Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 154 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đùa chứ giọng a nghe trẻ nhỉ. Và gâ
Mình viết tâm tư của mình chắc nhiều bạn ko đồng tình, nhưng vì 1 cái gì đó mình vẫn viết. Trước tiên xin lỗi thủ lĩnh maica, sau xin lỗi tất cả ace.
1. Mọi người nên hiểu, có chơi có chịu, có thắng sẽ có thua. Không nên than vãn nhiều quá làm ảnh hưởng tới tâm lí người thủ lĩnh.
2. Trước kia thứ 4 là ngày ko nên chơi (MÌNH MỚI THEO NHƯNG HAY ĐỌC BL THÌ BIẾT). 2 Tuần vừa rồi lại ăn thứ 4, hẹo thứ 5. (Mình nghỉ chơi từ hôm qua)
3. Các bạn nên chú ý, nếu bạn nào vào diễn đàn 2 năm trở nên thì hiểu, khi đc lên youtobe thì cũng nên cẩn thận hơn. Ko phải duy tâm nhưng mấy lần chứng kiến rồi nên mình lấy đấy làm kinh nghiệm.
(CÁ NHÂN MÌNH NGHĨ VẬY, NÊN HÔM QUA CŨNG KO CÓ LỜI CHÚC NÀO CHO THỦ LĨNH. SORRY)
ĐIỀU CUỐI CÙNG MUỐN NÓI, MONG CÁC BẠN HẠN CHẾ ĐẾN MỨC TỐI THIỂU VỀ TRANH LUẬN NHỮNG HÔM XỊT, CHO NGƯỜI THỦ LĨNH BỚT TÂM LÝ, MONG THỦ LĨNH BÌNH TĨNH VỚI NHỮNG CON SỐ ĐỂ ACE CHÚNG TÔI ĐƯỢC THEO THỦ LĨNH DÀI DÀI.

Đây là suy nghĩ của cá nhân tôi, nếu có gì mạo phạm mong các bạn lượng thứ, chỉ mong điều tốt đẹp nhất đến với toàn thể ace.
Những con số chốt là những con số thủ lĩnh chơi, mong mọi người cân nhắc khi bình luận. Thanks!
Chuẩn. Cá nhân em đc thì ăn mừng cùng anh em gãy thì im lặng hoặc động viên nhau. Chứ làm gì có ai ngày nào cũng ăn

Thì ra hôm qua mình ko tích vào mà mình vào bình luận là ko đúng

Hôm nay mình mất 5,6m, mình cứ đi đều thế thôi. Định đi thấp hơn tí vì thấy 2d cả đb và nhất thông củng lâu rồi nhưng lại thôi vì sợ phá vỡ kế hoạch?
Nay mình cũng giống b toang 3 dàn 2d 3d 455 và gn đi 11 củ đánh đều tay vì ko muốn vỡ kễ hoạch nhưng kiểu này mai lại phải rút lại căn vốn cho 4 ngày bh có vốn lớn sẽ chơi lớn sau vậy :))

Nói bảo ấy chứ hôm qua kaka lên tivi cái nay bị đảo cầu nhất ra đb và đb ra nhất . Có khi nào gãy full cả 2d,3d của cả 2 giải đâu nhỉ

Xem lượt bình chọn ở đâu vậy bác
? QUY CHẾ KHEN THƯỞNG THÀNH VIÊN TÍCH CỰC ?
TẠI DIỄN ĐÀN GIAIMASOHOC.COM

Quy chế này quy định về hình thức khen thưởng và tiêu chuẩn xét duyệt cho tập thể thành viên DIỄN ĐÀN GIAIMASOHOC.

Quyết định khen thưởng sẽ được thực hiện từ Tháng 08/2020. Dựa trên phần mềm thống kê những bài chia sẻ cầu kèo thời gian hoạt động năng nổ tại diễn đàn của các thành viên. Admin sẽ xét duyệt trao thưởng 2 tháng/lần.

I/ Mục đích khen thưởng:

• Ghi nhận những đóng góp tích cực của các thành viên cho sự phát triển của Diễn Đàn.
  • Động viên, khuyến khích tất cả thành viên luôn tìm tòi, sáng tạo, chia sẻ phương pháp chơi...

II/ Hình thức khen thưởng:
  1. Trao huy chương thành viên hoạt động tích cực.
  2. Chuyển khoản tiền thưởng trực tiếp đến 10 thành viên được xét duyệt.
? Giá trị tiền thưởng:
Giải nhất (1 giải): Trị giá 3.000.000 đồng
Giải nhì (1 giải): Trị giá 2.000.000 đồng
Giải 3 (1 giải): Trị giá 1.000.000 đồng
Giải khuyến khích (7 giải): Mỗi giải trị giá 500.000 đồng
?Giải thành viên diễn đàn bình chọn: ( 3 giải - mỗi giải 500.000 đồng)
Tất cả thành viên diễn đàn sẽ bình chọn cho 10 thành viên tích cực theo danh sách được công bố.
3 thành viên nào được bình chọn nhiều nhất sẽ được nhận thêm phần thưởng.

III/ Tiêu chuẩn xét thưởng ( 2 tháng/lần). Được điều chỉnh dựa theo sự phát triển của diễn đàn.

Điều kiện tiên quyết:

1. Không nằm trong danh sách đen vi phạm nội quy diễn đàn
  2. Đứng TOP danh sách thống kê thành viên hoạt động của diễn đàn. Được cập nhật liên tục tại Danh mục THÀNH VIÊN TÍCH CỰC: https://giaimasohoc.com/members/?key=most_messages
Điều kiện xếp hạng:
  1. Tích cực chia sẻ cầu kèo xổ số việt nam và xổ số thế giới.
  2. Có nhiều bài viết chia sẻ kinh nghiệm + hướng dẫn cách chơi xổ số việt nam và xổ số thế giới.
  3. Hoạt động năng nổ tại các phòng chat… (Hoạt động này được đánh giá cao vì những tin nhắn hoạt động ở phòng chat không thể thống kê bằng những con số được).
  4. Tham gia các sự kiện xổ số việt nam và xổ số thế giới.
?Dựa theo hệ số đánh giá mức độ đóng góp cá nhân. Admin sẽ tính điểm từng hạng mục đánh giá như sau:
?Tổng điểm = Số lượng bài viết x Tổng hệ số

PlkVlbBi06H5i_NoZfZgkynkVMxFj8z5YcHHPuWeJNS-AYCbRC6H-CsLxLmXdUX6gKXhdJ5255FlRILUHgnZqWcrN7wdZlgOuRZ-hboC8xFESMhdKhQmyJCc56Ky8eTpYm61Z1DQ
(Bảng hệ số - Admin sẽ đánh giá khách quan mức độ đóng góp tích cực của các thành viên để đưa ra số điểm phù hợp nhất)

GIẢI THƯỞNG TRAO TẶNG CÁC THÀNH VIÊN SẼ ĐƯỢC DỰA TRÊN THANG ĐIỂM XÉT DUYỆT CUỐI CÙNG

** Tất cả thành viên diễn đàn đều có thể dựa trên Tiêu Chuẩn Xét Thưởng trên mà không ngừng cố gắng. Admin sẽ xem xét và trao thưởng xứng đáng.

DANH SÁCH 10 THÀNH VIÊN TÍCH CỰC TÍNH ĐẾN THỜI ĐIỂM NÀY. CÒN HƠN 10 NGÀY NỮA. MỌI NGƯỜI CÙNG CỐ GẮNG NHA :)

STTTHÀNH VIÊNSỐ LƯỢNG BÀI VIẾT
1@jupiter3410,310
2@maica7,135
3@Anga876,543
4@saigon9996,432
5@ltd27071975,346
6@nam233,674
7@Nguoiquaduong3,454
8@hai12345e3,454
9@dotruong2,821
10@chienmai232,620

1 Số mẹo dành cho anh, em muốn được xướng tên trên bảng vàng THÀNH VIÊN TÍCH CỰC:
- Chịu khó bình luận ở khu vực cao thủ soi cầu, thảo luận về các chủ đề liên quan.
- Xuất hiện nhiều ở các phòng chát thảo luận cùng mọi người

- Tham gia các cuộc thi chốt số và lotto bet do diễn đàn tổ chức.
Bạn về trang chủ rồi và phần khen thưởng nhé

Các bác cho e hỏi chút ạ, chủ tịch maica 1 ngày có nhiều dàn, em ít vốn thì vào dàn nào là hiệu quả nhất ạ, với cả bình chọn cho thủ lĩnh maica thì vào đâu, làm tnao ạ

AE ƠI MAICA ĐÃ KHÓC KHI XEM VIDEO NÀY
MAICA KO BAO H MUỐN BẤT CỨ 1 CUỘC CHIA TAY NÀO CẢ CHO DÙ NGƯỜI ĐÓ LÀ AI, NHẤT LẠI LÀ ADMIN TIA CHỚP HAY BẤT CỨ AI TRONG DIỄN ĐÀN, DIỄN DÀN H ĐÃ LÀ NGÔI NHÀ THỨ 2 CỦA MAICA RỒI, TẤT CẢ CT HAY AD HAY BẤT CỨ THÀNH VIÊN NÀO ĐI NỮA ĐỀU LÀ AE CỦA NGÔI NHÀ CHUNG CỦA MÌNH RỒI.

KHI NGHE ĐƯỢC NHUNG LỜI CHIA SẺ VÀ TÂM SỰ NÀY MAICA KO THỂ KO SÚC ĐỘNG CHIA TAY BẤT CỨ AE NÀO CỦA MÌNH CẢ, NHẤT LẠI LÀ AD TIA CHỚP.
XIN CHÚC TIA CHỚP CÓ Ở BẤT CỨ ĐÂU, NƠI NÀO ĐI NỮA MONG AD LUÔN VUI VẺ MẠNH KHỎE VÀ HẠNH PHÚC NHÉ.....!!!!!

đôi giòng tâm sự ,,nói ko phải mê tín..mình tham gia diễn đàn hơn 1 năm rồi ..mà mình để ý mỗi khi có cao thủ nào mời live trym thảo luận là y như rằng đả vào tầm ngắm ....nhiều cao thủ đả mất tích hoặc ẩn danh...nhưng em vẫn mong anh maica vẫn giữ phong độ và cứu giúp những người giống như em hàng ngày có lãi trả bớt nợ nần...em nói thật có may mắn lắm em mới gặp được anh . theo anh một thời gian em củng có thêm ít vốn và trang trải cuộc sống.....em rất biết ơn anh...chúc anh ngày càng nhiều sức khoẻ...để giúp đỡ cho em và nhiều người giống như em mau chóng vào bờ.....em cảm ơn anh rất nhiều.

đôi giòng tâm sự ,,nói ko phải mê tín..mình tham gia diễn đàn hơn 1 năm rồi ..mà mình để ý mỗi khi có cao thủ nào mời live trym thảo luận là y như rằng đả vào tầm ngắm ....nhiều cao thủ đả mất tích hoặc ẩn danh...nhưng em vẫn mong anh maica vẫn giữ phong độ và cứu giúp những người giống như em hàng ngày có lãi trả bớt nợ nần...em nói thật có may mắn lắm em mới gặp được anh . theo anh một thời gian em củng có thêm ít vốn và trang trải cuộc sống.....em rất biết ơn anh...chúc anh ngày càng nhiều sức khoẻ...để giúp đỡ cho em và nhiều người giống như em mau chóng vào bờ.....em cảm ơn anh rất nhiều.
Mình cũng nghỉ vậy

Đọc được tin có 3 cao thủ thời gian tới tạm xa diễn đàn 1 thời gian vì sức khỏe, công việc có CT Tia chớp, Thần rùa và người soí07. Thấy buồn đặc biệc giọng nói Tia Chớp hay CS video bạc nhớ. Xin chúc các CT luôn mạnh khỏe sớm quay trở lại diễn đàn.

Ô sao lại thế. Mình thực sự k hiểu vì mới vào diễn đàn. Đang thua mà giờ nghe thấy bào mất phao thì lsao bây giờ @trau97 ơi. C @rubys ơi, @toan8998 ơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.