Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 3 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 100 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bạn đọc kĩ nhé. Vốn 3tr muốn 1 tháng lãi 10tr thì phải tùe từ. K nóng vội đc. Tháng đầu có thể k đc 10tr trả nợ nhưng lãi 5tr+ vốn 3tr là có 8tr chơi mức 2 thì khả năng 1 tháng sẽ có 10tr lãi đó bạn. Mình cũng mới vào nhà. Cái này mình cop của anh maica. Mình vốn 5tr. Theo anh từ 7/10. Đến giờ gẫy 5 tay thì phải. Đang có 9tr trong tk
CÁCH VÀO TIỀN CHƠI 3D
DÀN TRUYỀN THỐNG NHƯ SAU
MỨC 1
TỐI THIỂU LÀ VỐN 7 TRIỆU CHO 4 NGÀY
3D 455 SỐ CHOI 1K TỈ LỆ 1,2,4,8
LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP VỚI 65 SỐ = 455 SỐ
NGÀY 1 VÀO 1K VỐN 455K LÃI = 517K
NGÀY 2 VÀO 2K VỐN 960K + CŨ 455=1.415K LÃI =529K
NGÀY 3 VAO 4K VỐN 1.820K + GỐC 2 HÔM TRÊN =3,235K LÃI 650K
NGÀY 4 VÀO 8K VỐN 3.640K + GỐC 3 HÔM TRÊN = 6,875K = LÃI 933K
Túm lại mình phải biết lựa sức, lựa vốn. Cái gì cũng vậy vốn ít lãi ít, vốn nhiều lãi nhiều. Vốn 10tr đi 1k dàn 455 thôi, kiếm từ từ, đừng có mà tham. Tham là thâm. Tối trước vốn 2tr tôi chăm chỉ đi 1k, nếu chơi lô 1k. Cứ tính thu nhập thêm ngoài lương là mừng rồi.

Mình có 3 triệu cũng chơi 3d luôn nè, chơi 1 dàn 65s truyền thống thôi, ghép thêm hẳn 8 càng luôn, thông tay 4 rồi kk. khi nào dày vốn chơi kiểu khác
Ăn ít cho chắc, nhiều ng tham, thích lãi nhiều, tất tay. Chơi kiểu đó quá nguy hiểm

Ae theo maica thì phải tin tưởng tuyệt đối chứ, gãy hôm nay thì mai lấy lại chứ maica đâu phải là thánh đâu mà ngày nào cũng đòi ăn. Phải theo khung 4ngày cuối tháng có lương là mừng rồi. Chúc maica và ae chiến thắng trên mọi mặt trận

Ae theo maica thì phải tin tưởng tuyệt đối chứ, gãy hôm nay thì mai lấy lại chứ maica đâu phải là thánh đâu mà ngày nào cũng đòi ăn. Phải theo khung 4ngày cuối tháng có lương là mừng rồi. Chúc maica và ae chiến thắng trên mọi mặt trận
Mình đồng ý quan điểm của bạn.không thể ngày nào cũng trúng đc,đầu tháng mình theo ct pb dàn 64 gãy đến 6 tay liền.đã theo số đc ăn thua chịu,k kêu ca trách móc.đc có cho người ta đâu.nên đã tham khảo theo thì chấp nhận,mới thế mà đã toáng lên thì chơi sao đc

Cam on anh đã cs những tâm tư tình cảm. Hoàn cảnh gđ em bây jờ gần giong như lời anh kể vậy . Chồng e phải bỏ nhà đi ( báo nổ ) vì e ko còn lực để trả lãi .giờ e một nách 2 đứa con và mẹ chồng hơn 80 tuổi rồi. Buồn lắm anh ak
Chào Anh MaiCa chào ace trong gđ mình nhé.

Thủ lĩnh maica cứ cả nghĩ làm gì cuộc chiến còn ở phía trước đâu phải ngày một ngày hai đâu ae luôn tin tưởng vào tài của maica mà hôm nay không được thì mai con cá sẽ to hơn mong ae đã Theo mai ca thì tin tưởng vào tài của maica chúc ae thắng lợi
Maica được tô luyện rồi có tính thần thép. Nếu có buồn chỉ buồn cho những anh em vốn mỏng nhưng lúc nào thích lãi nhiều kiểu chơi to quất lớn thôi, môn này có phải lúc nào 100% đâu, cũng phải ngày đc ngày k chứ. Chính vì thế Maica đã hướng dẫn rất chị tiết các mức vào vốn, cứ đúng khung k có gì phải kêu như vạc đúng không mọi người. Có những bạn mới vào k chịu đọc CS để suy ngẫm. Tất cả cứ tự tin ở chính bản thân mình khi đã gửi gắp trao trọn niềm tin vào Maica. Chúc các bạn luôn lạc quan

Cho hỏi trang 1 là vào đường dẫn nào chỗ nào vậy?
đây bạn

Mai sẽ rr thoii xếp. Cá nhân em vẫn chén đc dàn của bác em thêm đúng 1 càng 8 nữa. Ăn thêm dàn của em nữa 80 số bỏ kép gép với 8 càng . Ăn ít chút nhưng có ăn.chúc bác mai cùng ae rr ạh
Tại sao bác lại nghĩ đến thêm càng 8 vậy ạ

Chuẩn đấy người a e đã ko tự mình lên số lên dàn dc mà theo a maica rồi thì tuyệt đối tin tưởng thắng a e cùng hưởng thua thì cùng chịu. Chẳng ai muốn thua cả. Số a maica lên là số a ý cũng đánh cũng chơi mất cả đêm lên soi lập dàn cho a e cả
Bác mai ca ơi e muốn theo bác chơi thêm dàn giải nhất mong bác chỉ dẫn e với.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.