Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
HÔM QUA ACE CÓ ĐỂ Ý DÀN 336 SỐ NUÔI 1 TUẦN VÈ NGÀY HÔM ĐẦU KO??? DÀN ĐÓ AE CÓ THỂ ĐANH TIEP ĂN 1 ĐÉN LÂN NỮA THÌ NGHI AE NHÉ,, DÀN ĐÓ AE CÓ THỂ LOẠI ĐI CÀNG 2 VÀ TÔNG 7 ĐỂ HẠ DC DAN BỚT ĐI NHÉ
DÀN 336 SỐ CHẠM TỔNG 27 NUÔI 3 NGÀY CŨNG CHÉN NGAY NGÀY ĐẦU
HÔM QUA ĐUNG LÀ DC H HOÀNG ĐẠO, NỔ TUNG TẤT CẢ CÁC LOẠI 3,4D
TIEC LA CÁI GIAI NHẤT KO CÓ CON 95 TRONG KHI CÀNG CŨNG CHÉN HẾT CẢ 4D KẾT,

HI VỌNG NAY LẠI RỰC RỠ HƠN AE NHỈ??????

HÔM NAY CHANG THẤY AI NÓI HAY PHÁT BIỂU J Ý NHỈ??????
TOÀN THẤY VÀO LIKE THÔI, THẾ NÀY LẠI BẮT MÌNH LÊN LÀM THỐNG TƯỚNG TRONG NAY MAI ĐÓ HẢ???
LÊN CAO TRỌNG TRÁCH CÀNG CAO,, KHỔ THÂN MAICA LẮM......

Chúc bác cùng toàn thể ace may mắn mang đóa hoa tiền về cho chị em :)

KỂ CUNG BUÔN CƯỜI IT NGƯỜI CHÉM CŨNG KÊU, NHIỀU QUÁ CŨNG KÊU..... KHÓ HIỂU NHỈ????
NÓI THẬT LÀ H CỨ 15P MÀ KO DC LÊN NGÓ AE LÀ CUNG NHỚ LẮM. MỚI CÓ 2,3 THÁNG THÔI MÀ THÀNH THỐI QUEN RỒI, KO LÊN LA KO CHỊU DC, KO CHÉM LÀ BUỒN.
GIA ĐÌNH THỨ 2 DÀNH THỜI GIAN VÀ TC NHIÊU HƠN LÀ GIA ĐÌNH SỐ 1 ĐÓ ACE À!!!!!

Ngày 20/10 MAICA xin chúc một nửa thế giới luôn thành công trong cuộc sống!
Chúc chị em luôn duyên dáng và xinh đẹp trong mắt một nửa còn lại.
Xin chúc chi em luôn hạnh phúc, luôn gặp được nhiều niềm vui trong cuộc sống....
Em cảm ơn anh nhé! Tối nay em xin phép đc nhận quà anh tặng ạ?

KỂ CUNG BUÔN CƯỜI IT NGƯỜI CHÉM CŨNG KÊU, NHIỀU QUÁ CŨNG KÊU..... KHÓ HIỂU NHỈ????
NÓI THẬT LÀ H CỨ 15P MÀ KO DC LÊN NGÓ AE LÀ CUNG NHỚ LẮM. MỚI CÓ 2,3 THÁNG THÔI MÀ THÀNH THỐI QUEN RỒI, KO LÊN LA KO CHỊU DC, KO CHÉM LÀ BUỒN.
GIA ĐÌNH THỨ 2 DÀNH THỜI GIAN VÀ TC NHIÊU HƠN LÀ GIA ĐÌNH SỐ 1 ĐÓ ACE À!!!!!
E mới có 2 tuần mà lâu bận ko lên ngó tí cũng thấy nhớ này a.

À giờ e mới nhớ hôm qua a @maica có nói là a tìm được pp mới 2d có khi ăn thông cả tuần và cái hay là còn ăn cả hạ dàn nhỏ nữa . Thì hôm qua ăn cả dàn nhỏ 20s rồi . E lại có thêm 1 dàn nữa vốn ít ăn cao rồi ??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.