng thật. Tui ko đi lung tung nữa trung thành với dàn 455s thôi ko hết vốn ông ợ

Sao mai nhiều con vậy bố? Mà lên chồ fb ketquaxoso- giaimasohoc tìm yotobe giao lưu người về bờ đi, vào chổ bình luận tìm đi nha
Ruby ơi vào xem lại buổi giao
Lưu của mai ca rồi nhúng bết ẻm nào là bà mà kêt bạn dc

Tui có chơi đề đâu, nhớ mang máng đêm qua mấy con ông đưa lên hình như có con 88 nên qua lại xem thì đúng thật. Tui ko đi lung tung nữa trung thành với dàn 455s thôi ko hết vốn ông ợ
Hum nay cũng tất tay đây cô vẫn thương mẹ ạ

Anh chơi kèm dàn của anh nên vẫn cầm hoà sau đợt gẫy khung. Cối bạch thủ toàn bị lộn hai hôm liền nói chung nhọ lắm em. Không dám vít ga nhỏ nhẹ ném đá dò đường thôi. Thay đổi chiến thuật rình đánh du kích em ạ.
MINH KO CHƠI 8 CÀNG VÀ THE VỚI BẢN THÂN LA KO BAO H CHƠI, CÓ CACH TRÊN CHOI 10 CANG ĐÓ AE THẤY HOP LÝ THI CHOI, 7CANG VỚI 65 SÔ VÀ 3 CANG CÒN LẠI CHOI 100 SÔ DỂ PHÒNG ĐÓ, TI LỆ ĂN 25 NGAY TRÊN THÁNG NÊN GAY CUNG KO VÂN DỀ J, NÊU TÍNH THÁNG AE VÂN LỜI
anh chốt số khu vực nào vậy

Sao mai nhiều con vậy bố? Mà lên chồ fb ketquaxoso- giaimasohoc tìm yotobe giao lưu người về bờ đi, vào chổ bình luận tìm đi nha
Tôi vào bình luận tìm ng thân mai ca khó gê bà vào kết bạn

CHÀO MAICA THÂN THƯƠNG!!! NGÀY CUỐI TUẦN CN ẤN TƯỢNG QUÁ !!!!! MÌNH BIẾT HÔM NAY MÀU XANH SỰ SỐNG TRÀN ĐẦY MAICAHOME MÌNH VUI LẮM MAICA ƠI !!!!!!
CHÚC MAICA LUÔN MẠNH KHOẺ, VUI VẺ, HẠNH PHÚC VÀ TỪ ÁI MAICA YÊU NHÉ !!!!!

LINH OI A DỰ ĐOAN EM AM 9,9 TR EM LAM THẾ NAO ÂM ĐUNG SÔ TIÊN ĐÓ, A MÀ DC THƯỞNG A CHIA TIÊN CHO EM NHÉ KAKAKÂK
E xin chúc mừng a @maica nhé .một ngày cuối tuần thật rr và ấm áp với rất nhiều niềm vui phải a .chúc a luôn thành công trên con đường mình đã chọn để đưa ae vài bờ a nhé.

CHÀO MAICA THÂN THƯƠNG!!! NGÀY CUỐI TUẦN CN ẤN TƯỢNG QUÁ !!!!! MÌNH BIẾT HÔM NAY MÀU XANH SỰ SỐNG TRÀN ĐẦY MAICAHOME MÌNH VUI LẮM MAICA ƠI !!!!!!
CHÚC MAICA LUÔN MẠNH KHOẺ, VUI VẺ, HẠNH PHÚC VÀ TỪ ÁI MAICA YÊU NHÉ !!!!!
K hiểu sao mình thấy chất giọng này quen quen , có phai chi maihoa là 1 ng kinh doanh k ,và rất có tiếng k

CHƠI PHAI BIET CÁCH TINH VAO TIỀN, DAN 2D ĂN TÂN SUONG TỦY, ĂN ĐÊU IT KHI GAY 2 NGÀY THI VAO LAM SAO NẾU 3D GÃY THI AN 2D HÒA HOẶC LẠI CHÚT, CHỨ CỨ AN THAM IT TIỀN MÀ MUÓN ĂN TO AI CHNG MUỐN, KO ĐOI NÀO ĐỒNG NÓ CHO ĂN MÃI ĂN TO KIÊU ĐÓ SUOT CẢ, CAI J CUNG PHAI TINH TOÁN, ĐỒNG NÓ KINH DOANH CÓ BAO NHIÊU CÁI ĐÂU SIÊU HẠM VÀO SUOT NGAY ĂN CẢ NGHĨ CÁCH ĐẺ BẺ, NÓ CHO CÁC AE ĂN MÃI NÓ LÂY LÁ RA MÀ TRẢ DC ANH SAO
Chuẩn luôn anh ạ. Ngày nào cũng húp thì chỉ có húp c ứt mới dễ a nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.