Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 99 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ca này hơi khó bác ạ. Vốn 3tr bác lên chơi lô khung của bác maica nhưng chỉ đợi ngày 3 mới chơi. Và cứ đi đều mc 5đ đảm bảo có lãi. Như e theo dõi thì hơn chục cặp lô ngày cuối mới xịt có 1 cặp lên bác cứ yên tâm vào tiền
Mình có 3 triệu cũng chơi 3d luôn nè, chơi 1 dàn 65s truyền thống thôi, ghép thêm hẳn 8 càng luôn, thông tay 4 rồi kk. khi nào dày vốn chơi kiểu khác

CÁc CT TOP nói rồi, ae nóng vội vào bờ giả nợ là k dc đâu, cứ từ từ chơi 3d là có tiền giả nợ, ngta đã đi trước rồi thì mình phải nghe theo thôi, từ hôm bỏ dc lotobet thoải mái hẳn lên, giờ mình tập trung chơi 3D dàn 455s của DT ae ạ, đọc dc bài người về bờ ngta chia sẻ theo Maica mà mình tự tin bám lên thuyền luônnnn, Bỏ hết bỏ hết chỉ chơi 3D thôi :D

Đúng hôm lên tiền đánh thì toạch . chán . Khéo đánh 2 D ae ạ. 3D đánh 5 ăn 5 thua quá. đen thật
Tôi không định nói đâu nhưng từ lúc bạn xuất hiện trong bài của @maica tôi thực sự không hiểu bạn là kiểu gì nữa,không biết bạn nhiều tuổi hay ít nhưng bạn quá nhiều lời và sống kiểu gió chiều nào che chiều đó,hôm bạn được thì bạn khoái chí,nào là chúc mừng đại tướng,nào là nọ là kia,hôm thua thì bạn lại nói như kiểu là đổ tại,nếu bạn cảm thấy k tin tưởng thì bạn có thể tự thêm càng,hoặc tự đánh 2D theo ý bạn thôi,tôi đây tuy là đánh chỉ tiền nghìn lẻ thôi,nhưng mất nhiều hơn được tôi vẫn ok,tôi chơi tôi chịu,bạn nên xem lại mình đi bạn ạ,bớt lời lại và sống "người lớn" lên đi,đừng như kiểu trẻ con cho bú thì im,không cho bú lại khóc như vậy!!!!!
Đây là tôi góp ý thẳng thắn,tôi xin lỗi nếu bạn cảm thấy phật lòng

A e đã biết dc khung biết dc cách chơi rồi thì có tạch 1 hôm thì đừng có buồn. Trừ khi a maica là chủ tịch hội đồng sổ xố mới trúng hết dc mà thôi. Tự tin lên tin vào thuyền trưởng maica đi a e

Tôi không định nói đâu nhưng thực sự từ lúc bạn xuất hiện trong bài của @maica tôi thực sự không hiểu bạn là kiểu gì nữa,không biết bạn nhiều tuổi hay ít nhưng thực sự bạn quá nhiều lời và sống kiểu gió chiều nào che chiều đó,hôm bạn được thì bạn khoái chí,nào là chúc mừng đại tướng,nào là nọ là kia,hôm thua thì bạn lại nói như kiểu là đổ tại,nếu bạn cảm thấy k tin tưởng thì bạn có thể tự thêm càng,hoặc tự đánh 2D theo ý bạn thôi,tôi đây tuy là đánh chỉ tiền nghìn lẻ thôi,nhưng mất nhiều hơn được tôi vẫn ok,tôi chơi tôi chịu,bạn nên xem lại mình đi bạn ạ,bớt lời lại và sống "người lớn" lên đi,đừng như kiểu trẻ con cho bú thì im,không cho bú lại khóc như vậy!!!!!
Chuẩn đấy người a e đã ko tự mình lên số lên dàn dc mà theo a maica rồi thì tuyệt đối tin tưởng thắng a e cùng hưởng thua thì cùng chịu. Chẳng ai muốn thua cả. Số a maica lên là số a ý cũng đánh cũng chơi mất cả đêm lên soi lập dàn cho a e cả

Chuẩn đấy người a e đã ko tự mình lên số lên dàn dc mà theo a maica rồi thì tuyệt đối tin tưởng thắng a e cùng hưởng thua thì cùng chịu. Chẳng ai muốn thua cả. Số a maica lên là số a ý cũng đánh cũng chơi mất cả đêm lên soi lập dàn cho a e cả
dành cho ai đam mê nô

Đính kèm

Tôi không định nói đâu nhưng từ lúc bạn xuất hiện trong bài của @maica tôi thực sự không hiểu bạn là kiểu gì nữa,không biết bạn nhiều tuổi hay ít nhưng bạn quá nhiều lời và sống kiểu gió chiều nào che chiều đó,hôm bạn được thì bạn khoái chí,nào là chúc mừng đại tướng,nào là nọ là kia,hôm thua thì bạn lại nói như kiểu là đổ tại,nếu bạn cảm thấy k tin tưởng thì bạn có thể tự thêm càng,hoặc tự đánh 2D theo ý bạn thôi,tôi đây tuy là đánh chỉ tiền nghìn lẻ thôi,nhưng mất nhiều hơn được tôi vẫn ok,tôi chơi tôi chịu,bạn nên xem lại mình đi bạn ạ,bớt lời lại và sống "người lớn" lên đi,đừng như kiểu trẻ con cho bú thì im,không cho bú lại khóc như vậy!!!!!
Anh maica đã hướng dẫn cụ thể và tối ưu hoá để có lãi rồi. Nếu bạn kia có cách nào tốt hơn thì tự đi đúng ko bạn. Kiểu ăn thì ko sao. Ko ăn lại bàn lùi. Nói thật là nghe hơi ghét. Xin lỗi bạn kia hộ tôi nhé vì đã nói thẳng

Chơi giải 7 ăn to ko nhỉ
Vốn bé đừg ham giải 7 giải 6 bạn nhé. Đi theo khung phải chão tiền. Ăn hôm đầu ko sao. Chứ ăn khung ngày 3. Chão tiền cũng run tay phết đấy. Ko chão thì ko có lãi. Về 2-3 nháy thì ấm. Về 1 nháy thì cũng ko bằng 3D của anh maica đâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.