Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 25 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dạ ý e hỏi là theo dàn hằng ngày của a đăng nuôi theo dàn đó phải k a
dan hang ngay là toppic này, em về trang 1 đọc kỹ để năm dc choi tôt hơn, hiêu quả hơn em nhé. có có chia sẻ rát chi tiết, nếu em choi dan cố định thi vào đường link bên dưới đây vào toppic chuyên nuôi của a để tham khảo em nhé.

Cám ơn bạn nhiều nhé, bạn chỉ cần like thoi là maica dc cộng điểm để tăng hàm lên THỐNG TƯỚNG rồi.
và cám ơn các ae đã yêu quý và ủng hộ MC những ngày qua, cùng MC LÊN RỪNG xuống biển ra đâỏ rồi lại vào bờ, bây h cung đang là mùa mưa bão, ngập lụt, nên hị vọng là sẽ đưa hẳn ae lên núi cho an toàn ae nhé.
chúc bạn và các luôn duyên dáng và xinh đẹp, chúc bạn và chi em luôn hạnh phúc, luôn gặp được nhiều niềm vui trong cuộc sống nhé!!!!
Maica rất xứng đáng lên Thống Tướng hy vọng mọi người ủng hộ, động viên và tháng 11/20 sẽ được toại nguyện nhé!

Ok hy vọng ngày 20/10 sẽ may mắn và rực rỡ để có niềm vui chọn vẹn đối với chị em?????????
Hôm nay chúc 2 bác đại tướng và thượng tướng hôm nay ôm núi hoa đông tiền về tặng các chị của em ạ và em cũng đc chung vui cùng 2 anh ạ

E chào a @maica cùng toàn thể a,c,e ạ . Chúc a cùng đại gia đình maica 1 ngày vui vẻ may mắn ạ . À Quên chúc các chị 20-10 vui vẻ mạnh khoẻ , hạnh phúc gặp nhiều may mắn ạ . Đánh đâu trúng đấy nhé các chị

E chào a @maica cùng toàn thể a,c,e ạ . Chúc a cùng đại gia đình maica 1 ngày vui vẻ may mắn ạ . À Quên chúc các chị 20-10 vui vẻ mạnh khoẻ , hạnh phúc gặp nhiều may mắn ạ . Đánh đâu trúng đấy nhé các chị
KAKAKA H MỚI THẤY EM LÊN, A TRỤC TỪ SANG ĐẾN H MÀ VẮNG AE QUÁ, HÔM NAY ĐI TIÊU TIÊN HẾT RỒI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.