Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 102 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
3d còn có cơ hội gãy chứ 2d đồng nó ko có cơ hội bẻ gãy được . Chơi như vậy thì an toàn lỗ ko lỗ e tạm tính xem như này : 2 dàn 2d đi 10k = 130s vốn 2 dàn là 1300k + 2 dàn 3d là 900s = 1800k :
1300 + 1800 = 3.100k vốn một ngày : nếu ăn dàn 2d gãy cả 2 dàn 3d thì được 1980 - 3.100 = 1.120(lỗ) . Ăn thêm 1 dàn 3d nữa là lãi rồi
Em đi 2d nhiều hơn tí vì 2d ăn dày mà nhỡ gãy càng thì lãi 2d phải gánh đc cho 3d em ạ

Cậu định hướng tốt. Lại vào phát gặp dây đỏ nữa. Nên ăn cả hạ dàn. Ngày đầu tiên c vào gãy. Rồi tuần sau thì bị gãy 3 hôm hôm đấy. Tuần này hi vọng xếp Ăn thông. Thế là xoá đc cái dớp t4 rồi đó. 2 tuần nay thứ t4 đều ăn
Vâng kinh nhất cái dớp thì qua được rồi chị ạ . Tuần trước ko đều hôm ăn hôm gãy nên e bị âm có khi tuần này lại ăn full cả tuần ý chị ạ . Vốn nhỏ vào nhỏ chơi cả 2d,3d giải nhất và giải đb như chị @rubys bảo cũng hay kìa chị . Tuy vốn bỏ ra nhiều nhưng ít nhất có gãy mình vẫn còn vốn để hôm sau chơi tiếp ko bị mất tất

Em đi 2d nhiều hơn tí vì 2d ăn dày mà nhỡ gãy càng thì lãi 2d phải gánh đc cho 3d em ạ
Đấy là e đang tính mức ý cho dễ tính mà chị chứ đã chơi là phải có dàn này gồng gánh cho nhau ạ . Dàn dễ trúng phải đánh to để nó đỡ cho dàn bé

Chúc cháu luôn may mắn và nhớ giữ Vốn có lời trả nợ và phụ giúp gia đình nhé. Trách nhiệm và hoàn cảnh cháu khác những người khác nên phải cố gắng hơn nữa nhé
Vâng ạ! Cháu cảm ơn bác, chúc bác luôn bình an và may mắn ạ! Bác có dịp về Vinh cho cháu mời bác chén rượu bác nhé!

CỔNG BÌNH CHỌN ĐÃ ĐƯỢC MỞ RỒI NHÉ CẢ NHÀ.

CÁC CAO THỦ ĐƯỢC SƯỚNG TÊN VUI LÒNG GỬI LINK BÌNH CHỌN VÀO CÁC TOPIC MÀ CÁC BẠN THƯỜNG XUYÊN CHIA SẺ CẦU KÈO. ĐỂ NHIỀU ANH EM CÓ THỂ BÌNH CHỌN CHO NGƯỜI ĐÃ LUÔN TÍCH CỰC VÌ ANH EM NHÉ!!

View attachment 68303
AE ƠI AE VÀO BÌNH CHỌN NÀO!!!!! CÓ ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI AE NHÉ

21H00 Chủ tịch @Giông_Tố sẽ giao lưu với bác @mai_ca tại kênh TẬP ĐOÀN GIAIMASOHOC 7 nhé cả nhà

AE ƠI AE VÀO BÌNH CHỌN NÀO!!!!! CÓ ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI AE NHÉ
E đã chọn xong ạ . Kaka ơi mấy giờ kaka vào live vậy ạ e thấy kênh đã bắt đầu live rồi ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.